PDA

View Full Version : [DIS] anh em đất Quảng đâu rồi

thanh3d
02-06-2003, 11:05
chúng ta sinh ra trên miền đất ,mà từ đó sản sinh nhiều hào kiệt...chúng ta phải tự hào về điều đó ....anh em đất Quảng giao lưu nào???:D

ZiGzAz
21-06-2003, 11:26
Bài viết được gửi bởi thanh3d
chúng ta sinh ra trên miền đất ,mà từ đó sản sinh nhiều hào kiệt...chúng ta phải tự hào về điều đó ....anh em đất Quảng giao lưu nào???:D

Mình là người Quảng Nam nhưng đã xa nhà hơn 10 năm rồi. mình chỉ về thăm nhà vào dịp hè, tết. Hiện tại mình đang ở saigon. vậy thì đủ tiêu chuẩn gia nhập không?

DoanCongDanh
21-06-2003, 11:49
Trời ơi sao bây giồ mới nói. lên WWW.quangnamdanang.com đi. cố gắng góp sức cho nó nhé.

thanh3d
21-06-2003, 12:23
\của ai vâỵ cà............

ZiGzAz
21-06-2003, 12:38
Bài viết được gửi bởi thanh3d
\của ai vâỵ cà............

bạn hỏi mình hả? lol. có lẽ mình có quen đó. mình ở Quế Sơn

thanh3d
03-07-2003, 15:40
bạn hỏi mình hả? lol. có lẽ mình có quen đó. mình ở Quế Sơn
cần tập trung anh em lại ????rã ra nhiều quá ,,,,hic hic ................

satanicblack
14-07-2003, 21:28
"quãng ngãi.........something........có dòng sông trà,có hàng dừa xanh.........."các bạn có nhớ bài đó ko?it's a deadly song,isn't it?

satanicblack
14-07-2003, 21:28
:whistling "quãng ngãi.........something........có dòng sông trà,có hàng dừa xanh.........."các bạn có nhớ bài đó ko?it's a deadly song,isn't it?

BubuChacha
17-07-2003, 17:30
he he , tui là dân đà nẵng chính gốc nè , sao chẳng thấy ai là dân đà nẵng chính gốc hết vậy

neutoibuon
28-07-2003, 09:12
tôi đang ở QNam nè đủ tiêu chuẩn kô

darkmetal
12-12-2003, 17:05
Vậy Quảng ni là quảng nào đây??
Quảng nam vì vô đây:
http://www.quangnam4rum.co.uk
Quảng Ngãi: Thì http://www.nguoiquangngai.org
Quảng Nam với Quảng Ngãi là anh em he he

command
27-12-2003, 00:23
này anh bạn sao lại dùng những từ ngữ như người vô học vậy.
nói về hack có lẽ tui không bằng anh nhưng sẽ có nhiều người hơn anh đấy, đừng có ăn nói hồ đồ nhé.
dân quãng ngãi tuy nghèo nhưng không dốt như anh đâu, thử nghĩ có được mấy người quãng ngãi vào đây đọc những dòng chữ của huynh, những kẻ có học(không biết có học hay không)nhưng nếu anh viết những dòng như vậy thì anh là người chẳng ra gì cả. Thay cho cái câu "sẵng sàng giúp đỡ những bạn trẻ gặp khó khăn về kỹ thuật, mọi thắc mắc cứ hỏi tôi.." vậy thì thử hack email của tôi xem sao: tuan2323@yahoo.com
hack được thì hãy nói nhé

caovanlam
05-01-2004, 19:14
Ồ đồng hương đông như thế không gặp nhau thì thật là buồn, tui la dân Quảng Nam chính gốc nè, tui đang học ở HCM, rất mong góp sức cho quê hương

jupiterIT
10-01-2004, 19:28
Tui là dân Quảng Ngãi nè....Đang học CNTT -KHTN.Rất mong làm quen!

lidows_vn
07-02-2004, 08:10
mấy bà con vào trang web www.tamkycity.com đi của người quảng mình đó
hoặc http://forumquangnam.net toàn là của người quảng nam cả hoặc vào diễn đàn trường www.nguyenduyhieu.biz cũng được ===>cái này của 1 hs của trường nguyễn duy hiệu ở thị trấn vĩnh điện -điện bàn -quảng nam tạo ra đó

lidows_vn
07-02-2004, 08:16
minhd đều là dân quảng nam cả ===>nên đừng cãi lộn nhau ===>mất tình anh em
thế mấy vị ở đâu trong tỉnh quảng nam

caovanlam
21-03-2004, 23:04
Ồ lidows_vn cũng hay khá nhỉ, tui rất vui khi thấy các bạn o
QN có nhiều đóng góp cho QN về lĩnh vực CNTT

tinhyeumauxanh
02-04-2004, 09:33
Vậy Quảng ni là quảng nào đây??
Quảng nam vì vô đây:
http://www.quangnam4rum.co.uk
Quảng Ngãi: Thì http://www.nguoiquangngai.org
Quảng Nam với Quảng Ngãi là anh em he he
Cẩn thận đấy nhé, mới có tí tuổi đầu mà hỗn láo với người lớn hả ku, ku thích gì đây, tui ko ngờ trong DDTH có nhiều anh em mình làm MOD như zậy, thiệt là oai, he, tui cũng dc thơm lây nè, sắp tới tui dc lên ******** ở HVA, hê

caovanlam
02-04-2004, 13:50
ồ sao mà lắm sao vậy, tui thì chẳng quan tâm đến việc có bao nhiêu sao, tui chỉ thích những người có nhiều đóng góp cho CNTT thôi. Đó mới là điều quan trọng, còn bạn nào có sở thích sưu tầm sao mà post lên mạng những bài không đúng hay là ăn cắp bản quyền của những người khác thì sao có ý nghĩa gì.

tinhyeumauxanh
02-04-2004, 14:09
Nhưng bạn đã thấy tui copy bài của ai chưa nè, cái này đều là kiến thức của tui cả đó, còn chuyện * đó là cũng là 1 vinh dự, nó ghi nhận công lao của mình mà, cũng như khẳng định sự thăng tiến của chính bản thân mình, chứ có ai tự dưng dc lên * mà ko có kiến thức gì cả ko?, hì

penguin_vn
09-04-2004, 14:06
Chào mọi người, mình là newbie, mình cũng là dân Tam Kỳ-Quảng Nam, chu choa không ngờ vô đây gặp toàn bà con nên thấy vui ghê, cho hỏi có bạn nào trong này là girl giống mình không nhỉ?

thanh3d
09-04-2004, 15:26
sao anh em lạc chủ đề rồi vậy ???
vào phát triển forum này : đây là diễn đàn chính thức về CNTT của tỉnh Qnam ,nhưng sao tui thấy ai cũng nói mà không thấy hành động gì cả , thiệt là buồn ............ chẳng lẽ chúng ta lại thua .....(sức lực , trí tuệ , nhiệt huyết....) so với mấy tỉnh khác àh !!! www.datquang.tk >>>> vào làm gì cho nền CNTT tỉnh nhà đi !!! mong được anh em ủng hộ , vì 1 nền CNTT của tỉnh ,........ thân ái !!!

TraiLangVN
13-05-2004, 21:53
tui dân Quảng Ngãi chính gốc nè vào www.vantuong.com đi bà con Quảng Ngãi