PDA

View Full Version : Xin chi giao !!!!!!!!!!!!!!!

votrungkhoi
31-05-2003, 21:39
May huynh chi giu`m tui cach xai chuong trinh Easy Recovery 1 cach chi tiet duoc khong vay ? tui bi format mat tieu HDD rui, bay gio di kiem chong trinh phuc hoi day, nghe noi chuong trinh nay hay lam, mong may huynh giup do, Cam on nhieu.

:o

Nis
31-05-2003, 22:56
Đã format rùi mà bạn chưa có kinh nghiệm thì nên đem ra tiệm cho nó fục hồi giùm (nếu là data quan trọng).

DRAGON_5199
01-06-2003, 09:17
Easy thi cứ chọn hdd bị format rồi cho nó chạy recover thôi,ngồi dợi xem tìm dược những gì.
Tôi nghĩ bạn nên dùng lost and found đi,cái này fục hồi dzữ liệu khi bị format tốt lắm,tỉ lệ tìm dược rất cao.
Hay dùng get data back for win cũng ok lắm ! cái này fục hồi được cả hdd sau khi dã bị "fdisk" luôn chứ đừng nói là format.(tôi thử qua rồi,fục hồi được 9x% lận ah)
Goodluck!!!!!!!;)

votrungkhoi
02-06-2003, 06:32
Xin cam on cu Dragon_5199, nhung HDD cua tui bi bad, nen tui xa`i DM cua SG, nhung lo tay xoa het du lieu thi` phai la`m sao ? chuong trinh lost&found cua ban co phuc hoi duoc khong ?

timdehoc
02-06-2003, 07:56
Đã dùng qua DM rồi, e rằng khó phục hồi lại được, nhưng cứ thử xem sao.

Lord_of_monsters
15-06-2003, 10:57
nếu bạn dung chương trình Fdisk sau đó format thi khó khôi phục chương trình đấy kể cả DM cung thế cho lên muốn khôi phục đwngf dùng hai chương trinh trên nhé