PDA

View Full Version : Có ai biết tối ưu hóa để mua từ khóa trên google adwords ko?

businessmen
28-03-2008, 13:53
Ai đã từng quảng cáo trên google adwords, cho tôi hỏi làm sao để nó hiện theo từ khóa mình tìm kiếm, và làm sao để nó hiện lên các site khác ngoài google( hiện lên các site đặt GA). ai đã từng làm chỉ giáo tớ cái nhé, thanks!

Spirit
29-03-2008, 06:21
Nó hiện lên các site đặt ads của google theo keywords mà bạn bit. Cái quan trọng mà bạn có dc là khi người ta dùng google search cái keyword bạn đã BIT thì bạn còn dc hiện lên bên phải chỗ sponsor ads nữa. ~~ always on top mà ko phải SEO siếc gì cho mệt.

Và để nó hiện lên dc thì bác cần phải kiểm tra trong adwords cái keyword bác BIT vậy nó có active ko, ko thì lại phải tăng tiền lên. Có thế thôi =D

businessmen
03-04-2008, 09:50
may tu khoa cua VN co ai mua dau, ma toi mua thi no chi hien len phan tim kiem cua trang google con cac site có đặt GA cung chu de cung ko hien

businessmen
09-04-2008, 13:37
Hơ hơ, vay la chua ai dung adword cua google đe quan cao rui,

Spirit
09-04-2008, 16:45
may tu khoa cua VN co ai mua dau, ma toi mua thi no chi hien len phan tim kiem cua trang google con cac site có đặt GA cung chu de cung ko hien

Bác chắc là site đó có keyword tiếng Việt mà bác đã mua ko :emlaugh:

Bác post bài tiếp theo kiểu khiêu khích thế chả ai quan tâm vấn đề của bác nữa đâu. Đọc thì ko chịu đọc mà hở ra là abc abc...

girlxinh.vn
10-04-2008, 10:39
Mình đang cần mua mà ko biết liệu có mât bao nhiêu ko nhi? Ví dụ adwords cho trang http://girlxinh.vn đó

gacucdieu
10-04-2008, 15:51
Cái đó là hình thức quảng cáo nội dung, bạn chỉ cần active phần "content network'trong control panel của từng campaign là được. Chi phí tính trên 1000lần quảng cáo xuất hiện.

nhimlongxanh
10-04-2008, 18:14
Cũng đang tìm hiểu thật kỹ vụ này cho các adwords tiếng Việt, bác nào có kinh...nghiệm :p share anh em học hỏi với nhé !!! Thanks