PDA

View Full Version : " Hỏi chỗ học phần cứng "

LUONG DINH
18-03-2008, 20:22
Mọi ngưòi ơi ! Mình đang muốn tìm một trung tâm dạy sửa chữa phần cứng ?
( Trung tâm mình muốn tìm là một trung tâm có uy tín về chất lượng đào tạo )
Mong mọi người biết thì chỉ giúp mình nha ! Thank nhiều.

hoang1661987
20-03-2008, 09:58
học bác sỉ máy tính ở ispace đi bạn

LUONG DINH
20-03-2008, 12:42
Bạn cho mình biết một vài thông tin chính về Ispace đi bạn ?
Ví dụ như địa điẻm,phí học và mình được học những gì ?
( Mình ở Gia Lâm - Hà Nội )

hidenuser
26-03-2008, 16:18
Cụ thể bạn muốn học về phần nào của "phần cứng"?

LUONG DINH
26-03-2008, 17:38
Đầu tiên là muốn học những cái cơ bản nhất, sau đó mình muỗn học sữa chữa chuyên sâu ( chủ yếu các bộ phận của case ), và sữa chữa thêm về monitor.
Mình rất muốn tìm 1 trung tâm có chất lượng tương đối " có uy tín ". Vì mình ở Gia Lâm lên mình rất muốn học thêm chỗ nào ko xa lắm, như ở Long Biên chẳng hạn ! ( đi lại nó tiện hơn ). Mong mọi ngừoi biết thì chỉ dùm mình nhé !

hoang1661987
26-03-2008, 17:43
ispace là trường đào tạo bác sỉ máy tính. trụ sở chính ở 137 C nguyển chí thanh.Q5 tphcm
học xong sẻ dc giới thiệu việc làm hoặc học liên thông đại học công nghệ thông tin tphcm

proẹctwomen
07-04-2008, 14:46
ispace là trường đào tạo bác sỉ máy tính. trụ sở chính ở 137 C nguyển chí thanh.Q5 tphcm
học xong sẻ dc giới thiệu việc làm hoặc học liên thông đại học công nghệ thông tin tphcm"Học xong sẽ giới thiệu việc làm": giới thiệu cho chổ BS vi tính iCare, chổ mà trên dd này lên tiếng chưởi thê thảm đó hả !!!Học xong có chứng chỉ CN nghề bậc 3 thì liên thông ĐH cái gì, họ quảng cáo ởm ờ đó, học xong thì có thể học đại học từ xa trên mạng, do ĐH CNTT của ĐH QG. NÊN NHỚ LÀ ĐH TỪ XA TRÊN MẠNG.Và ĐH này chẳng dính dáng gì đến chổ NHGroup cả, nhớ NH Group chưa. Muốn học phần cứng sơ cấp thì học tại TT Điện tử Tin học của ĐHKHTN 227 Nguyễn Văn Cừ, chổ của Ts Nguyễn Hữu Phương, sau đó muốn học thêm về mạng thì qua Nhất Nghệ, Khoa CNTT trường DHSP Tp CM ,đường Bà Huyện Thanh Quan Q.3.
Xin nói thêm Học đại học từ xa trên mạng thì không cần đến chổ iSpace học mới được liên thông(!), cái cách quảng cáo ởm ờ của NH Group thấy mà ớn. Đúng là bản chất. Cần thêm nhiều học trò mới đề phục vụ cho icare nổi tiếng trên dd này ư?

kaicm
23-05-2008, 06:24
"Học xong sẽ giới thiệu việc làm": giới thiệu cho chổ BS vi tính iCare, chổ mà trên dd này lên tiếng chưởi thê thảm đó hả !!!Học xong có chứng chỉ CN nghề bậc 3 thì liên thông ĐH cái gì, họ quảng cáo ởm ờ đó, học xong thì có thể học đại học từ xa trên mạng, do ĐH CNTT của ĐH QG. NÊN NHỚ LÀ ĐH TỪ XA TRÊN MẠNG.Và ĐH này chẳng dính dáng gì đến chổ NHGroup cả, nhớ NH Group chưa. Muốn học phần cứng sơ cấp thì học tại TT Điện tử Tin học của ĐHKHTN 227 Nguyễn Văn Cừ, chổ của Ts Nguyễn Hữu Phương, sau đó muốn học thêm về mạng thì qua Nhất Nghệ, Khoa CNTT trường DHSP Tp CM ,đường Bà Huyện Thanh Quan Q.3.
Xin nói thêm Học đại học từ xa trên mạng thì không cần đến chổ iSpace học mới được liên thông(!), cái cách quảng cáo ởm ờ của NH Group thấy mà ớn. Đúng là bản chất. Cần thêm nhiều học trò mới đề phục vụ cho icare nổi tiếng trên dd này ư?
bạn giúp mình nêu thêm thông tin về TT Điện tử Tin học của ĐHKHTN với, mình dự định lên TP học thêm về phần cứng và QT mạng, QT mạng thì chắc mình sẽ học ở Nhất Nghệ nhưng phần cứng mình chưa biết chỗ nào tốt hết :(

proẹctwomen
23-05-2008, 07:22
bạn giúp mình nêu thêm thông tin về TT Điện tử Tin học của ĐHKHTN với, mình dự định lên TP học thêm về phần cứng và QT mạng, QT mạng thì chắc mình sẽ học ở Nhất Nghệ nhưng phần cứng mình chưa biết chỗ nào tốt hết :(
227 Nguyễn Văn Cừ quận5, gần trường Lê Hồng Phong, hiện nay bạn có thể chọn: hương điện tử viễn thông - đi vào cổng rẻ tay trái ( TT ĐT ) , muốn theo hướng CNTT rẻ tay phải (TT TH ), hiện nay TTTH dạy đủ các ngành CNTT kể cả mạng

chit.chit.online
23-05-2008, 07:24
Các bác này sao nhỉ? Đang hỏi là học ở HN cơ mà.Sao toàn nói là quận mấy j j đó.

tulinu
23-05-2008, 16:20
Các bác này sao nhỉ? Đang hỏi là học ở HN cơ mà.Sao toàn nói là quận mấy j j đó.
Topics này ghi là " Hỏi chỗ học phần cứng ", Anh em vào trao đổi, không thích thì làm topíc mới đi nhé.