PDA

View Full Version : [Q] Giup toi voi, sua PIN cua Laptop

HTHANH
27-05-2003, 00:49
Nho cac dai ca chi gium,
Toi co Laptop IBM A30, do nap dien qua lau nen ko hieu sao bay gio lap top cua toi ko chay duoc Pin nua, check trong may thi thay bao Pin van binh thuong, chua hong.
Dai ca nao biet sua chi zum toi cai.
cam on nhieu.

singleboy
27-05-2003, 22:58
Anh có thể mang ra vi tính MicroCOM ở đầu đường Nguyễn Cư Trinh + Trần Hưng Đạo nhờ họ "nấu" lại dùm cho anh, giá cũng khá thôi
Hoặc mang lại Vi Tính D&K Khúc đường Nguyễn Thị Minh Khai (Chỗ bùng binh) gặp Anh Tài, họ sẽ phục hồi Pin cho anh.

HTHANH
28-05-2003, 03:03
Nhưng mình o HN, muốn vào HCM lắm nhưng ko được. Mình thấy có người băo là do * sặc * PIN, ko biết sửa như thế nào.
Cám ơn Singleboy nhé.

command
23-01-2005, 21:33
Anh có thể mang ra vi tính MicroCOM ở đầu đường Nguyễn Cư Trinh + Trần Hưng Đạo nhờ họ "nấu" lại dùm cho anh, giá cũng khá thôi
Hoặc mang lại Vi Tính D&K Khúc đường Nguyễn Thị Minh Khai (Chỗ bùng binh) gặp Anh Tài, họ sẽ phục hồi Pin cho anh.
cho hỏi giá cả thế nào vậy các bác- giữa thay cell và phục hồi pin thì nên chọn loại nào vậy-minh cung nghe nói là những nơi bán pin cũng toàn là thay cell thôi phải khống các bác- giúp dùm mình nhé- tphcm

command
24-01-2005, 14:05
help-help - helllllllp

meit
24-01-2005, 16:02
mua cục khác xài vừa bền, vừa đỡ mệt. Ra ngoài "phục hồi" hay là thay cell gì gì đi nữa cũng chỉ là mấy cái trò của mấy anh chuyên bán laptop cũ thôi. Đem về xài vài bữa "tiêu" ngay, thậm chí cái cục xách đi xách lại cũng tiêu luôn. Cẩn thận đừng nghe người khác xúi bậy.