PDA

View Full Version : IPOD nghe nhac lam sao the

dungvinhntv
15-03-2008, 09:26
Xin chào các bạn , chị mình mua 1 cái IPOD để nghe nhạc của china nhỏ xíu như cục (kẹo cao su) nghe nhạc âm thanh rất hay, trong đó toàn nhạc tiếng anh ,ở nhà nghe không thích , máy dung lượng 1GB nhạc trong đó chiếm hết 943 MB mình đã Format hết và thu nhạc VN vào dạng MP3 (trong đó nhìn thấy rõ các bài hát mình đã thu), nhưng không hiểu vì sao, khi thu xong thì âm thanh hoàn toàn ko nghe được gì nữa cả có ai biết hướng dẫn dùm mình,mình ko biết cái này ở đâu sửa được AE nào biết xin chỉ dùm Cám ơn rất nhiều.

Penguina4
15-03-2008, 11:43
Xin chào các bạn , chị mình mua 1 cái IPOD để nghe nhạc của china nhỏ xíu như cục (kẹo cao su) nghe nhạc âm thanh rất hay, trong đó toàn nhạc tiếng anh ,ở nhà nghe không thích , máy dung lượng 1GB nhạc trong đó chiếm hết 943 MB mình đã Format hết và thu nhạc VN vào dạng MP3 (trong đó nhìn thấy rõ các bài hát mình đã thu), nhưng không hiểu vì sao, khi thu xong thì âm thanh hoàn toàn ko nghe được gì nữa cả có ai biết hướng dẫn dùm mình,mình ko biết cái này ở đâu sửa được AE nào biết xin chỉ dùm Cám ơn rất nhiều.

Bạn Format bằng PC hay bằng Ipod. Bạn nên Format bằng Ipod xem sao . Đây là trang về Ipod để bạn tham khảo thêm
http://sohoa.net/Topic/?ID=348

kickot151
15-03-2008, 23:54
hix ! cài itune vào , lên trang của apple rồi download itune về , IPod lúc cài nhạc vào phải dùng itune

Sir.Khanh
20-07-2008, 18:00
anh có thể hướng dẫn cụ thể đc hem ạh??

pqd1910
20-07-2008, 21:49
Trời ơi thế thì hỏng IPOD rồi bán rẻ lại cho tớ đi để tớ sửa tớ nghe ka ka.....
Cái vụ này lại dở khóc dở cười rồi đây. 1GB nhạc up bằng Itune mất khoảng gần nửa ngày đó.
Nói chung hướng dẫn thì hơi lằng nhằng đó tốt nhất là kiếm một người bạn nào đó dùng Ipod nhều chắc họ biết up nhạc cho Ipod. Còn không thì khi nào rảnh tớ sẽ tạo một bài hướng dẫn trên Forum.