PDA

View Full Version : Tiệc chia tay cntttg.

cntttg
09-03-2008, 21:49
Chào các anh em ở Hội cầu lông DDTH.com

Cntttg này đã tham gia hoạt động trong hội cũng gần được 3 năm trời và cũng đã chứng kiến được những vui buồn của các anh em và trải qua những thăng trầm trong lúc gầy dựng hội.Và cntttg đã không lầm khi tham gia vào hội cầu lông ddth.com. Ở trong hội các anh em đều rất là tốt bụng.Cntttg này đã xem các thành viên trong hội giống như là anh em của mình và rất là được vinh dự khi được làm anh em với mọi người trong hội.

Nhưng không có buổi tiệc vui nào mà không tàn.Tuy cntttg này rất là buồn khi chuẩn bị rời xa hội 1 thời gian dài nhưng những tình cảm của mọi người đối với cntttg này sẽ khắc cốt ghi tâm.

Ngày 20/3 này cntttg này sẽ đi Nhật nên trước khi đi Nhật cntttg muốn tổ chức 1 buổi party.Hội cầu lông ddth.com của ta sẽ cùng đi chung với hội của chi Phi.Mong mọi người tham gia đầy đủ.

Thời gian : Chủ nhật ngày 16 này.Sau khi đánh cầu lông ở sân thành thái xong khoảng 4h.Anh em mính sẽ đi luôn.
Địa Điểm : có 2 địa điểm nhưng tới chủ nhật thì mới quyết định luôn.

Cảm ơn mọi người đã là người anh người em và là người bạn của cntttg này.

Cntttg tái bút.

Nguyễn Đắc Diệu 05/10/1983.

ruc
10-03-2008, 11:52
úi trời ơi! Thế là sắp xa bạn hiền iu dấu thiệt rùi hử hic hic hic hu hu hu hu... buồn quá chừng! Tham gia party chia tay và ăn nhiều 1 chút để khỏi phụ lòng cntttg, mì hen!

Anh em cố đi đông quậy cho đã!

thocon
10-03-2008, 12:05
Bà con ngoại đạo theo ăn ké có sao ko :D có gì thì tui rủ thêm chừng chục người theo tham gia cho zui.

cntttg
10-03-2008, 15:22
Bà con ngoại đạo theo ăn ké có sao ko :D có gì thì tui rủ thêm chừng chục người theo tham gia cho zui.

Trước lạ sau quen.Cùng sống chung 1 mái nhà là anh em với nhau rồi.Tuy không cùng 1 trường phái nhưng vẫn là anh em trên chốn giang hồ mà.Hân hạnh được biết bạn.

horsetail
10-03-2008, 16:47
Thời gian : Chủ nhật ngày 15 này.Sau khi đánh cầu lông ở sân thành thái xong khoảng 4h.Anh em mính sẽ đi luôn.

Anh Diệu ơi, Horsetail sẽ có mặt nhưng sao lại là chủ nhật, hình như tâm trạng bùn vì phải xa cách hội đã làm cntttg thả bom lầm chăng???
Xa cntttg rùi mới thấy nhớ da diết. hix :(
Anh đi mạnh giỏi, nhớ mỗi năm dzìa thăm hội một lần nhen.
Wa bển, nhớ đánh dây thép dzìa nghen, ý lộn, nhớ post bài đều đều nha anh.

cntttg
10-03-2008, 17:03
Anh Diệu ơi, Horsetail sẽ có mặt nhưng sao lại là chủ nhật, hình như tâm trạng bùn vì phải xa cách hội đã làm cntttg thả bom lầm chăng???
Xa cntttg rùi mới thấy nhớ da diết. hix :(
Anh đi mạnh giỏi, nhớ mỗi năm dzìa thăm hội một lần nhen.
Wa bển, nhớ đánh dây thép dzìa nghen, ý lộn, nhớ post bài đều đều nha anh.

Cảm ơn Horsetail.Có lẽ anh sắp xa anh em nên anh muốn thời gian chậm lại.Anh đã chỉnh sữa lại thời gian rồi là ngày 16.

mh_61_mh
10-03-2008, 21:54
CN có mặt tại sân Thành Thái à? phải đi thôi o^.^o

ruc
11-03-2008, 07:46
CN có mặt tại sân Thành Thái à? phải đi thôi o^.^o

Bữa giờ thì k thấy em đánh cầu, mới nghe có party là tích cực liền à!hehehehehe....

horsetail
11-03-2008, 09:46
Cảm ơn Horsetail.Có lẽ anh sắp xa anh em nên anh muốn thời gian chậm lại.Anh đã chỉnh sữa lại thời gian rồi là ngày 16.
Em tưởng thứ 7 ngày 15 chứ!!!, chủ nhật mình đâu có đánh đâu!

quycoctu
11-03-2008, 10:07
thế là hội sắp có những ngày "yên ổn" rồi. kakaka. noithe61 chứ sau này ăn chơi nhậu nhẹt thiếu ku Diệu là bớt vui 1 phần, ngày "tiễn biệt" phải có mặt thôi.kekeke. nhưng chính xác là ngày gờ thế nào đây, sao cứ lung tung cả lên.

cntttg
11-03-2008, 11:27
Thời gian : Chủ Nhật ngày 16 /03. Hội ta sẽ đánh cầu từ 10h tới 4h chiều.Đánh xong sẽ đi party luôn.Còn địa điểm dự định là quá Sĩ Phú ở cách mạng tháng 8.

horsetail
11-03-2008, 13:11
Chủ nhật đánh tới 6 tiếng lận hả! Chuyện này em mới được biết! :(

ruc
11-03-2008, 15:56
Chủ nhật đánh tới 6 tiếng lận hả! Chuyện này em mới được biết! :(

hehe...anh mới dzô nghề mà anh cũng biết có đánh từ 10g đến 4g chủ nhật, còn em thuộc diện lão làng mà sao lại không biết được ta? Bét ngờ qué! Chủ nhật em khong đánh cầu vẫn được tham gia party mà, 4g có mặt là ok thui, phải không cntttg?!!!

horsetail
11-03-2008, 16:34
Cho em hỏi chủ nhật đánh thì là sân của ddth hay là sân của caulong.com??? Lão làng nhưng mừ lúa lém anh ạ!!! 6 tiếng wánh xong chắc em chỉ ăn nổi party trong sân thôi! :D
@ anh Ruc: hai anh em mình dạo nì cũng ăn rơ nhỉ, đôi nam, đôi nam nữ gì gì cũng ...

gloryman0210
11-03-2008, 17:45
chúc ông anh thượng lộ bình an. nhớ đừng mang theo bomb, để lại đây em giữ cho. mang lên máy bay chẳng may nó nổ thì...T_T hĩ hĩ

Luân Kid
12-03-2008, 04:06
Hehehe tạm biệt bom đại ca , mong rằng có ngày tái nạm :D :D :D.Đệ ko về đc rồi , nhờ anh em hội mình tiễn huynh 1 đoạn hế hế hế :D

ruc
12-03-2008, 08:57
Cho em hỏi chủ nhật đánh thì là sân của ddth hay là sân của caulong.com??? Lão làng nhưng mừ lúa lém anh ạ!!! 6 tiếng wánh xong chắc em chỉ ăn nổi party trong sân thôi! :D
@ anh Ruc: hai anh em mình dạo nì cũng ăn rơ nhỉ, đôi nam, đôi nam nữ gì gì cũng ...

Chủ nhật đánh sân của chị Phi đó em à. Níu thấy nhìu qué thì em tham gia party là được roài, party là chính, đánh cầu xém chính nên em cứ yên tâm mà đi party thoai!
Nói nhỏ riêng với em nè, níu cứ đà này chắc mai mốt anh em mình nổi tiếng quá!he he he he........

horsetail
12-03-2008, 09:12
Nói nhỏ riêng với em nè, níu cứ đà này chắc mai mốt anh em mình nổi tiếng quá!he he he he........
Anh ruc nói nhỏ quá, bà con nghe thấy hết rùi! hehe, thứ bảy này phải tìm đối thủ mới thui! Bà con thông cảm vì ruc là anh em tốt của Cntttg mừ, dù gì cũng giông giống chút! :D đặc biệt giống nhất là...
Anh Cntttg cứ yên tâm sang Nhật thôi!

mh_61_mh
12-03-2008, 10:40
Bữa giờ thì k thấy em đánh cầu, mới nghe có party là tích cực liền à!hehehehehe....

Tiệc chia tay anh Diệu mà. Sự kiện lớn, ảnh hưởng tới hoà bình của hội, mở ra một trang mới, sẽ hết chiến tranh và đau khổ. Bước quan trọng như vậy làm sao em bỏ lỡ được. kekekeke
Còn việc em ko đi đánh cầu đó là vì em tốt bụng, luôn lo cho sức khoẻ của mọi thành viên trong hội o^.^o o^.^o o^.^o

horsetail
12-03-2008, 16:37
Tiệc chia tay anh Diệu mà. Sự kiện lớn, ảnh hưởng tới hoà bình của hội, mở ra một trang mới, sẽ hết chiến tranh và đau khổ. Bước quan trọng như vậy làm sao em bỏ lỡ được. kekekeke
Còn việc em ko đi đánh cầu đó là vì em tốt bụng, luôn lo cho sức khoẻ của mọi thành viên trong hội o^.^o o^.^o o^.^o
Em nói vậy lỡ anh Diệu tiếc, hổng đi nữa bi giờ.
Hông wánh cầu thì cũng đi để ... "tám" chứ nè! :D

cntttg
12-03-2008, 17:31
chúc ông anh thượng lộ bình an. nhớ đừng mang theo bomb, để lại đây em giữ cho. mang lên máy bay chẳng may nó nổ thì...T_T hĩ hĩ

Cảm ơn em.Anh đi rồi không biết chức vị của anh sẽ nhường lại ngôi vị cho ai nữa.Vì kô có ai có thể sáng vai bằng anh.Chỉ có nhóc Luân và Em là có thể ngang bằng với anh thôi.Nhưng vì nhóc Luân đã đi rồi nên anh phải trông chờ vào tài năng của em thôi.

To Horsetail : Sân chủ nhật là sân của chị phi không liên quan tới sân caulong nữa.

To Ruc : 2 anh em vẫn là 2 anh em tốt.Nhường cho mày chăm sóc horsetail dùm tao nha.Hhahahahaha.

To mh 61 mh : em không đi đánh cầu anh đỡ phải tốn tiền thua độ.Hhahaha.Nói vậy thôi chứ có em đi đánh ,anh đây mới có thể đánh ngang với máy đứa kia chứ.Tại vì em là hủ gạo mà.Hahhahaha.

Luân Kid
14-03-2008, 03:26
Pa Diệu này người ta tạm biệt mà ko nói 1 lời nào cảm ơn . Không biết đáp lễ gì hết , đáng chém...

ruc
14-03-2008, 11:37
Anh ruc nói nhỏ quá, bà con nghe thấy hết rùi! hehe, thứ bảy này phải tìm đối thủ mới thui! Bà con thông cảm vì ruc là anh em tốt của Cntttg mừ, dù gì cũng giông giống chút! :D đặc biệt giống nhất là...
Anh Cntttg cứ yên tâm sang Nhật thôi!

hehehehehe...đúng là em hỉu ý a thiệt nha! Anh chỉ có đính chính lại chút xíu là không phải giông giống mà là giống hơi nhìu nhìu em à!

@cntttg: mì cứ yên tâm giao lại cho tao rùi ra đi, tao sẽ cố hết sức chăm sóc em nó chu đáo mừ!

cntttg
14-03-2008, 14:21
Pa Diệu này người ta tạm biệt mà ko nói 1 lời nào cảm ơn . Không biết đáp lễ gì hết , đáng chém...

Thì anh vẫn có nhắc tới em đó mà em không thấy sao.Bây giờ em ở Mỹ còn anh thì ở Nhật không biết khi nào 2 anh em mới gặp được nhau nhỉ.Chắc 3 năm sau quá.Lúc đó 2 anh em sẽ tái ngộ rồi làm 1 ván kinh thiên đụng độ nha.Hhahahahah.

gloryman0210
14-03-2008, 19:55
ba'n bomb chat luong cao day!!!! bao hanh 3 nam khong so cha'y no :D
cam ket sau 3 nam moi phat hoa trong tran "kinh thien dung do" cua ong anh Dieu va ku Luan :D
cao' loi ba` con vi may tinh o phong lab khong co bo go~ tieng viet >"<

cntttg
14-03-2008, 22:54
ba'n bomb chat luong cao day!!!! bao hanh 3 nam khong so cha'y no :D
cam ket sau 3 nam moi phat hoa trong tran "kinh thien dung do" cua ong anh Dieu va ku Luan :D
cao' loi ba` con vi may tinh o phong lab khong co bo go~ tieng viet >"<

Hehheeh, chất lượng đạt tiêu chuẩn Iso 2008.Không sợ hàng giả mạo.Thích thì cứ nhào vô kiếm ăn.Nhưng mà coi chừng mất cả chì lẫn chài.Hahhahah.

Luân Kid
15-03-2008, 15:16
Thì anh vẫn có nhắc tới em đó mà em không thấy sao.Bây giờ em ở Mỹ còn anh thì ở Nhật không biết khi nào 2 anh em mới gặp được nhau nhỉ.Chắc 3 năm sau quá.Lúc đó 2 anh em sẽ tái ngộ rồi làm 1 ván kinh thiên đụng độ nha.Hhahahahah.

Hohoho vậy cũng được , đành hẹn ngày tái nạm :D :D :D

ducquang415
16-03-2008, 12:09
Cho tui đánh với Diệu ơi, cao thủ cầu lông trong xóm tui nè.

cntttg
16-03-2008, 23:53
Cho tui đánh với Diệu ơi, cao thủ cầu lông trong xóm tui nè.

Chào Quang, lâu ngày lắm mới gặp lại quang.Mà không ngờ lại gặp Quang trong DDTH này.Mà khi Quang gặp Diệu trên sân thì lúc này Diệu hết đánh trên sân cầu lông rồi.Tại vì sau khi đánh tuần này thì có thể 1,2 năm sau mới đánh lại được.Nhưng Quang đừng lo, Quang cứ vào Sân đi.Chỉ cần Quang đánh đơn thắng được Echip thì có thể vào hội nhưng mà không thắng cũng có thể vào vì Quang là Bạn Diệu mà(hahahhaha).Nói giỡn thôi chủ yếu là Hòa Đồng với mọi người là Ok hết.

Chúc Quang có thể gia nhập hội cầu lông ddth.com.Nếu có thể 1,2 năm sau Diều về Nước sẽ là đối thủ tầm cở của Quang.

quycoctu
17-03-2008, 10:27
chân thành cảm ơn cnttg về buổi tiệc chia tay chiều tối qua tại "Nam Sơn Quán" với món "bít tết thịt" và kết thúc với món tráng miệng bơ kem Lý CHính Thắng, buổi chia tay diễn ra trong không khí "sốc" (vì lần đầu được mời đi ăn), xúc động (vì được cho ăn nhiều hơn mog đợi), và vui vẻ (ăn nhiều là vui rồi).
Chúc cntttg thượng lộ bình an, hạ lộ an toàn (chứ đi máy bay hạ cánh không an toàn chắc chết).anh em ở lại cũng ngậm ngùi tiếc thương nhưng nghĩ đến bữa tiệc đoàn tụ là lòng vui sướng mà cắn răng vẫy khăn đưa tiễn.
hẹn ngày tái ngộ nha ku cntttg.
quycoctu

gloryman0210
17-03-2008, 11:03
hehe, tối qua ăn no thiệt, ngủ một mạch tới sáng nay tí nữa ngủ quên :D. thanks anh Diệu :D
cảm kích tấm lòng chân thành của anh qua 2 chầu te tua tơi tả, em đã nghĩ ra cốt truyện để kể lại chuyện ngày hôm qua :D . thi xong up lên cho bà con đọc. ai ủng hộ kể theo truyện tranh giơ tay nào :D

Luân Kid
17-03-2008, 15:28
chân thành cảm ơn cnttg về buổi tiệc chia tay chiều tối qua tại "Nam Sơn Quán" với món "bít tết thịt" và kết thúc với món tráng miệng bơ kem Lý CHính Thắng, buổi chia tay diễn ra trong không khí "sốc" (vì lần đầu được mời đi ăn), xúc động (vì được cho ăn nhiều hơn mog đợi), và vui vẻ (ăn nhiều là vui rồi).
Chúc cntttg thượng lộ bình an, hạ lộ an toàn (chứ đi máy bay hạ cánh không an toàn chắc chết).anh em ở lại cũng ngậm ngùi tiếc thương nhưng nghĩ đến bữa tiệc đoàn tụ là lòng vui sướng mà cắn răng vẫy khăn đưa tiễn.
hẹn ngày tái ngộ nha ku cntttg.
quycoctu

Sốc nhất là câu vì lần đầu tiên đc cntttg mời đi ăn =)) đau bụng chết mất thôi =)) hahahahaha .Mong rằng cntttg lọt wa được máy dò mìn và máy bay của cntttg đáp xuống tới phi trường còn đủ 2 cánh :D :D :D

gloryman0210
17-03-2008, 19:38
còn đủ 2 cánh nhưng thân máy bay thì ở lại trời xanh :D . anh hùng cntttg đáp xuống đất bằng...dù :D . màn tiếp thị hoàn hảo về bomb Việt Nam :D

Luân Kid
18-03-2008, 07:03
còn đủ 2 cánh nhưng thân máy bay thì ở lại trời xanh :D . anh hùng cntttg đáp xuống đất bằng...dù :D . màn tiếp thị hoàn hảo về bomb Việt Nam :D
trước khi đáp xuống đất anh cntttn còn hô to : "tuy ta ko sinh ra và lớn lên nhưng xin được hy sinh đất Nhật , được người đời tưởng nhớ mãi mãi vì sự cống hiến lịch sử cho ngành quảng cáo " :D :D :D

cntttg
18-03-2008, 10:56
trước khi đáp xuống đất anh cntttn còn hô to : "tuy ta ko sinh ra và lớn lên nhưng xin được hy sinh đất Nhật , được người đời tưởng nhớ mãi mãi vì sự cống hiến lịch sử cho ngành quảng cáo " :D :D :D

Hhahah cái này hay nè.Công nhận vẫn không hổ danh spam bài đệ nhất.

To quycoctu : cảm ơn quycoctu đã chúc cntttg nhưng chúc gì mà nghe ghê quá hahahaha.

To Gloryman : không có binh anh gì hết toàn hùa theo mọi ngừoi để chăm dầu với lữa nói thôi.Hãy nhớ đó lần sau gặp mặt biết tay.Hhahahah.

ruc
18-03-2008, 13:42
quycoctu

Tía má ơi, nghe kể mà thấy tiếc hùi hụi vì mình không có tham gia hic hic......có 1 chầu béo bở như thía mà lại vắng mặt. Xin lỗi cntttg lém lém, đừng buồn tao nha ku, vì công việc thoai mừ! Chúc mày may mắn và thành công nhé!

cntttg
18-03-2008, 18:21
Tía má ơi, nghe kể mà thấy tiếc hùi hụi vì mình không có tham gia hic hic......có 1 chầu béo bở như thía mà lại vắng mặt. Xin lỗi cntttg lém lém, đừng buồn tao nha ku, vì công việc thoai mừ! Chúc mày may mắn và thành công nhé!

Không sao công việc là trên hết mà.Khi nào tao về tao tổ chức thêm 1 bữa tiệc nữa.Lúc này mày nhớ tham gia nha.Không tham gia tao cắt.... của mày đó nha.Hhahahahah.

ruc
19-03-2008, 05:10
Không sao công việc là trên hết mà.Khi nào tao về tao tổ chức thêm 1 bữa tiệc nữa.Lúc này mày nhớ tham gia nha.Không tham gia tao cắt.... của mày đó nha.Hhahahahah.

Chà, nghe hấp dẫn quá nhưng chờ mày về thì biết bao giờ. Thứ 5 này làm bữa tiệc chia tay nho nhỏ trước khi lên đường đê! Tao sẽ đứng ở sân bay huy động anh em cầm khăn vẫy vẫy mày như trong phim zậy,cho mày cảm động chơi!hehehehehe.....

cntttg
22-03-2008, 18:37
Chào các anh em Hội ddth.Cntttg này bây giờ đang ở trên đất nước Nhật.Ở bên Nhật đúng là khác 1 trời 1 vực với VN mình ở bên này mọi người rất là nghiêm túc không giống như người VN mình.Người ta rất là lịch sự.THứ 2 bên này rất là lạnh.Nhiệt độ thay đổi thất thường có lúc 6 độ có lúc 15 độ.Nhưng buổi tối là 4 độ.THứ 3 đồ ăn bên này đắt lắm. Ăn 1 bữa bèo nhèo bên này giá cả giống như đi ăn khách sạn 5 sao đó.

Thôi khi nào có chuyện gì viết tiếp.Bây giờ đi nhậu đây.Hhahahaha.

ruc
22-03-2008, 20:14
Chào các anh em Hội ddth.Cntttg này bây giờ đang ở trên đất nước Nhật.Ở bên Nhật đúng là khác 1 trời 1 vực với VN mình ở bên này mọi người rất là nghiêm túc không giống như người VN mình.Người ta rất là lịch sự.

Ê thằng kia, ý mày là chê người VN mất lịch sự hả? Mày muốn không còn đường về VN hay sao mà dám noái thía hử? Mai mốt có bị giang hồ trích quyết thì cũng đừng ngạc nhiên hay than vãn gì nha mì!kekekekekekeke...

Nói thêm cho mì nghe nè, ở bên đó ng ta rất là nghiêm túc thì lấy ai đùa giỡn vui vẻ với mày, sao mày vui vẻ thoải mái bằng bên này được hẻ?!!!!! Suốt ngày nghiêm túc coi chừng xì trét đó ku!

gloryman0210
23-03-2008, 11:25
mài dao....xoẹt xoẹt...

hoa héo
23-03-2008, 15:13
Có thể nhờ Diệu mua dùm HH 1 cái khăn quàng cổ không? loại dài 1 chút, khoảng 1 thước rưỡi, ngang khoảng 2 tấc, nếu là màu xanh được thì cám ơn rất nhiều. Khăn quàng cổ bên đó ấm, êm, dài, rộng, và đẹp, quả thực không kiếm ở đâu được.

ngoctam1011.new
23-03-2008, 15:54
Chợ Bến thành có bán đóa em gái!
Cu em đi tu rùi, hoa héo chờ buồn nhé!

hoa héo
23-03-2008, 16:13
Ngoctam: qua bên Nhật, mua 1 cái khăn len quàng cổ loại tốt(không phải khăn lông quàng cổ, là khăn len) mang qua chợ Bến Thành, nếu có chỗ nào bán cái khăn len êm được như vậy thì Héo sẽ trả tiền vé máy bay đi về cộng với 3 lần tiền mua cái khăn len!

Nói thiệt không giỡn, vì Héo cũng muốn biết chỗ nào có bán cái khăn len Héo để lại ngoài Hà Nội trong 1 chuyến về. Đã kiếm khắp Sài Gòn, Đà Lạt, Hà Nội, ra đến tận Hạ Long mà vẫn chỉ thấy có loại khăn len cứng ngắc, sợi thô ráp, mang lên cổ không có được cảm giác ấm áp ngay, mà phải 1 lúc sau mới ấm, và tuyệt nhiên không có cái cảm giác được ấp ủ. Khăn lông ở VN (khăn nhung hay sợi lông xù) cũng rất êm, nhưng héo không thích vì loại đó dễ gây ngứa ngáy, lông rụng ra dơ quần áo và dễ làm cho Héo lên cơn suyễn. Đã kiếm từ Orange County đến San Francisco, khăn bên này cũng rất êm nhưng vẫn chưa thấy cái nào giống như cái khăn len từ Nhật.

Luân Kid
23-03-2008, 17:15
Ông Diệu đi đâu có về liền đâu mà Héo nhờ mua khăn O__o

cntttg
23-03-2008, 18:54
Ê thằng kia, ý mày là chê người VN mất lịch sự hả? Mày muốn không còn đường về VN hay sao mà dám noái thía hử? Mai mốt có bị giang hồ trích quyết thì cũng đừng ngạc nhiên hay than vãn gì nha mì!kekekekekekeke...

Nói thêm cho mì nghe nè, ở bên đó ng ta rất là nghiêm túc thì lấy ai đùa giỡn vui vẻ với mày, sao mày vui vẻ thoải mái bằng bên này được hẻ?!!!!! Suốt ngày nghiêm túc coi chừng xì trét đó ku!

Hahahahah, thì tao nói đúng sự thật mà.Nói chung ngừoi nhật nhận thức rất là cao.Tao về VN đó mày làm gì tao nào.Hhaha.

To gloryman : đừng làm anh sợ.Để anh mua kem cho em ăn nha.Kem ở bên nay ngon lắm.Vậy nhé.

To Hoa Heo : mua cung duoc.Nhưng 3 năm sau lấy nhé.Vì lúc đó mới về VN.Hahhahaa.

ndddtph
23-03-2008, 19:38
Cuối cùng cũng thấy 1 người Đà Nẵng, chúc anh đi vui vẻ

tahiti
23-03-2008, 21:31
To cntttg: Sorry mr Diệu vì tahiti lên trễ quá nên ko biết là có party chia tay. Chúc Mr qua đó làm ăn khắm khá, về Việt Nam nhớ gọi điện rũ Tahiti đi chơi với nha. Còn chiện riêng khác có gì liên lạc qua yahoo :D
Tại vì dạo này bận việc gia đình nên ko có đi đánh cầu lông thứ 7 thường xuyên như hồi đó, cho hỏi anh em trong hội có ai đánh vào những ngày khác như CN để tahiti sắp xếp thời gian đi đánh chung với. Ghiền đánh cầu quá rồi.

hoa héo
24-03-2008, 00:01
Kid: xin lỗi lâu quá không liên lạc, Kid còn ở San Diego không? H mới thi xong hôm thứ 6, mấy nay còn đang phải ... ngủ bù nên nào giờ hong liên lạc được.
Diệu: Héo có ở VN đâu mà đợi Diệu về VN lấy T_T Trên đời này có cái gọi là dịch vụ gởi hàng mà! T_T

newbie_cl
24-03-2008, 11:30
Sang Nhật cố gắng kiếm một cô vợ bạn nhé! Con gái Nhật hình như càng ngày càng xinh ra... :wub:

Good idea ! Em gửi tuyển dùm 1 cô vợ Japan dc hem ? khekhe

@Dieu : Bom lại nổ bên trời Nhật ah? Nhớ giữ xác để dzi`a VN nha' ^ ^

ruc
24-03-2008, 15:17
Ông Diệu đi đâu có về liền đâu mà Héo nhờ mua khăn O__o

Đừng noái là không về liền, còn chưa biết nó có về được hay không nữa á (vì banh xác mất roài..)!hố hố hố.....

cntttg
28-03-2008, 19:28
Good idea ! Em gửi tuyển dùm 1 cô vợ Japan dc hem ? khekhe

@Dieu : Bom lại nổ bên trời Nhật ah? Nhớ giữ xác để dzi`a VN nha' ^ ^

Qua bên này kô dám nổ đâu em ơi.Bên này người nhật còn nổ hơn cả anh nữa mà.Nhưng mà sống bên này cũng thấy ngừoi nhật có nhiều cái hay hơn người việt nam của mình.

Tuần này anh đi ngắm hoa anh đào.Bây giờ hoa anh đào đã nở nhưng kô có nhiều còn rải rác.Nhưng ngày mai thì lên công viên có hoa anh đào ngắm.Lần đầu tiên qua Nhật phải đi ngắm cho biết cái xứ sở hoa anh đào chứ.Phải không nào.

Ở bên này đi xe tàu điện mệt kinh khủng ngừoi ta chen nhau mà lên xe.Mới đi có mấy hôm mà mệt gần chết.Đi làm từ nhà lên công ty phải mất 1h đồng hồ.Đi bộ hết 20 phút.Đi xe điện phải mất 40 phút.

Để khi nào đi ngắm hoa anh đào xong chụp vài tấm ảnh post lên cho anh em xem.

Bây giờ đang ở nhà bạn nên mới có net.Chắc khoảng 1 tháng sau mới có net.Lúc đó tha hồ mà chat và chơi game.Hhahahhahaa.

Khi nào rảnh lên mạng 8 tiếp.Trùm 8 mà hahhahaa.

TO ruc : tao mà có banh xác thì tao cũng phải cố gắng kéo mày theo.Mày khỏi lo là không có phần.Hhehehehehe.