PDA

View Full Version : [PIC] Stranger.

Slash
23-05-2003, 05:22
Chào các bạn.
Đây là tấm hình của thằng cu em tây 15t, nó ở cạnh nhà và chơi với mình. Thấy cu cậu gửi ảnh đi thi trên tạp chí Pixel, mình xin một bản, thu nhỏ lại và đưa lên.
Xin các bạn cho ý kiến đóng góp nhé, sau đó Slash sẽ bật mí thêm.

Kar
31-05-2003, 07:44
Đẹp thiệt, nhưng còn hơi thô, không được sắc như người thật, nếu nó mềm mại các biên hơn thì rất đẹp...

Terry
31-05-2003, 08:54
Giống trong Heroes III - In the Wake Of Gods nhỉ :) . Tuyệt đó !!!

Slash
02-06-2003, 16:48
Hi Các Bạn.
Bây giờ mới có người nhận xét cho, Slash chờ lâu quá, mỏi mắt luôn. Khi upload lên vì to quá nên mình thu nhỏ lại nên cũng bị giảm chất lượng.
Ảnh này đc em nó làm trong 6 ngày, dùng 3D Studiomax (ko phải bản mới nhất đâu), máy tính xài Duron 800 GHz, 256MB RAM. Sở dĩ mình nói vậy vì tạp chí họ đánh giá cao những ai dùng máy tính và chương trình cũ, mất nhiều hơn công sức và thời gian hơn. Giải thưởng cũng ko có gì to tát cả, nếu treo giải như vậy ở VN chắc ko ai tham gia, nhất : Poser 5, nhì : 3D Max 5, ba : Plasma 1.0. Vì ở đây họ ko bán đĩa lậu như bên mình nên giải thưởng như vậy nếu tính thành tiền cũng là khá, thu hút đc nhiều người tham gia, ảnh này đc giải 3.
Điều cuối cùng tôi muốn nói là : đâu phải máy tính và chương trình cũ ko làm đc ảnh đẹp.......... Thân.

minde
03-06-2003, 17:53
Wow !!!
Thật tuyệt vời .Ở đây nhiều cao thủ quá !!!
home,fire,slash.
Người thì PS ,người thì 3Max.

Không biết tới bao giờ mình mới được như zdậy !!!

Slash
03-06-2003, 20:38
Hi.
Bạn khen nhầm Slash rồi, lol , mình ko biết tí gì về 3D đâu, hoàn toàn mù tịt đấy. Bức tranh đấy ko phải của mình đâu, mình chỉ muốn hỏi ý kiến mọi người, nhờ góp ý hộ thôi mà.
Bạn lo gì, "văn ôn võ luyện" mà, chăm chỉ sẽ giúp bạn trở thành cao thủ thôi. Cúc bạn sớm thành công, thân.