PDA

View Full Version : Mạn đàm về khoa CNTT ở ĐH Công Nghiệp TP.HCM

meotrang7x
29-02-2008, 17:06
Mời các bác vào thảo luận!

Cái này rõ ràng không phải spam nha, muốn giúp cho đàn em có thêm thông tin về các trường ĐH, CĐ mà chuẩn bị thôi.

Hok bik zì
29-02-2008, 17:08
haha bác mèo bị đỏ rùi :D !

meotrang7x
29-02-2008, 17:10
haha bác mèo bị đỏ rùi :D !

Bác thảo luận vào chủ đề đi mà. Nói ngoài lề bị đỏ giống mình bây giờ. :D

Câu này là nhắc nhở chứ hổng phải spam nha MOD. :D

langtukoty
01-03-2008, 19:05
Khoa cntt của trường này quá mới để có thông tin- vì trường này mới từ cao đẳng lên dại học từ gần 3 năm nay, có ai học trường này cho thông tin đi, uhm sắp tuyển sinh rùi, giúp các thí sinh 12 chọn trường đi đẻ không phải hối hận sau này...:D

China Dolls
01-03-2008, 21:39
Thế sao chả ai chịu thèm bàn về khoa CNTT ở ĐHCT nhỉ? Một trong 7 khoa CNTT trọng điểm của cả nước đó à nghen!

meotrang7x
01-03-2008, 22:15
Thế sao chả ai chịu thèm bàn về khoa CNTT ở ĐHCT nhỉ? Một trong 7 khoa CNTT trọng điểm của cả nước đó à nghen!

Bác mở 1 thread đi, chứ mình mà mở nữa thì lại bị MOD cho là spam. :)

phongvan00
14-03-2008, 00:06
học làm gi` trường nè.Tớ muốn chửi cái trường này lâu lắm rùi.Đã mấy lần định lên edu.net.vn chửi .

Giáo viên thì thiếu chỉ đc vài giáo viên ngon còn lại dậy như cuuttt. Dậy corel mà không biết cài corel 13. săc. tiết(100% sự thật tôi chứng kiến sai ra đường oto đâm chết).Trình độ đã thấp nghiệp vụ giáo viên còn kém nói chung là rất ngu.....( khong biết phải nói thế nào)

Day phần môn đéo nào cũng như cưỡi ngụa xem hoa. Hoc môn này có phần giống môn kia thì lại bảo là môn kia đã dạy rùi.

dậy thì vớ vẩn mà thi thì chặt kinh khủng.Rụng như sung.(kiểu tư bản hoc dc thì dóng tiền, không hoc dc thì cũng phải đóng tiền học càng rốt thì tiền đóng càng nhiều thi lại đắt kinh)

Các môn phụ không phải chuyên ngành thì cũng linh ta linh tinh.

Tớ vẫn còn cay thằng thầy dậy chính trị Ki`1(môn triết) nghỉ 20%=10 tiết là die.Mà tớ nghỉ có 9 tiết nó cho học lại.Cái quan trọng tớ nghỉ có phép hết còn mấy thàng nghỉ 10 tiết và 9tiết như tui nhiều buổi còn không phép mà vẫn đc thi.Kiện nó thì nó bảo phảo chấp nhận sac(cứ nghĩ đến chuyện cũ là đau lòng)

Còn lich học thì đổi liên xoành xoạch 1 tuần đổi 4-5 lần.không biết đừờng mà đi học.

còn nhiều chuyện bê tha kinh khủng như di hoc phải mua quần áo đồng phục
mà còn phải mặc(lớn rùi mà như tre con à)

còn nhiều chuyện bê tha kinnnnnnnnnnnnnnhhhhhhhhhhhh

đéo muốn nói nữa

Nhưng lạ là nhiều thằng học rất giỏi

temp_304
14-03-2008, 09:06
pác mèo hết đỏ đít rùi, sướng nhá :D
cái temp2 của tớ vẫn chưa dùng đc :(

heaven007
14-03-2008, 17:31
học làm gi` trường nè.Tớ muốn chửi cái trường này lâu lắm rùi.Đã mấy lần định lên edu.net.vn chửi .

Giáo viên thì thiếu chỉ đc vài giáo viên ngon còn lại dậy như cuuttt. Dậy corel mà không biết cài corel 13. săc. tiết(100% sự thật tôi chứng kiến sai ra đường oto đâm chết).Trình độ đã thấp nghiệp vụ giáo viên còn kém nói chung là rất ngu.....( khong biết phải nói thế nào)

Day phần môn đéo nào cũng như cưỡi ngụa xem hoa. Hoc môn này có phần giống môn kia thì lại bảo là môn kia đã dạy rùi.

dậy thì vớ vẩn mà thi thì chặt kinh khủng.Rụng như sung.(kiểu tư bản hoc dc thì dóng tiền, không hoc dc thì cũng phải đóng tiền học càng rốt thì tiền đóng càng nhiều thi lại đắt kinh)

Các môn phụ không phải chuyên ngành thì cũng linh ta linh tinh.

Tớ vẫn còn cay thằng thầy dậy chính trị Ki`1(môn triết) nghỉ 20%=10 tiết là die.Mà tớ nghỉ có 9 tiết nó cho học lại.Cái quan trọng tớ nghỉ có phép hết còn mấy thàng nghỉ 10 tiết và 9tiết như tui nhiều buổi còn không phép mà vẫn đc thi.Kiện nó thì nó bảo phảo chấp nhận sac(cứ nghĩ đến chuyện cũ là đau lòng)

Còn lich học thì đổi liên xoành xoạch 1 tuần đổi 4-5 lần.không biết đừờng mà đi học.

còn nhiều chuyện bê tha kinh khủng như di hoc phải mua quần áo đồng phục
mà còn phải mặc(lớn rùi mà như tre con à)

còn nhiều chuyện bê tha kinnnnnnnnnnnnnnhhhhhhhhhhhh

đéo muốn nói nữa

Nhưng lạ là nhiều thằng học rất giỏi

ặc ặc , 1 tuần lịch học đổi 4-5 lần, chóng mắt ghê :D. Chắc tại sv trường bác đông nên nó thế :D

vnexperts_it
14-03-2008, 18:28
Bác meotrang mấy hôm rồi hình như em thấy "bị theo dõi" mà nhỉ? Thoát tội rồi hả bác, cung hỉ cung hỉ :)