PDA

View Full Version : Miến phí tên miền quốc tế

pvl_0602
17-02-2008, 15:10
mình sẽ free tên miền quốc tế như: com .net. org .info .biz cho các thành viên của diễn đàn. thời hạn là đăng ký lần 1 là dưới 5 năm .chúng tôi chỉ xin đặt 1 logo nhỏ của tracdiaviet.com lên trang web của bạn. ok ?

đơn các bạn viết theo mẫu sau đây
:

Tên miền cần đang ký:.............................................. ...............

IP cần DNS đến:........................................... ...........................

Email của bạn :................................................. ......................

xem chi tiết tại day tại trang web : tracdiaviet.com
hoăc liên lạc với mình qua : phamvanluan84@gmail.com
các bạn có thể đang ký trưc tiếp trên trang của mình
luu ý : sẽ không giới hạn đang ký tên miền

astn
17-02-2008, 18:16
Mình muốn xin 1 domain
Tên miền cần đang ký : nhacnn.com
DNS đến ns1.web4vn.com , ns2.web4vn.com
Email : musicvt@gmail.com

Chấp nhận điều kiện của bạn
Okie !

Thank rất nhiều !

anhtuan0650
18-02-2008, 10:52
mình sẽ free tên miền quốc tế như: com .net. org .info .biz cho các thành viên của diễn đàn. thời hạn là đăng ký lần 1 là dưới 5 năm .chúng tôi chỉ xin đặt 1 logo nhỏ của tracdiaviet.com lên trang web của bạn. ok ?

:

Tên miền cần đang ký:.............................................. ...............

IP cần DNS đến:........................................... ...........................

Email của bạn :................................................. ......................

có nhiều người làm như bác ở ddth và bị chưi te tua hi vọng bác ko sao ^^

aed23da277
18-02-2008, 18:40

:

Em đăng ký tên miền nhưng không làm web nên không thể đặt Logo được! Vậy có được Free không anh?

teenknight
05-07-2008, 14:28
Mình muốn có một tên miền .com miễn phí như vậy.
Tên miền cần đăng ký: lacpro.com
DNS đến: love.easyvn.com/teenknight
Email: saodoingoi1408@gmail.com

oke!
cảm ơn nhiều vì đã tạo điều kiện cho mọi người!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mình muốn có một tên miền .com miễn phí như vậy.
Tên miền cần đăng ký: lacpro.com
DNS đến: love.easyvn.com/teenknight
Email: saodoingoi1408@gmail.com

oke!
cảm ơn nhiều vì đã tạo điều kiện cho mọi người!

VNFriends
05-07-2008, 15:07
có CPanel quản lý tên miền ko?

MinHy
05-07-2008, 17:48
Em ko ham đồ free ^_^

thuyduongnsx
05-07-2008, 17:52
MinHy ở ytst - ttvnol à, em bây giờ làm đâu rồi

NguyenDong
05-07-2008, 18:32
Em đăng ký tên miền nhưng không làm web nên không thể đặt Logo được! Vậy có được Free không anh?

You are funny!:) =))

ktakta
05-07-2008, 23:25
vẫn là người ta giữ domain, khi site phát triển thì domain cũng tiêu + mất rank

MinHy
05-07-2008, 23:45
MinHy ở ytst - ttvnol à, em bây giờ làm đâu rồi

Bà chị lọ mọ vào đây cơ à? Nhớ lần đầu thấy mặt bà chị là hồi ở bên trường BK tham dự lớp KSDN hình như do VCCI tổ chức. Chán òm. Nghe chỉ muốn ngủ.

MTCN
07-07-2008, 18:14
Lấy tạm 1 cái cho ai mới vào cần domain chứ rank riếc tính sau, nhiều gà có domain là đủ rồi, đâu biết rank là gì.

Bibo_0412
03-02-2009, 22:47
Tên miền cần đang ký:...........Lehaison.com....................... ............ ...............

IP cần DNS đến:.......203.162.4.190....................... ............. ...........................

Email của bạn :.....................bibo_0412@yahoo.com.vn...... ...................... ......................

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Em dang can ten mien nhu vay, a jup e nhe!!!
OK voi dk cua a!

you are welcome
05-02-2009, 18:24
vậy khi đăng ký xong tên miền .Đưa trang web lên internet rồi .Vậy khi muốn duy trì tên miền này thì có phải đóng phí hằng năm không

tềthiên
05-02-2009, 20:19
Cứ ham đồ free đi. Domain họ giữ. đến khi làm được cái web kha khá rồi nó bảo phí duy trì 1 tháng cỡ 100$ you có đưa không?