PDA

View Full Version : Office xp cuu tui !

Tien Hoa
07-09-2002, 23:18
Chao cac ban , minh dang xai office xp thi bong co truc trac .
Word(hoac office #)khong cho soan thao nua , nhan ban phim khong hien chu , o duoi hien ra hang chu:
"This command is not available because the document is locked for edit"
Minh da remove roi install lai office nhung khong duoc .(cai office 97 thi van ngon lanh).
Mau cuu minh voi , co can phai install lai win xp khong .
amilaza.

elephant
10-09-2002, 01:17
Bài viết được gửi bởi Tien Hoa
Word(hoac office #)khong cho soan thao nua , nhan ban phim khong hien chu , o duoi hien ra hang chu:
Minh da remove roi install lai office nhung khong duoc .(cai office 97 thi van ngon lanh).
amilaza.

Bạn thử clean registry thật kỹ trưóc khi setup office XP lần nữa ! tui nghĩ k phải lỗi win đâu nên bạn đừng setup lại win làm gì !

Nicky
10-09-2002, 19:44
Xóa hết các file của Office luôn thử coi

beginzero
11-09-2002, 10:51
Bạn thử remove sạch sẽ tất cả bộ office cũ và mới xem sao ? rồi sau đó dọn dẹp file rác rưởi , dùng các chương trình RegCleaner , WinDoctor của Norton Ultinities dọn dẹp sạch sẽ rồi install một bản mới hoàn toàn về office XP , sau đó mua thêm đỉa Service Pack của Office rồi kết quả thế nào nhớ thông báo lại nha

elephant
11-09-2002, 12:21
amilaza.

Bạn mua 01 cd có SP1 for OfficeXP cái vào sau khi install mới Office xem sao!1

Tien Hoa
13-09-2002, 23:34
Cám ơn !!!!!!!!!!!!
Mình đã làm theo lời các bạn .Dùng Regcleaner giải quyết sạch sẽ đám tàn dư còn dấu mặt , kết quả .............50%
Tiếp tục theo hướng mua bản SP .
Và cuối cùng kết quả là hắn(office) đã phải chịu thua và chịu làm việc .
Cám ơn các bạn rất nhiều , xin vui lòng gửi mail cho tui để nhận được 1 tấm thiệp hơi xinh xắn (có nhạc kèm ).Nhớ đừng sốt ruột vì tui phải làm thiệp hơi hơi lâu .
Không nhận mail của người lạ ( tui hổng thấy trong forum) , nếu không tui cũng gửi thiệp nhưng thu giọng "tui hát " , nghe điếc lỗ tai ráng chịu .
Bye Bye.

Tien Hoa
15-09-2002, 23:59
Xin chao , minh da gui thiep theo email hoac hop thu cua ban trong dien dan tin hoc . Cam on cac ban rat nhieu

Amilaza!!!!

Tien Hoa
16-09-2002, 00:23
cac ban thong cam , minh da gui nhung khong duoc .Cha biet la tai sao nua .
Mot so ban da nhan duoc (do gui email den minh).
Vay cac ban con lai neu thich thi hay email cho minh de nhan thiep nha.bye bye

Amilaza

elephant
17-09-2002, 11:42
cac ban thong cam , minh da gui nhung khong duoc .Cha biet la tai sao nua .
Mot so ban da nhan duoc (do gui email den minh).
Vay cac ban con lai neu thich thi hay email cho minh de nhan thiep nha.bye bye

Amilaza

Không sao ! Nếu thích liên lạc thường xuyên thì có thể mail cho elephant theo dc: minhdc2001@yahoo.com.

Tien Hoa
20-09-2002, 00:01
Tui đã gửi thiệp điện tử , không biết bạn elephant có nhận được chưa (có chút rắc rối trong việc truyền do tui tạo thiệp trong win me mà lại gửi khi đang ở win xp ,sợ bị invalid win 32 , do tui hơi sơ ý ).nếu bạn kích hoạt tập tin không được hãy liên lạc ngay với tui nhé .bye bye

elephant
20-09-2002, 13:33
Tui đã gửi thiệp điện tử , không biết bạn elephant có nhận được chưa (có chút rắc rối trong việc truyền do tui tạo thiệp trong win me mà lại gửi khi đang ở win xp ,sợ bị invalid win 32 , do tui hơi sơ ý ).nếu bạn kích hoạt tập tin không được hãy liên lạc ngay với tui nhé .bye bye

Tui chưa checkmail, nhưng thanks ! À ! Tui có SP2 for OfficeXP ! Nhưng đến mười mấy Mb lận ! Tiếc là k thể send 4 U!