PDA

View Full Version : phỏng vấn từng Mod ( từ box trên cùng trở xuống)

Zeus
14-05-2003, 16:47
Lâu quá, box phỏng vấn buồn quá 9chắc tại mọi người lo mần ăn quá:D). Tại sao chúng ta không phỏng vấn từ từ tất cả các mod và supermod nhỉ? ;)
Bây giờ từ box trên cùng, box thùng rác mod là danceswithwolves :D
Câu đầu tiên: em gái của sói có người yêu chưa? (hỏi dùm các member nam) ;) Em gái của Sói xinh vô cùng ;)
Câu 2: Sói thích nghe nhạc gì nhất?
Tạm thời venus hỏi nhiêu đó thôi, để dành cho các bạn khác phỏng vấn :D

nhinhi
15-05-2003, 18:37
pochan chị venus.... câu hỏi số 1 hay đấy....
Em cũng muốn làm quen với em gái anh Sói nửa được không anh...
Anh thì em quen rùi nên khỏi làm quen nữa

Bach
15-05-2003, 19:35
Các bạn biết không Sói là Mod đẹp trai của DDTH đó. À mà sao ko thấy Sói trả lời nhỉ, ai nhắn Sói cái coi.

Bach
15-05-2003, 19:36
nhi nhi nói gì hổng hiểu : quen và muốn quen ? hichic:(

Mach2
16-05-2003, 01:12
Xói đẹp chai? Ợ Ợ!!!
Em gái xói đẹp chai? Đúng!!!

danceswithwolves
16-05-2003, 16:46
mod box thùng rác ? lạy chúa tôi...

1. Em gái sói : có đến mấy cô cơ, chẳng hiểu venus@ muốn hỏi ai nên không trả lời chính xác được. Một trong số đó là cô bé đã từng làm nổi đình nổi đám diễn đàn này với nick nhinhi@ đó. Dễ thương và ngoan ngoãn lắm. Cứ tự nhiên tìm hiểu nha.

2. Khả năng nghe nhạc của sói yếu lắm, chỉ đủ trình độ nghe nhạc thiếu nhi thôi.

3. Em gái sói còn nhỏ lắm, khoảng đâu 6-7 tuổi thôi à. 9star@ có muốn góp gạo trước thì cứ tự nhiên nha. Xem như trả góp mười mấy năm.

4. Nhinhi@ muốn chơi với con nít thì anh giới thiệu cho em gái của anh nha.

5. Bach@ là ai vậy ? Sao lại nỡ xuyên tạc sự thật đến thế ? Sói đang tính đăng ký dự thi giải Chí Phèo toàn thành mà Bach@ nói vậy thì làm sao thi với thố được nữa cơ chứ ?

Thế là xong nha, xin chuyển qua mod khác vì dạo này sói bận làm một số chuyện mờ ám nên ít lên diễn đàn này.

p/s : yuna@ thích em gái sói thì sao không kiếm nhinhi@ ?

Ngh
17-05-2003, 23:04
1/Sói nói sói có nhiều em gái lắm hả? Vậy sói kể ra cho mọi người nghe được ko?
2/Nghe bác Bach nói sói bảnh lắm, vậy sói gửi hình lên cho bà con coi mặt coi.
3/Làm mod box thùng rác chắc khỏe lắm hả?
4/Sói có....g/f chưa?

heoconmummim
18-05-2003, 11:19
Anh Sói chờ tí đã, người ta còn muốn hỏi quá chừng mà... Cho em hỏi với nhe
1. Em muốn làm quen với em gái của anh Sói nè, giới thiệu cho em được không, hihì, chơi với con nít dễ... dành ăn mà không bị nó dành lại :o
2. Câu hỏi này đơn giản nè: Anh Sói thích màu gì nhất?
3. Anh Sói đang làm chuyện mờ ám à, có cần em phụ giúp gì hong dzậy ;)

ngoccong2001
18-05-2003, 14:33
1) Hiện Sói công tác ở đâu.
2) Liệt kê các cô em gái của Sói (nếu là thành viên của DDTH thì cả nick).
:D:D:D
Thân

Ngh
18-05-2003, 20:48
Huhu..chị venus nói phỏng vấn từ trên xuống thì tụi box game của em lỗ nặng gùi, với lại bác admin thì seo?

venus
19-05-2003, 14:32
Bài viết được gửi bởi Ngh
Huhu..chị venus nói phỏng vấn từ trên xuống thì tụi box game của em lỗ nặng gùi, với lại bác admin thì seo?

Từ từ em nào cũng có, không thì em có em không :cool: Hì.... chưa gì đã lo rồi.
Bác admin có hẳn 1 bài phỏng vấn hơn 100 bài Re rồi. Em lo gì cho bác ấy chứ :D
Bà con ơi, phỏng vấn tiếp mod khác nha, có người sợ không đến lượt mình kìa ;)

danceswithwolves
19-05-2003, 23:56
xin phép venus, trả lời nốt mấy câu rồi chuyển sang mod khác nhé :

Ngh@:
1. Ngoài nhinhi@, còn có heoconmummim@ nữa đó. Hai đứa em này lớn rồi nên thông báo công khai được, còn mấy đứa con nít thì Ngh@ tha cho, cảm ơn.
2. Sói mà bảnh ? Thực tế là chỉ tự tin vào nhan sắc bản thân khi so sánh với Chí Phéo thôi. Đừng nghe người ta vu khống sói mà tin.
3. Chức mod box thùng rác là do có người "ghen ăn tức ở" phong cho. Chức vụ chính thức là mod box For Girls Only cơ.
4. Ngh@ có chị em gái không ?

heoconmummin@ : dẫn anh đi ăn chè đi, muốn biết chuyện gì anh cũng khai hết :D.

ngoccong2001@ :
1. Sói còn đang học, đã từng đi làm nhưng xét thấy đi chơi thích hơn đi làm nên nghỉ. Đằng nào cũng sắp dông theo bạn bè đi du học. Con sói tức nhau tiếng hú - thấy chúng đi bỏ mình lại cứ tủi làm sao ấy.
2. Mới khai báo với Ngh@ rồi đó, chỉ có hai đứa này là "đủ tuổi" và single.

P/S : tiếp theo là Ngh@ đi, thấy than mà não lòng quá.

ngoccong2001
20-05-2003, 15:49
interview Ngh:
1) Có bạn gái chưa. nếu có thì khao đi
2) Hiện you phụ trách box nào thế. Công tác ra sao. hé........hé.....
3) Có em gái hay chị gái gì không (nếu không thì em họ cũng được)
4) .............??????:D:D:D:D:D

venus
20-05-2003, 16:00
Ngoccong2001 ơi, phải theo thứ tự chứ. Không được lộn xộn, coi chừng bị khiếu nại.
Mod kế tiếp là mod box CNTT là anh xiển bột. Câu đầu tiên venus muốn hỏi là: anh Xiển Bột ơi, box CNTT là box dễ bị lạc chủ đề lắm, đi lòng vòng coi chừng thành ra là nói về chính trị, dễ bị sập forum giống như ttvnonline lắm á. Vậy bí quyết nào mà anh "bình thiên hạ" được vậy? ;)

Xiển Bột
21-05-2003, 10:11
Tự bản thân diễn đàn của chúng ta đã nói lên điều đó, cũng như tên của trang web cũng vậy, trang web của chúng ta là một trang web về tin học nên k có lý do gì phải nói về chính trị cho dù vô tình hay cố ý, chủ yếu là ý thức của mọi người mà thôi.

Box này rất nhạy cảm vì có liên quan đến nhiều thứ lắm , có những vấn đề k phải biết và muốn nói là nói được đâu vì nói nhiều nhưng có giải quyết được gì đâu. Chưa kể có một số vấn đề nếu k phải là người trong cuộc thì k thể biết rõ được, đôi khi còn phát biểu sai nữa.

Tốt nhất chúng ta dành thời gian đó để tích lũy kinh nghiệm và kiến thức cho mình. Mà một khi mình có năng lực thì tiếng nói mình mới có trọng lượng :)

yuna_admirer
21-05-2003, 10:46
hi`h`i, hay nhất là câu " Một khi mình có năng lực thì tiếng nói của mình có trọng lượng" .

gởi đến các member trong DD: Nên tập trugn, học, nghiên cứu sâu đi, chứ đừng nói qua loa, nhận xét, bình phẩm những vấn đề mà mình chưa biết.

ngoccong2001
21-05-2003, 15:41
Theo anh Xiển Bột thì anh quản lý box CNTT Việt Nam, ngoài kiến thức chung về Tin Học anh cũng thường xuyên tiếp thu công nghệ mới nhât cũng như tình hình CNTT nước nhà. Đúng không anh.
Theo anh thì CNTT Việt Nam phát triển theo tốt độ như thế có theo kịp với xu hướng của thế giới không?.
Chào anh.
Thân

Xiển Bột
21-05-2003, 19:55
Đương nhiên mình phải tranh thủ với những công nghệ mới nhất, k thôi mình sẽ bị lạc hậu , đồng thời k bị bỡ ngỡ khi tiếp xúc với công nghệ mới. Nói vậy chứ XB cũng chưa biết nhiều lắm đâu.

Về CNTT thì VN mình nhân tài rất nhiều nhưng k có ai hướng cho họ hướng để đi hoặc tập họp họ lại thành một khối để có thể tận dụng hết sức mạnh của tập thể. Đó là chưa kể về vấn đề chảy máu chất xám và cơ chế.

monkey
21-05-2003, 22:10
anh Xiển bột làm trong ngành BĐ huh ;)

monkey mún làm quen thui, ko bít dzì để hỏi :D

coolwaterm
21-05-2003, 23:06
Hì có cái để hỏi XB rùi.:D
1/ XB đã hiểu được cái khuyết của ngành CNTT ở Việt Nam, vậy theo XB cái khuyết đó có thể gây hại như thế nào cho ngành CNTT ở VN ?
2/ XB hãy cho mọi người biết .........tất cả về XB không : tên , tuổi, công việc hiện tại, .........., về cá tính, trình độ :):D:):D ya nhiều wá.
3/ Theo kiến thức anh cập nhật được thì CNTT thế giới đã bỏ xa nền CNTT ở VN ở mức độ nào.?

Hít rùi, lâu lâu Cool chỉ lên làm vài câu cho vui, mà nhớ chả lời à nghen.

uyentttu
23-05-2003, 21:15
Theo anh XB thì CNTT của Việt Nam ta đã bắt kịp nền CNTT của các nước trong cùng khu vực chưa ?
Anh làm SM của box CNTT thì anh thấy vấn đề còn hạn chế của box này là gì ?

Ngh
25-05-2003, 22:59
Em nghe chị venus, theo thứ tự,nhưng bác ngocong đã hỏi thì ngòai luồng 1 chút.
1/Có và Không.
2/Games, nhàn nhàn, ko lưởng
3/Trả lời chung cho DWW và NC luôn :Tui phải bảo vệ họ hàng của mình..mong các bác thông cảm
4/hỏi gì vậy, có phải là hỏi....?

Ngh
25-05-2003, 23:03
PV anh XiểnBột:
1/ anh có dự tính gì cho tương lai. Anh có định thành lập 1 công ty về CNTT ko?
2/Anh có nhận xét thế nào về trình độ của dân Vn nói chung và dân DDTH nói riêng.
2/ anh có thể nêu rõ về bản thân được ko(càng kỹ càng tốt, chiều cao, cân nặng, nhóm máu...chẳng hạn)

Ghostlake114
25-05-2003, 23:41
Hỏi 1 câu bác xiển thui
1. Bác bao nhiu tủi rùi ạ????

Ngh
28-05-2003, 17:22
Bác Xiển đâu rồi?

it_email
28-05-2003, 18:47
Hay là sợ qúa nên chạy mất tiêu rồi!
-------------------
Net_CCNA 5-1 lên đường...

Xiển Bột
28-05-2003, 19:30
To Monkey : cùng ngành với em đó.

So với trong khu vực thì VN mình nói chung ũng k phải là tệ, nhân tài VN đâu có thiếu: thi Olympic Tin học quốc tế, toán quốc tế với các quốc gia cũng sừng sỏ lắm chứ bộ, thi các loại tài năng lúc nào cũng đoạt giải thậm chí có mấy lần đi thi bao nhiêu người là ẵm giải hết bấy nhiêu vậy mà ... :). k dám so sánh CNTT VN với châu Mỹ/Âu hay Nga, Nhât Bản và Hàn Quốc đâu. Box này còn hạn chế là chưa được sôi nổi lắm.

DDTH mình thì khỏi nói rồi, nhân tài quá chừng luôn: Vi Khoa nè, Yuna nè, Neo nè, Bri-Dennis, ccie11285, Liwh, ospf, frankshindong, hoahongtim, IRON, Maxx ... nè (kể k hết), nhiều lắm mỗi người giỏi một lĩnh vực, có một nghề và bổ sung cho nhau.

To all: XB tên Nhựt, sn 78, công việc hiện tại cũng là dân IT thôi.
Về trình độ thì ngó lên trên mình k bằng ai :rolleyes: , ngó xuống cũng còn nhiều ai chưa bằng mình;) . rất thích hài hước ( cháu 80 đời của Ba Giai Tú Xuất nè :) ) mà lúc này bận quá nên k có thời gian post bài, hiện tại thì k tính mở ra công ty gì hết và chưa hề suy nghĩ qua điều này vì đang làm mà, công việc làm còn k hết nữa à. Tương lai thì đang muốn .... vợ. :D

À XB cao 1m8, nặng 30kg, và đương nhiên là nhóm máu dê rồi :D

Ngh
28-05-2003, 20:35
Trời, anh giỡn chứ anh cao 1m80. tức cao hơn em 24cm.,nhưng nặng 30kg,....tức thua em 15kg...mà em gầy nhất lớp.=> thế thì anh là người "tuyệt thực tử vì đạo hả"?Chắc anh cân cách đây 1 chục năm rồi.
P/S:nhóm máu 35.....thua luôn, dân ở đây gọi là pó tay :)

venus
29-05-2003, 15:04
Rồi, bây giờ đến box "phần cứng", ở đây có 4 anh chàng khá là đẹp trai, cao ráo và cứng cáp ;) Đó là: DragonPhoenix(DP); KTVNguyenchien( lãng tử); Sonicxpx( cao ráo, trắng trẻo); và Vantruong(trùm phần cứng).
Câu hỏi chung cho 4 người: tại sao các bạn lại chọn phần cứng để theo đuổi?
Câu hỏi với DP: em mê đá banh thế sao giờ không đá nữa vậy? ( đừng tự nhận là mình già nhé ;) )
Câu hỏi với KTVnguyenchien: lãng tử ơi, chắc là lãng tử tán tỉnh con gái hay lắm nhỉ? Hình như cô gái nào lãng tử cũng gọi là Mỹ Nhân cả ;) thế trong mắt lãng tử ai là người đẹp nhất (mẹ hay người yêu :D)
Câu hỏi với sonicxpx: em ăn gì mà cao lêu nghêu thế? Chỉ chị với :D à, em làm gì mà trở thành kẻ "đáng ghét" trong mắt hilufo_australia vậy? ;)
Câu hỏi với vantruong: chắc là em giỏi về phần cứng lắm, vì trên diễn đàn hễ ai muốn lắp ráp máy đều nghĩ ngay đến em và nhờ giúp đỡ :) Vậy em đã theo học cái này lâu chưa?

Ngh
29-05-2003, 21:38
4 both of you 4. Các anh có người yêu chưa.(Dont ask 4 my relatives)

ngoccong2001
30-05-2003, 16:29
to all: Trình bày đôi nét về bản thân.:D

White_Rose
31-05-2003, 01:59
Câu hỏi với sonicxpx: em ăn gì mà cao lêu nghêu thế? Chỉ chị với à, em làm gì mà trở thành kẻ "đáng ghét" trong mắt hilufo_australia vậy?Làm thế nào để có thể trở thành kẻ "đáng ghét" trong mắt "một người nào đó" vậy?;)

vantruong
02-06-2003, 10:27
Hix mấy tháng rồi 0 post bài bên DDTH hihi bữa nay tình cờ thấy cái nì ngại quá hixhix .....

và Vantruong(trùm phần cứng).
Câu hỏi với vantruong: chắc là em giỏi về phần cứng lắm, vì trên diễn đàn hễ ai muốn lắp ráp máy đều nghĩ ngay đến em và nhờ giúp đỡ :) Vậy em đã theo học cái này lâu chưa? [/B]

Chị Venus ơi em là người bad nhất trong Các Mod Box HardWare đó ..Khâm phục nhất phải là chú Sonic nhỏ hơn em 1 tuoi mà Đã rất giỏi về OC,và đã lên báo Echip hehe..Còn 2 anh DP và KTV NC thì khỏi nói hihihi :Siper Sieu
Em thì chỉ được cái thường xuyên xem bảng giá và nắm 1 ít về Hardware thui chứ cũng chả biết gì nhiều ..Em "biết" về Hardware

cũng duoc 1 năm gòi hehe ..Về mặt này phải cảm ơn Website VOZ và DDTH.com đã là nơi giúp em xóa mù về HardWare hihi
lol lol

4 both of you 4. Các anh có người yêu chưa.(Dont ask 4 my relatives)
to NGH anh sắp 19 gòi mà ế quá em ơi em có chị nào xinh xinh giơithiệu anh đi hehe....

quote:
--------------------------------------------------------------------------------
Câu hỏi với sonicxpx: em ăn gì mà cao lêu nghêu thế? Chỉ chị với à, em làm gì mà trở thành kẻ "đáng ghét" trong mắt hilufo_australia vậy?
--------------------------------------------------------------------------------

Làm thế nào để có thể trở thành kẻ "đáng ghét" trong mắt "một người nào đó" vậy?
chà có lẽ phải đi học tập Sonic nhà ta thui hehe...Bisbis

vantruong
02-06-2003, 10:53
ah mà hilufor-australia gì đó là ai vây chị Venus...Người đẹp của DDTH hả hihi..:lâu quá 0 lên DDTH nên lạc hậu gòi hihi

Ghostlake114
02-06-2003, 20:20
Hờ hờ, là em gái ai đó, chắc cũng xinh, chat với em mấy lần hay fết, tiếc là hình như ko ở...VN

Ngh
02-06-2003, 21:37
to NGH anh sắp 19 gòi mà ế quá em ơi em có chị nào xinh xinh giơithiệu anh đi hehe....

Đã biểu đừng có lôi họ hàng người wen của em vô mà. Àh, mà em có 1 cô cũng được, 1m65 ok?
Sao đi lẹ wá vậy Venus? chưa chi hết đã tuột xuống tới phần cứng rồi!

yuna_admirer
02-06-2003, 22:39
Em gái ai nhỉ ta ?

venus
03-06-2003, 15:41
hilufo_australia là em gái của Yuna. Cô bé rất xinh và lanh lợi. Có nick trên diễn đàn luôn đấy.
Các mod trả lời phỏng vấn lẹ lẹ lên dùm cái. Các bạn còn muốn hỏi gì 4 mod của box phần cứng không vậy? Để chuẩn bị chuyển qua box khác, mọi người hối quá rùi kìa ;)

nmthuan
03-06-2003, 16:01
hi`hi`, chị đổi đi chị ơi, để còn tới phiên em nữa chứ. Hê hê.....

coolwaterm
03-06-2003, 19:23
í, hỏng chịu á, em ghét cái bé sonic làm gì, chỉ thù nó thui, nó chọc em hoài á. Chị venus minh giám, sử cái thằng tiểu yêu sonic dùm em hen. :):D

uyentttu
03-06-2003, 20:22
Bài viết được gửi bởi coolwaterm
í, hỏng chịu á, em ghét cái bé sonic làm gì, chỉ thù nó thui, nó chọc em hoài á. Chị venus minh giám, sử cái thằng tiểu yêu sonic dùm em hen. :):D

hulifor-australia là ai vậy coolwaterm .....lol :D lol :D cái vụ này phải hỏi cool đó

congtoan
03-06-2003, 21:20
xin loi !!! tui chi biet tin hoc thoi , co tham gia dien dan nay duoc ko vay may co , may chu' ...

DragonPhoenix
03-06-2003, 23:54
Hồi trước học phổ thông cứ chiều học xong là ra đá banh, giờ bỏ lâu quá rồi, chạy không nổi với lại lụt nghề hết rồi. :)

White_Rose
04-06-2003, 03:32
Bài viết được gửi bởi venus
hilufo_australia là em gái của Yuna. Cô bé rất xinh và lanh lợi. Có nick trên diễn đàn luôn đấy.
Các mod trả lời phỏng vấn lẹ lẹ lên dùm cái. Các bạn còn muốn hỏi gì 4 mod của box phần cứng không vậy? Để chuẩn bị chuyển qua box khác, mọi người hối quá rùi kìa ;) Thông tin như vầy thì "lẹ lẹ" sao được chứ :rolleyes: ;)

Ngh
04-06-2003, 08:45
Dĩ nhiên cool=hilufor và hilufor=cool gồi.

yuna_admirer
04-06-2003, 11:27
Cool - Em kết nghỉa thôi. Don't ask me if you want to flirt her, i have nothing to do with it :d

ktvnguyenchien
04-06-2003, 17:47
Câu hỏi với KTVnguyenchien: lãng tử ơi, chắc là lãng tử tán tỉnh con gái hay lắm nhỉ?

Điều này thì khó nói quá, nếu nói là hay thì là tự kiêu, mà nếu nói là không hay thì lại không phải là lãng tử...hì hì,vậy thì tuỳ theo cách hiểu của mỗi người. Như thế cho khách quan.

Hình như cô gái nào lãng tử cũng gọi là Mỹ Nhân cả thế trong mắt lãng tử ai là người đẹp nhất (mẹ hay người yêu )

Với mình mọi ngưòi con gái đều là mỹ nhân theo một góc độ nào đó. Nhưng không phải ai cũng được gọi là Mỹ Nhân, vì còn tuỳ thuộc vào mỗi quan hệ.
Mẹ và Người yêu cả hai đều là Mỹ Nhân vì 1 người sinh ra mình, 1 người là nửa còn lại...

Ghostlake114
04-06-2003, 22:20
E, mà cho hỏi lại, cool đang sống ở đâu dậy pà con, ko khéo mình ăn wả lừa đậm....

venus
05-06-2003, 15:32
To Ghostlake114: Cool đang sống ở Đức :D
Bây giờ đến box "phần mềm". Box phần mềm có 3 mod:nmthuan, pt2010, teanhatrang. Các bạn có thể tự giới thiệu sơ về mình được không?

Ghostlake114
05-06-2003, 22:39
Ờ, đúng rùi, may wá, t ưởng biến thành lừa chứ...:D
Sao cool bít Sonic nhỉ, có về VN à???

yuna_admirer
05-06-2003, 23:53
Chời, bà Cool biết gần hết Mod của Diển Đàn :d, hehe

nmthuan
06-06-2003, 17:30
Trời ạh. Ai chứ bà tám đó thì nói làm chi nữa. Hixhix... tuổi nhỏ mà tài 8 đã cao rồi.

Ghostlake114
07-06-2003, 00:11
Vậy có ai thấy mặt cool chưa nhể ???

Ngh
07-06-2003, 22:17
PV tiếp đi Venus!

Ngh
07-06-2003, 22:23
*Câu hỏi cho nmthuan:
-Anh làm nghề gì vậy?
-Anh có hay chơi game ko?
-...www.diendanit.com vô ko được.
*Câu hỏi cho 2 mod còn lại:
-Các anh đã đi làm việc chưa?
-Các anh làm mod box phần mềm chắc là rành lắm, vậy mấy anh có được kiến thức đó từ đâu?
-Dự định tương lai?

ngoccong2001
08-06-2003, 16:03
1)To 3: Có em gái không, :D

nmthuan
09-06-2003, 16:05
Trả lời câu hỏi :

1/ Anh đang là một sinh viên (dĩ nhiên là học CNTT rồi).

2/ Anh rất thường xuyên chơi game, thể loại game mà anh chơi là dàn trận đánh nhau. Diễn Đàn IT đang ngưng hoạt động do anh đang bận một số công việc không thể quản lý được.

3/ Có một em gái, năm nay 19 tuổi, rất xinh, nhưng chẳng có ai cua được nó cả :D lol

monkey
09-06-2003, 17:38
Bài viết được gửi bởi nmthuan
Trả lời câu hỏi :
3/ Có một em gái, năm nay 19 tuổi, rất xinh, nhưng chẳng có ai cua được nó cả :D lol

chà :rolleyes: , tò mò mún bít ghê ta :D

White_Rose
09-06-2003, 23:36
3/ Có một em gái, năm nay 19 tuổi, rất xinh, nhưng chẳng có ai cua được nó cảÔi, thèm được vô Nam chơi một chuyến quá đi :(

pt2012
10-06-2003, 12:42
1/ Tui là pt2012, 19 tuổi, đang là sinh viên Kinh Tế và RMIT ( chắc chuẩn bị nghỉ Kinh Tế)
2/ Phần mền thì cũng đâu chuyên nghiệp lắm, cũng chỉ mua mấy cái dĩa software về ngâm cứu, còn phải học hỏi mấy sư huynh và sư tỉ nhiều nữa
3/ Dự định tương lai: đương nhiên muốn tốt nghiệp University, thích đi học Master ở Đức.

To mmthuan: hình như anh cũng học ở RMIT thì phải ???
To sonicxpx: hình như bạn mới vừa thi tốt nghiệp xong phải ko? ok ko vậy?

teanhatrang
10-06-2003, 19:47
sorry nha, dạo này hơi bận nên ko thể trả lời các bạn được, hay để tới windows rùi trả lời luôn thể.

thanks all lol

Ngh
10-06-2003, 21:53
Ai học ở RMIT thì thông báo tên lớp giùm cái.

venus
11-06-2003, 16:16
Rồi, bây giờ đến box "tin học căn bản". Box này có 7 mods: baotuyen0703, ktvnguyenchien, ngoccong2001, nmthuan, timdehoc, xitrum82, YếnTrang.
Venus rất là phục các bạn làm mod ở box này, vì nhiều khi các member vào đây hỏi những câu hỏi rất là "ngộ nghĩnh" vậy mà các mod vẫn kiên nhẫn để hướng dẫn. Các mod của box này ơi, cho venus hỏi là bí quyết nào giúp các bạn "kiên nhẫn" như thế?
Yến Trang là mod nữ, là hoa lạc giữa rừng gươm nhỉ. Thế Yến Trang có được các mods nam kia cưng không vậy? ;)
Venus khoái cái nick của mod "timdehoc" quá. Nghe có vẻ "..." nhỉ? ;) tim để học

nmthuan
11-06-2003, 19:06
Chị oi, đôi khi em cũng bực mình lắm chứ, vì giải thích hoài mà không ai chịu hiểu cả :( :( , nhưng mà nhớ lại hồi đó mình cũng đã từng vác mặt đi hỏi và bị làm khó làm dễ rồi nên thông cảm. Nhẫn nhục mà cho qua :D . Chính điều đó mà làm em có sự kiên nhẫn để trả lời các câu hỏi.

YẾn Trang là ai thế nhỉ? Cùng là mod mà sao không biết nhau vậy nè? Cho mình YIM đi, có gì thì tranh thủ làm quen với nhau nữa :D

pt2012
12-06-2003, 01:19
Có MOD nữ là thấy hứng thú rồi, hehe.
1/ Yến Trang đang học ở đâu vậy?
2/ Yến Trang là con gái mà tự tin làm MOD tin học, Yến Trang có run sợ ko???

ngoccong2001
12-06-2003, 14:24
mình là mod đồng box mà không được biết yến trang là ai huống gì các bạn. Đã lâu rồi không thấy yến trang online, Yến trang ơi, bạn có nghe thấy không? :D
to everybody: Cũng bực mình thật nhưng mình nghĩ lại khi mình không biết trong lĩnh vực nào đấy mà người khác biết thì nghĩ mình là...... nên mình cũng chịu khó "tìm tòi" học hỏi rồi trả lời cho mọi người tham khảo.
Các mod còn lại sao không trả lời inetrview ta. :D

ngoccong2001
12-06-2003, 14:48
hi. nmthuan có em gái sao bây giờ mới biết ta, cho gởi gạo nghe "anh trai của vợ". :D:D:D

ngoccong2001
12-06-2003, 14:55
YM của yến trang là yentrang20022002: ( cái này là mình tự tìm à nghe, don't ask me) :(

9Star
12-06-2003, 16:02
cho 9star làm quen với Yến Trang nữa. Yến Trang ơi, bạn đâu rồi :D
Xin hỏi các mods của box phần mềm là: các bạn có bằng A vi tính chưa vậy? :D

baotuyen0703
12-06-2003, 18:30
to venus : em đã từng bị trong trường hợp như vậy rồi nên em cũng thông cảm cho các bạn , trước kia em còn tệ hơn các bạn đó nữa đó chị à , bà con ai còn hỏi nữa không vậy , để em trả lời một lần luôn , rồi qua mod box khác , theo em thấy hình như box tin học căn bản là nhiều mod nhất thì phải
to nmthuan : anh có em gái 19t mà giấu em nha , khi nào em vô sài gòn thì sẽ tính chuyện với anh luôn , lúc đó sẽ ghé nhà văn hoá thanh niên coi mặt chị venus , chị có đồng ý không vậy

pt2012
13-06-2003, 10:32
Yến Trang ít vào forum làm sao hỏi đây trời.
To 9Star: bạn hỏi bằng A đễ làm gì vậy??? Cái bằng đó có ý nghĩa gì ko??

Ngh
13-06-2003, 15:38
Hey, sao lại câu em gái của ngừơi ta => huynh đệ tương tàn, tình bạn nát tan :D.

venus
13-06-2003, 15:50
baotuyen0703 ơi, thế chừng nào em mới vào SG chơi? DDTH welcome em đó ;)

baotuyen0703
13-06-2003, 16:55
chị venus ơi , tháng 7 này em sẽ vô thi đó , lúc đó em lên nhà Văn hoá thanh niên tìm nhà trọ để thi cao đẳng nè , lúc đó chị thuê trọ dùm em nghen

ngoccong2001
13-06-2003, 19:29
hi, còn mình thì vào đó sẽ không thông báo đâu, bất ngờ mà, chắc cũng không ai nhận ra mình, nếu chú ý giọng Đà Nẵng thì có thể nhận ra, hẹn gặp lại ở TGA.COM. :D
qua mod của box khác đi.

nmthuan
14-06-2003, 18:00
em gái thì chỉ có một, đăng ký nhiều quá anh bít duyệt ai bây giờ cà. Hê hê... ai cao thủ hơn thì sẽ được thôi, hê hê...

To baotuyen : anh đâu có dấu đâu, tại em không hỏi anh chứ bộ :P

venus
16-06-2003, 18:32
baotuyen0703 ơi, chị chỉ rành khu quận 1 thôi, chị không dám chắc là còn nhà trọ đâu vì đang là mùa thi muh. Em cứ lên đi, cùng lắm thì nhờ vikhoa cho ở ké ở TGA :D
Rồi, bây giờ qua box "học về CNTT". Box này có mod và cả supermod là: No_mercy, Yuna_admirer, trannam136 ;) gọi là em nha vì hình như cả 3 người ko ai già hơn venus cả :D
Đầu tiên venus mở hàng bằng câu hỏi sau: " các em có ai định hướng cho để đi theo CNTT không vậy? Mà sao các em tuổi nhỏ tài cao vậy? :D"

coolwaterm
16-06-2003, 19:39
Hì , cho em hỏi mi' anh một chu't a'( hai châ'm xuô'ng hàng) :D
- ca'c anh tự giơ'i thiệu về mình đi ( giơ'i thiệu đủ thư' hê't nha )
- tại sao mi' anh lại chọn CNTT làm sở thi'ch tìm tòi cho mình.
- ca'c anh đã quản ly' box CNTT, vậy thì cảm nghĩ của ca'c anh về công việc quản ly' này như thê' nào ?
Rùi hi't ùi :D

Ngh
16-06-2003, 19:55
Chùi..Yuna được chị kul hỏi sướng nhá!
-Hỏi 3 anh :
+ How old r u?

thocon
16-06-2003, 21:35
Chúc baotuyen thi tốt nhé !!! khi nào đậu , nhớ cám ơn tui nhe !!!(tui chúc thì thể nào cũng thành công thôi !!! )lol

yuna_admirer
17-06-2003, 11:06
Trả lời :

Bà 8 iu dấu :d. hehe, biết rồi còn hỏi. Học CNTT vì thích thôi, nhưng bây giờ cũng thích làm Economic nửa, ngoài ra lúc trước cũng có học so so qua các môn xã hội học --> học đủ thứ, hỏng đâu tới đâu hết, hix hix.

Bé cool : Biết anh mập quá rồi, còn giới thiệu gì nửa.

To all : Ai muốn biết, mời lên TGA, hehe, ở đó suốt. Nói chung từ trước tới giờ, có thể nói những người nào mình đã gặp và tiếp xúc ở ngoài thì chắc là đều không có gì chê trách or "thù ghét" mình cả, hì hì.

To Ngh : lớn hơn cậu (theo như lời VK nói) đủ gọi là anh được rồi. Lần này thi SC ráng lên , biết đâu đoạt "quán quân" :D

SYMOS
17-06-2003, 17:36
anh Yuna có bị tật nguyền gì không vậy
sao mà kì bữa họp mặ member anh ngồi cái ghế mà sãi dài như là an xin thế :D

yuna_admirer
17-06-2003, 21:52
Chời hehee, chơi quê anh hủh ?

Để xem, bị cận 5 độ :d hết rồi.

Ngh
18-06-2003, 11:22
Anh Yuna nặng bi nhiêu ký?
Trả lời Symos giùm Yuna : Đó là tại ổng ỷ mình là sếp, mà sếp tội gì ko ngồi sang, right? ;)

yuna_admirer
18-06-2003, 14:39
hahaha

70kg, 1m75

venus
18-06-2003, 15:52
Yuna dạo này chắc cũng 80 kg rùi, không còn 70 kg nữa đâu. Cưng sắp thành người mẫu béo ú rồi đó :D

Ngh
18-06-2003, 16:57
Cái đó gọi là Hoa hậu voi.

duydq
18-06-2003, 19:25
Í ẹ, hoa hậu DDTH muốn hợp tác với mình. Vậy là biết được some details về yuna rồi nhé. Yuna trong mắt tôi:
"70kg, 1m75
bị cận 5 độ :d hết rồi.
dạo này chắc cũng 80 kg rùi, không còn 70 kg nữa đâu. Cưng sắp thành người mẫu béo ú rồi đó
ngồi cái ghế mà sãi dài như là an xin thế "
====> ngồi gần phải cẩn thận, ngã ngang bất tử đè chắc chết.
hehehe

yuna_admirer
18-06-2003, 22:29
heheh, mới vừa cân, 70 chẳn :D thịt nhiều mở nhiều, chất lượng hảo hạng, thích hợp cho các bạn .... fe . hehehe
Thôi, hỏng nói nhảm nửa, chuyển người đi.

SYMOS
18-06-2003, 23:44
tiếp chiêu nè anh Yuna
anh Yuna thức khuya tới mấy giờ và dậy lúc mấy giờ
có ăn sáng ăn trưa ăn tối gì hông mà sao có thân hình manli thế không biết :D
còn nử anh có dự định giảm cân kô vậy nếu giảm là sẽ giảm nhìu hay ít :D
hết

sweet_rose
19-06-2003, 09:26
Tính tới bây giờ Yuna đă làm quen với tin học được bao lâu rồi mà bạn giỏi thế. Và theo kinh nghiệm của Yuna (những trường dạy tin học mà bạn đă học qua) trường nào dạy tốt nhất.

yuna_admirer
19-06-2003, 20:17
chùi, đắt hàng quá.

Sysmos again : Thức tới sáng, ăn buổi tối là chính, một bửa ăn tiêu biểu nè : 2 dĩa cơm, 2 tô canh, 2 chén súp, 1 dỉa rau và....2 bịch sinh tố bơ. (hehehehe lol)

To Sweet_rose : để xem, năm mình học lớp 2 thì phải, hồi còn xài cái đỉa giấy để boot đó, lúc đó cũng vọc vạch Config.sys :d
Trường tin học tốt nhất theo mình chíng là căn phòng và những cuốn sách + niềm đam mê của bạn thôi.

SYMOS
19-06-2003, 20:33
chùi đát ơi
ăn kỉu này chắc chào máu hông lăn đùn re chít qué :D

coolwaterm
19-06-2003, 22:54
Anh yuna à, anh nói là căn phòng, nhung cuon sach + niềm đam mê, em thấy chưa đủ..............:D vì còn thiếu PC, thiếu nó thì dù có đam mê cỡ nào cũng chào thua :D:):D

venus
20-06-2003, 15:43
Bây giờ đến box "e-books". Box na`y có 2 mods: bđkhoi296 và trannam136. Nghe nói bdkhoi296 có hoàn cảnh khó khăn nhưng bạn ấy đã rất giỏi và biết vượt qua số phận của mình. Cho venus hỏi điều này nhé, Khôi có ai là động lực để Khôi phấn đấu như thế không? ;)
Còn trannam136 thì để các bạn tiếp tục phỏng vấn lại :D

White_Rose
20-06-2003, 23:38
To bdkhoi296: Trước mình hay vào các link book mà bạn post nhưng nói chung phần lớn hoặc là die (thường ở các bài post có rất nhiều link) hoặc là sách trong đó rất cũ, hay rất sơ sài và = HTML. Hình như bạn không check trước khi post ???
Bởi vì mình vào google search có rất nhiều link như vậy nhưng phần lớn cũng rơi vào những trường hợp như bạn kể.

Yuris_revenge
23-06-2003, 18:19
Thông thường ebook luôn luôn đổi link truy cập mà làm sao trách bdkhoi296 được

XP Virus
23-06-2003, 19:45
hô hô ! chừng nào phỏng vận Mod game ? một đóng MOD tha hồ phỏng vấn tới viêm họng nhá ?

coolwaterm
26-06-2003, 18:55
Trời box game còn xa vời, lo gì bạn, lo mà xử mí anh em box "e-book" á.
:d

Ghostlake114
27-06-2003, 00:20
cool đi đâu cũng vác theo cái cuộc thi đó, khíp wé...
Hỏi private 1 tí Yuna hé
Theo1 nguồn tin..ko đáng tin cậy (từ vi khoa, bọn Kupo...) thì Yunie là ...em kết nghĩa Yuna, rất xinh và.....là người Nhật...
Nghe mấy ông này nói khó tin wá nên Yuna confirm fát

Siegfried
27-06-2003, 15:31
Híc,box Games nằm tuốt luốt ở phía dưới,chắc đợi đến năm sau quá.

venus
28-06-2003, 10:24
Khi nào bdkhoi trả lời thì venus sẽ chuyển qua box khác ;)

Nicholaspopup
28-06-2003, 11:11
haha thế không biết chừng nào chú đó mới trả lời nữa đây hechec

XP Virus
28-06-2003, 14:33
nếu phỏng vấn Mod games thì chỉ fỏn vấn được cỡ 2; 3 người là cùng! mấy thằng cha kia biến đâu mất ! mấy chục năm chưa online lần nào !

Yuris_revenge
28-06-2003, 18:31
Box này giống xử mod hơn là phỏng vấn Mod a' hi`hi`

real_time
30-06-2003, 13:38
Chẳng hạn phỏng vấn đến tui mà lâu lâu tui mới lên thì sao ??????

venus
01-07-2003, 15:47
Vậy các bạn có muốn phỏng vấn tiếp hay không vậy?

real_time
01-07-2003, 17:54
đó là hỏi thế thối chứ cứ phỏng vấn từ trên xuống đi có sao đâu!

Nicholaspopup
02-07-2003, 03:42
Bài viết được gửi bởi venus
Vậy các bạn có muốn phỏng vấn tiếp hay không vậy?
U ơ dĩ nhiêm là tiếp rồi !
Nhưng mà bi giờ phỏng vấn tới đâu rồi vậy
Chắc phải bấm nhanh quá

VIRUS_TINH_YEU
06-07-2003, 01:43
Hi hi ... mọi người dzui quá hen :cool: :cool: ! VTY không giỏi phỏng vấn :emlaugh: ( dù hỏi hay trả lời :crying: :crying: ) vậy VTY đứng bên cạnh xem mọi người nói chuyện :detective :detective , ah góp ý chút :confused: :confused: , phỏng vấn như vậy dài quá, sao o tách ra cho dễ xem? Mỗi ng 1 tuần cũng được vậy! Gấp chi đâu :fear: :fear:

real_time
07-07-2003, 10:36
hay ta kiếm một speaker để vác micro đi phong vấn thui chứ cứ chơ người này người kia lâu lém.

venus
07-07-2003, 15:27
Thôi, venus lười quá, các bạn ai muốn PV thì tiếp tục đi :(

VIRUS_TINH_YEU
07-07-2003, 20:22
Dzị đóng topic này lại đi. Cũng dài quá rồi. Từ năm ngoái lun. :ohmy: :ohmy:

venus
08-07-2003, 14:46
Dzị đóng topic này lại đi. Cũng dài quá rồi. Từ năm ngoái lun. :ohmy: :ohmy:
Gì mà từ năm ngoái hả em? Coi kĩ lại đi :lick:

VIRUS_TINH_YEU
08-07-2003, 21:06
Venus o dễ thương chút nào, ng ta nhầm xíu cũng không được :chris: :chris: ! Thì 2 tháng trước, nhưng dài đến 8 trang rồi :down: :down: , mở topic mới dzô thảo luận cho dễ hen :detective :detective

VIRUS_TINH_YEU
08-07-2003, 21:40
cho VTY hỏi V bi nhiu tuổi rùi, níu VTY là em thì V là chị ah... hông phục :cool2: :cool2:

Nicholaspopup
11-07-2003, 21:11
Venus o dễ thương chút nào, ng ta nhầm xíu cũng không được :chris: :chris: ! Thì 2 tháng trước, nhưng dài đến 8 trang rồi :down: :down: , mở topic mới dzô thảo luận cho dễ hen :detective :detective

Thứ nhất : Dài như thế là tại vì venus làm biếng
2 qua nhiều người hâm mộ venus và thứ 3 là ... mấy câu hỏi lặp lại quá nhiều đi :emlaugh:

SYMOS
12-07-2003, 18:29
hehehe
nếu Phỏng vấn không thấy ai tra lời thì qua người khác đi
như thế mất thời gian lắm :(
bi giờ chị Venus phỏng vấn tới ai đây :D

VIRUS_TINH_YEU
25-08-2003, 00:01
V bị ng khác dắt đi gòi... mọi ng tự phỏng vấn nhau đi, ah Symos là ai hôm họp diễn đàn nhỉ ???

Enchanter
13-09-2003, 15:12
xp virus viết:

nếu phỏng vấn Mod games thì chỉ fỏn vấn được cỡ 2; 3 người là cùng! mấy thằng cha kia biến đâu mất ! mấy chục năm chưa online lần nào !
Thì tại dạo này bận quá mờ lol lol, khi nào đến phiên box games anh em ta thì gửi tin nhắn cho mình nha !
Sory anh em trước lol

XP Virus
13-09-2003, 15:32
ừ ! tới phỏng vấn MOD games chưa ?

trannam136
13-09-2003, 15:39
Óai, ở đây có phỏng vấn mình mà không biết hi hi...
Nổi tiếng quá, lại được phỏng vấn nữa này !

michael_huan
16-12-2003, 18:55
Ủa,... sao lấu quá Huấn thấy Topic này thiếu bài mới. Sao không ai phỏng vấn tớ thế... hihhii..

mulan
18-12-2003, 14:30
vậy để mulan phỏng vấn Huân nghe :)
Mulan không biết gì nhiều về Huân nhưng nghe nói Huân hoạt động rất tích cực bên HVA, nhìn chữ ký của Huân là biết "khoanh vùng lãnh thổ IT" của Huân là gì rồi :D
Huân còn trẻ, nếu không muốn nói là rất trẻ, mà đã có 1 vốn kiến thức khá về IT nói chung và security nói riêng vậy Huân đã bắt đầu từ bao giờ và từ cái gì ? :)
để đạt được điều này hẳn Huân phải có 1 niềm đam mê rất lớn đối với tin học, vậy điều gì đã khiến Huân ... mê tít :D ngay buổi ban đầu và quyết định theo đuổi tin học cho đến ngày nay ?
nghe nói Huân đảm nhận công tác dịch thuật bên HVA và cả bên đây nữa vậy tiếng anh của Huân chắc là rất giỏi, cách học của Huân như thế nào, Huân có thể chia sẻ với mọi người được hông nè ? :)
định hướng cho tương lai của Huân là gì ? có định thi đại học ? nếu có có học CNTT ? (hay lại học 1 đường làm 1 nẻo giống Khoa nhà mình ? :D)
mục tiêu của Huân trong vòng 3 tháng tới ? 1 năm tới ? 3 năm tới ? 10 năm tới ? :) (có lẽ Huân còn quá trẻ để có được 1 định hướng lâu dài đến vậy, nhưng hi vọng Huân suy nghĩ về vấn đề này vì 10 năm dù lâu cũng sẽ tới, quay qua quay lại sẽ thấy 10 sao lẹ quá, có định hướng sẽ đỡ lạc đường :) nếu sau vài năm mà thấy mình đi lạc đường và muốn quay đầu làm lại thì việc đó sẽ còn khó gấp nhiều lần, chi bằng xác định trước cho mình 1 hướng đi :) )
Mulan không biết gì nhiều về tin học vì vốn không phải chuyên ngành của mình, chỉ là vì mulan có nhiều bạn bè theo ngành này nên lúc rảnh cũng có đọc vài cuốn sách tin học để biết với mọi người thôi :) nhưng cũng mạo muội phát biểu 1 câu: trong lãnh vực security dục tốc thì bất đạt, cây càng cao mà rễ không càng sâu thì sớm muộn gì cũng sẽ đổ, chúc Huân không đi vào vết xe đổ của nhiều người hiện đang sống và làm việc trong lãnh vực security :)

thân mến
mulan

michael_huan
21-12-2003, 17:57
Huân còn trẻ, nếu không muốn nói là rất trẻ, mà đã có 1 vốn kiến thức khá về IT nói chung và security nói riêng vậy Huân đã bắt đầu từ bao giờ và từ cái gì ?

Huấn sinh năm 1986, nói chung là tự học. Chỉ cần có niềm đam mê là được rồi. Nếu như tính ra thì Huấn học được khỏang 16 tháng..

để đạt được điều này hẳn Huân phải có 1 niềm đam mê rất lớn đối với tin học, vậy điều gì đã khiến Huân ... mê tít ngay buổi ban đầu và quyết định theo đuổi tin học cho đến ngày nay ?

---> đúng như thế, từ ngày mà Huấn được thấy Máy tính... và OS đầu tiên mình thấy là Dos, rồi Win 3.1, win 95.... Điều mà khiến Huấn mê là nó ngộ, lạ, nó làm được mọi chuyện, ở đâu cũng có nó (NASA, FBI, CIA...).

nghe nói Huân đảm nhận công tác dịch thuật bên HVA và cả bên đây nữa vậy tiếng anh của Huân chắc là rất giỏi, cách học của Huân như thế nào, Huân có thể chia sẻ với mọi người được hông nè ?

--> Hiện giờ HUấn vẫn chưa đóng góp vì cho HVA, do thời gian quá ít, .... chuyện này để nói ở HVA..
Anh văn của Huấn thì tệ lắm, phải cố học, chỉ cần mình thích... hih i hi

định hướng cho tương lai của Huân là gì ? có định thi đại học ? nếu có có học CNTT ? (hay lại học 1 đường làm 1 nẻo giống Khoa nhà mình ? )

--> quan trọng là phải biết:"HỌC ĐỂ LÀM GÌ ?".. có lẽ MuLan hiểu HUấn muốn nói gì. Ngay từ đầu phải xác định được mình học để làm gì ???

mục tiêu của Huân trong vòng 3 tháng tới ? 1 năm tới ? 3 năm tới ? 10 năm tới ? (có lẽ Huân còn quá trẻ để có được 1 định hướng lâu dài đến vậy, nhưng hi vọng Huân suy nghĩ về vấn đề này vì 10 năm dù lâu cũng sẽ tới, quay qua quay lại sẽ thấy 10 sao lẹ quá, có định hướng sẽ đỡ lạc đường nếu sau vài năm mà thấy mình đi lạc đường và muốn quay đầu làm lại thì việc đó sẽ còn khó gấp nhiều lần, chi bằng xác định trước cho mình 1 hướng đi )

---> Hoàn toàn đồng ý: làm cái gì cũng phải có mục tiêu, mục đích. Ví dụ : bạn điều khiển một con tàu có tầm cỡ, vượt qua biết bao sóng gió, chợt một lúc nào đó bạn nghĩ rằng mình đã đi không đúng hướng.. thì hỡi ôi...

trong lãnh vực security dục tốc thì bất đạt, cây càng cao mà rễ không càng sâu thì sớm muộn gì cũng sẽ đổ, chúc Huân không đi vào vết xe đổ của nhiều người hiện đang sống và làm việc trong lãnh vực security

---> Hoàn toàn đồng ý với MuLan
Theo Huấn nghĩ: Biết bao quát một cánh rừng cũng không bao giờ bằng biết rõ từng cái cây trong cánh rừng đó.. Mọi việc điều phải bắt đầu từ lớn đến nhỏ, đừng bao giờ xây nhà từ nóc...

THân

pfiev
21-12-2003, 23:04
:d :d :d :( :( :(
sửa chữ kí đi, sai rồi đó :)

yuna_admirer
22-12-2003, 09:59
Ừ.

Security = không chỉ đơn thuần là phòng thủ Huấn em.

michael_huan
22-12-2003, 19:26
Security = không chỉ đơn thuần là phòng thủ Huấn em.

Tại vì vào thời điểm này Huấn "em" chỉ biết Security là phòng thủ, an ninh...nên mới ghi là như thế. Huấn "em " chưa dám nói, hay kết luận một điều gì mà Huấn "em" chưa biết rõ; Security cũng vậy đó.

:d :d :d
sửa chữ kí đi, sai rồi đó

ái chà chà.. Bạn nói Huấn sai mà không chỉ chỗ sai thì làm sao mà Huấn biết mà sửa.

Trình độ đến đâu --> nói đến đó; Không biết --> tìm hiểu..

imstupid
22-12-2003, 22:12
sao ko tha^'y pho?ng va^'n mod java nhi?

SUPERKID1412
23-12-2003, 17:01
Vậy cho KID tui mạo muội bỏ qua những Box khác hén : Tui mốn phỏng vấn Mod : XP Virus :
U tên gì ?
ở đâu nhiêu tuổi ?
chiều cao ?
có em gái không ?
đang học hay làm gì ?
thấy U rành về Game lắm hén vậy cho hỏi U lấy tin tức và picture ở đâu vậy KID tui cũng là dân mê Game nhưng chỉ khoái dàn trận thui.
Cho biết yahoo để chát hén ?
U có nghĩ rằng đâu có nơi nào ở VN thuê người chơi Game đâu, U có ý định bỏ "nghề Game" này không ?
nhiều qúa không biết hỏi nói chung là post nguyên một bản lý lịch trích ngang hay dọc gì cũng được hén.... chào

michael_huan
24-12-2003, 18:47
SuperKid1412 àh !Để Huấn phỏng vấn cậu nhé !
+ Tên thật
+ Bao nhiêu tuổi
+ Đang sống và làm việc ở đâu
+ Tại sao đến với Tin học và có ý định chọn Tin học là nghề nghiệp của mình sau này không ?
.......vvvvvv

SUPERKID1412
26-12-2003, 07:51
KID ấy à :
KID tên là Mạnh hén, 23 tuổi rồi, đang sống ở TP và chỗ làm thì xin cho KID giấu nhé, KID tui thich tin học từ năm lớp 10 nè, lúc đầu có ý định đi theo hướng phần mềm nhưng sau khi đi làm thì lại thích mạng máy tính. Mình đang là HOc viên của NIIT chuyên nghành quản trịn mạng luôn, mình rất yêu thích Mạng sau này muốn đi làm bằng nghề náy, nó thú vị lắm. Mình đã tốt nghiệp KInh tế nhà mình bắt về làm ở nhà chán lắm thế là trốn lên TP học. Đó mình trả lời rồi có gì thì hỏi tiếp nhé, Sao khọng thất XP Virus đâu hén

XP Virus
26-12-2003, 21:00
Vậy cho KID tui mạo muội bỏ qua những Box khác hén : Tui mốn phỏng vấn Mod : XP Virus :
U tên gì ?
ở đâu nhiêu tuổi ?
chiều cao ?
có em gái không ?
đang học hay làm gì ?
thấy U rành về Game lắm hén vậy cho hỏi U lấy tin tức và picture ở đâu vậy KID tui cũng là dân mê Game nhưng chỉ khoái dàn trận thui.
Cho biết yahoo để chát hén ?
U có nghĩ rằng đâu có nơi nào ở VN thuê người chơi Game đâu, U có ý định bỏ "nghề Game" này không ?
nhiều qúa không biết hỏi nói chung là post nguyên một bản lý lịch trích ngang hay dọc gì cũng được hén.... chào
làm gì mà như tra hỏi vậy tía ? tui tên Phát ở window XP cao 1m7 ; no em gái ! có " em " gái thôi ! đang học ! tui rành games ! chữ kí của tui là trong games " the empires of angel " là games tiếng hoa ! rất hay nhưng chắc ông không hiểu chữ hoa đâu nhỉu ? YM của tui là xp_virus2003 ! còn ý định thuê chơi games chắc ở vn không có đâu ? games the mepires of angel là games đàn trận giống fire emblem ( mộc đế ) đó ! muốn chơi hông ?

SUPERKID1412
27-12-2003, 13:37
Thôi nhiêu đó đủ rồi chú Virus, bây giờ cho KID hỏi michael_huan nhé
+ Tên thật
+ Bao nhiêu tuổi
+ Đang sống và làm việc ở đâu
+ U có thích tin học lắm không ?
Cho biết càng nhiều thông tin về U càng tốt, trước giờ chưa nghe tên U bao giờ chỉ gặp lần đầu khi U trả lời bài Win 2000 của tui

michael_huan
27-12-2003, 19:25
í ẹ !!1

User: michael_huan
Name: Phan Thái Huấn
Đang đi học ấy mà. Huấn đang sống ở Trà Vinh....hí hí hí...

í ẹ

real_time
27-12-2003, 23:24
Huấn cho phép tui phong vấn thêm một câu! ai cũng biết đam mê là một nửa của thành công nhưng đam mê mà ko đúng cách thì cũng chỉ như người mù tập đi mà thôi rất khó vậy Huấn có kinh nghiệm nào chia sẻ với mọi người không?????

Maxx
07-01-2004, 17:55
phỏng vấn đến ai rồi mời bà chị venus vô làm tiếp coi năm mới đến rồi box buồn quá hic

XP Virus
08-01-2004, 09:25
đang phỏng vấn mod games mà ?

real_time
09-01-2004, 00:10
phỏng vấn tiếp đê bà con ơi

Asus
13-01-2004, 09:43
hù, huhu. Loạn cào cào lên hết, kể từ lúc bà chị khét tiếng (cọp) của tui ra đi không thèm quay lại box Interview.

Chưa gì mà tới box game rồi á. Còn mấy box khác ra sao rồi...

real_time
14-01-2004, 15:07
nè thế ASUS có thích được phỏng vấn không??? đằng nào cũng loạn rồi!!! Phỏng vấn tất đi!

lidows_vn
07-02-2004, 08:41
nhìn vào hổng biết đang phỏng vấn ai thì làm sao đặt câu hỏi nhưng ai cũng được lidows muốn hỏi ==>???tiếp xú với internet được bao lâu rồi từ lúc chòa đời hay là lên ltrung học mới tiếp xúc

Sawyer
07-02-2004, 20:09
He he,phỏng vấn tui nè.Nổi tiếng zậy mà mấy người không chịu quan tâm gì hết .Buồn quá đi đây đã lol !

Asus
08-02-2004, 13:19
À, thích chứ thích chứ. Hề hề, nói vậy chứ ai phỏng vấn thì cứ tiếp tục hen. Bây giờ tới ai rồi nhỉ.

Okie, nếu bà chị Venus của tui không quay lại, thì thằng em này sẽ gánh "trọng trách" này cho. Hôm sau sẽ tiếp tục phỏng vấn Mod box khác nếu như không ai có ý kiến gì.

Các bạn thấy sao.

Asus
08-02-2004, 13:32
Tiếp theo thứ tự của chị Venus là Box E-Books. Nhưng chờ lâu quá không thấy gì hết nên sẽ chuyển qua box khác.

Box tiếp theo: FREE Stuffs !. Hic, cái box này không có gì hết. Hai Mod của box này thì quá quen rồi, đó là tranthanhtam và trannam136.

Có nên qua box tiếp theo nữa không nhỉ. Chuyên mục Lập Trình. Box này rất nhiều Mod, mà có lẽ cũng là Mod .... lười nhất DDTH.

Đang chờ ý kiến mọi người để tiếp tục phỏng vấn.

khach_xem_hoa
08-02-2004, 14:27
Đã biểu đừng có lôi họ hàng người wen của em vô mà. Àh, mà em có 1 cô cũng được, 1m65 ok?
Sao đi lẹ wá vậy Venus? chưa chi hết đã tuột xuống tới phần cứng rồi!

Biết nói gì nửa bi chừ ? Cười trừ thôi !!

(hình như bên này gọi là nhu-liệu và cương-liệu cho nên "tuột " tới đâu cũng chẵng tìm thấy chổ gắn điện cần thiết . . cho nhu cầu lấp ráp ) ./.

Sawyer
08-02-2004, 18:35
Phỏng vấn ngược lại một số mod mới (như tui nè)
Sawyer đang sẵn sàng được lên thớt,ai thích mổ xẻ làm gì thì làm ...(trừ...lol)

michael_huan
08-02-2004, 19:19
Để tôi phỏng vấn Sawyer vậy !
- U có vợ chưa ?
- Đang làm gì ?
- Làm MOD của BOX nào ?
- Sở thích ?
- Trải qua mấy cuộc tình ?
- Kỉ niệm vui nhất ?
- Kỉ niệm buồn nhất ?
- Đang ở đâu ?
- Có đi học không ?
- Năm nay bao nhiêu tuổi ?
- vvvv

Memphisto
08-02-2004, 20:18
chap cac ban.....
dang phong van ai the?

Sawyer
09-02-2004, 11:02
Để tôi phỏng vấn Sawyer vậy !
- U có vợ chưa ?
- Đang làm gì ?
- Làm MOD của BOX nào ?
- Sở thích ?
- Trải qua mấy cuộc tình ?
- Kỉ niệm vui nhất ?
- Kỉ niệm buồn nhất ?
- Đang ở đâu ?
- Có đi học không ?
- Năm nay bao nhiêu tuổi ?
- vvvv
1.U có vợ chưa ?
Đã có vợ rồi,một cuộc hôn nhân tình nguyện và bền vững với chiếc PC yêu dấu (từ năm ngoái lol)
2.Làm mod box "phần không cứng"
3.Sở thích :ngồi vọc máy tính và ngắm .... con gái lol
4.Đang ở Sài Gòn
5.Đang học năm nhất tại Bách Khoa Aptech.
6.Năm nay bao nhiêu tuổi ? : hơn Huấn 1 tuổi

Và cuối cùng là không có chị em gái nhưng bạn gái thì rất nhiều và cực kỳ xinh lol

real_time
07-04-2004, 10:12
1. Dzậy thì post hình lên cho cả nhà cũng xem đi sawyer???
2. Bao giờ thì muốn có vợ 2??

Sawyer
07-04-2004, 18:27
lấy vợ 2 hả ... uh cũng định cuối năm cưới,mà hông biết năm nào lol

unlucky555
20-04-2004, 00:44
ha ha Sawyer Chảnh quá bạn gái rất nhiều và xinh. Nghi quá mấy người nói vậy là thuồng hổng có ma nào nhìn cả, Unlucky tui chứng kiến nhiều lém rùi. Thôi thànhthật đi, ngòai em PC ra hổng có emnào thèm nhìn chứ gì thành thật khai báo anh em còn giúp đỡ mà

ITbaby
20-04-2004, 08:29
Anh này sao biết hay phết nhỉ !

SUPERKID1412
20-04-2004, 14:18
chậc bắt đấu chát rồi các pác stop stop stop. phỏng vấn di

Sawyer
25-04-2004, 16:05
ha ha Sawyer Chảnh quá bạn gái rất nhiều và xinh. Nghi quá mấy người nói vậy là thuồng hổng có ma nào nhìn cả, Unlucky tui chứng kiến nhiều lém rùi. Thôi thànhthật đi, ngòai em PC ra hổng có emnào thèm nhìn chứ gì thành thật khai báo anh em còn giúp đỡ mà
Nghe nói ần lút ki có những ba đứa em gái hả .... chắc ế ẩm lắm ha lol lol

Sawyer
25-04-2004, 16:06
Bạn gái đâu có gì là khó,ý tui nói là bạn gái trong sáng đó .... đúng là đồ ...đầy sạn không lol lol lol .

khietlam
18-06-2004, 23:44
Công nhận lâu lâu về nhà thấy anh em mình vui ghê hen ! nhưng tui chẳng biết ai với ai hết ! Làm seo đây !

chanhlinh
18-06-2004, 23:51
Trời thread này vui vậy mà mình không để ý nhỉ :D tiếc quá, thôi thà muộn còn hơn không!!
@ have girlfriend?? :) nhiều quá không kể xiết

subasa77
24-06-2004, 08:30
đang phỏng vấn thì đâu ra cái cha unlucky ba con 5 nhảy vô chat chit,chắc là hắn ngứa nghề do đợi lâu quá đây mà.

caotrung
26-06-2004, 01:01
sau khi venus bỏ rơi thì mục này đã rơi vào tình trạng lộn xộn , chắc không ai để ý nhiều đến nó, tội nghiệp :(

Yojimbo
04-07-2004, 07:56
minh moi vao trang weo nay nen co gi xin cac ban thong cam

Yojimbo
04-07-2004, 07:56
minh moi vao trang weo nay nen co gi xin cac ban thong cam

chucuoi
25-07-2004, 07:35
sau khi venus bỏ rơi thì mục này đã rơi vào tình trạng lộn xộn , chắc không ai để ý nhiều đến nó, tội nghiệp :(

Có Cao Trung để ý...!!! :detective, hết tội nghiệp! ...

XP Virus
25-07-2004, 07:42
haaha ! chào mừng chú cuội bị hằng nga nhốt trên mặt trăng vài năm ! đã thả trở về rồi sao ?

XP Virus
28-07-2004, 07:17
gì mà nói nhãm ? hồi đó tới giờ vẫn vậy ? chú cuội thì là chú cuội ! hằng nga thì chưa ai bít ! chú cuội vắng bóng hết 1 năm ! nói vậy chơi thôi ! tự nhiên nhãm ?

Hans Voralberg
23-08-2004, 15:16
Ủa đây là mục phỏng vấn hay cái nhau giữa mod với mem zda. Mà sao hỏi nhiều về lão Sawyer thế.

AnhThuongEmRoi
31-08-2004, 05:57
Ủa đây là mục phỏng vấn hay cái nhau giữa mod với mem zda. Mà sao hỏi nhiều về lão Sawyer thế.

Đầu tiên là phỏng vấn, phỏng riết rồi thành bỏng, bỏng quá hoá khùng nên sinh cãi nhau ấy mà !

red_kitty
01-09-2004, 12:58
có chuyện gì thế này nhỉ, nhìu wá, lộn xộn wá.... làm hoa cả mắt lên, red đọc ko hỉu gì hếch chơn....

chucuoi
07-09-2004, 08:30
Trung Thu nay chắc phải đổi gốc đa khác ngồi wá, lựa gốc nào không có người...Cuội vắng bóng nhưng vẫn còn xác đây XPVirus :P

yuna_admirer
08-09-2004, 06:05
Phỏng vấn em Red đi :D

hehehe,

Câu hỏi 1 : Con gái Bạc Liêu dể thương không ?
Câu hỏi 2 : Con gái Bạc Liêu thương có dể không ?

Cận
08-09-2004, 10:43
chời, con gái Bặc Liu dễ thương nhưng thương hổng dễ, mà dê có thưởng :present: áh lol :huh: :angel_not

liti_83
23-09-2004, 04:08
Trùi ui!Trên đây đúng là loạn quá!Con gái ở đâu mà chẳng dễ thương!Đúng ko nè!Rất hân hạnh wen với các MOD,SMOD,có ai biết anh Admin ko?Phải ảnh tên Bá Thành ko?
Liti

AnhThuongEmRoi
23-09-2004, 04:28
Phỏng vấn em Red đi :D

hehehe,

Câu hỏi 1 : Con gái Bạc Liêu dể thương không ?
Câu hỏi 2 : Con gái Bạc Liêu thương có dể không ?

bạc liêu là xứ quê mùa !
dưới sông cá chốt trên bờ tiều châu .

câu ca dao cách nay cả trăm năm nên cũng chẳng còn đúng, nhưng con gái bạc liêu lai thì vẫn còn rất đẹp (Cha Triều Châu - mẹ Việt )

liti_83
23-09-2004, 06:15
hì...hì,dễ thương mà thương ko dễ đâu á!
Liti

pascass
16-10-2004, 01:15
Con gái VN ở miền nào cũng dễ thương hết á !

Dinh Quang Long
17-10-2004, 20:47
Không có người phụ nữ (con gái) nào xấu cả mà chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp mà thôi.!
Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn hân hạnh được làm wen với Mod, Smod và tất cả các thành viên.

wwwnhatnguyenwww
08-06-2008, 22:53
hey,chao tat cva moi nguoi

nino
09-06-2008, 18:29
Trời ạ... một kẻ vừa ĐM vừa spam :(

milkflower89_bn
17-06-2008, 18:20
minh la hanh minh lan dau tham gia mong nhan duoc su tro giup cua moi nguoi

lennel
17-06-2008, 20:19
mình đọc 1 khúc đầu..
đọc 1 khúc sau..
ko hiểu gì luôn...

nino
19-06-2008, 16:49
mình đọc 1 khúc đầu..
đọc 1 khúc sau..
ko hiểu gì luôn...

cần gì hiểu, có đọc là được rồi lol

ngoc_phuc_511
09-07-2008, 16:40
Cha`o ca'c ban ne^'u nhu cac ban co' bik dc viec lam nao` hay hay danh cho teen 16t nho keu minh nha ^^ nick chat minh ne` ngoc_phuc_511

thagnv
09-07-2008, 17:04
Cha`o ca'c ban ne^'u nhu cac ban co' bik dc viec lam nao` hay hay danh cho teen 16t nho keu minh nha ^^ nick chat minh ne` ngoc_phuc_511
Phỏng vấn trực tuyến:

Con trai hay con gái?

(Hãy trả lời nếu là con gái, còn con trai thì ko cần trả lời)

lennel
01-09-2008, 12:52
cần gì hiểu, có đọc là được rồi lol

nếu topic trở thành :

mỗi tuần 1 nhân vật
và phỏng vấn riêng từng mod để mọi người giaoluu thì hay hơn để topic như thế nầy

nino
03-09-2008, 23:49
nếu topic trở thành :

mỗi tuần 1 nhân vật
và phỏng vấn riêng từng mod để mọi người giaoluu thì hay hơn để topic như thế nầy

topic này lâu lắm rồi... vì cứ để đây nên các mem cứ lâu lâu vào đào lên nên nó mới thế

lennel
28-09-2008, 11:42
à thì ra là vậy...

.

cu hí
06-07-2009, 16:35
à thì ra là vậy...

.

giờ thì đã hiểu rồi ạ!

mrlight
06-07-2009, 22:17
khảo cổ dc cái topic lạ quá :)

yellowseam
09-07-2009, 23:04
gì vui wa vậy ta, ko nghĩ ra lun đó , heheh

khoctham86
28-04-2010, 11:08
sau 1 thời gian dài thì topic này trở thành 1 topic spam , đóng cửa được rồi : Closed

cavang125
28-04-2010, 11:13
o men, lại đào mồ @@

PS: các mod có thể xưng danh ngay trên này dc ko ta ? tham gia từ lâu mà vẫn chưa dc biết mặt tất cả các mod ở forum này :D

nino
16-07-2010, 13:50
o men, lại đào mồ @@

PS: các mod có thể xưng danh ngay trên này dc ko ta ? tham gia từ lâu mà vẫn chưa dc biết mặt tất cả các mod ở forum này :D

ờ, ờ.... tớ chỉ có biết mặt 3 súp mót, 1 Ặc min và 1 Súp Ặc min :D

bamboo0716
04-12-2010, 09:13
Đào đào xới xới … ...chem' Mod ....ngày mới :)

Lifetime Tech
21-12-2010, 15:48
đào đào lần nữa...chúc mod mùa đông ấm áp :P

nino
28-02-2011, 22:58
sắp 8-3, chúc mấy MOD vui vẻ :)

dly
28-02-2011, 23:05
Vui cái của khỉ. Trong này có mỗi bà sờ quanh mà bả biến mất tiêu òi

TongNghien
28-02-2011, 23:26
Tự bản thân diễn đàn của chúng ta đã nói lên điều đó, cũng như tên của trang web cũng vậy, trang web của chúng ta là một trang web về tin học nên k có lý do gì phải nói về chính trị cho dù vô tình hay cố ý, chủ yếu là ý thức của mọi người mà thôi.

Box này rất nhạy cảm vì có liên quan đến nhiều thứ lắm , có những vấn đề k phải biết và muốn nói là nói được đâu vì nói nhiều nhưng có giải quyết được gì đâu. Chưa kể có một số vấn đề nếu k phải là người trong cuộc thì k thể biết rõ được, đôi khi còn phát biểu sai nữa.

Tốt nhất chúng ta dành thời gian đó để tích lũy kinh nghiệm và kiến thức cho mình. Mà một khi mình có năng lực thì tiếng nói mình mới có trọng lượng :)

Có vẻ như đây là lời giải đáp cho sự không ổn định của diễn đàn trong khoảng thời gian gần đây ! :punk:

nino
28-02-2011, 23:34
Vui cái của khỉ. Trong này có mỗi bà sờ quanh mà bả biến mất tiêu òi

bả có phải MOD đâu? bả là SMOD mà lol

dly
28-02-2011, 23:52
Ý chú nói là sờ mó đi hả ? Qua bên kia tui méc

nino
24-03-2011, 22:16
Ý chú nói là sờ mó đi hả ? Qua bên kia tui méc

qua đâu hử anh :w00t:

smtv12345