PDA

View Full Version : giút với lỗi Desktop

8x3vviet
27-01-2008, 13:24
máy tính mình có triệu chứng khá khó chịu khi mình vào các trò game online trên màn hình Desktop vào bên trong vẫn chơi được khi mình thoát ra ko kích khi mình kích chuột vào ion trên màn Desktop ko kích được cả chuột trái lẫn chuộc phải ,khi kích chuột phải để vào properties ở màn mình Desktop ko vào được,ở thanh công cụ vẫn sử dụng được chuột , còn chuột tại My Computer vẫn sử dụng được,khi nào mình khởi động lại máy lại sử dụng được chuột tại Desktop , ai biết nguyên nhân tại sao hãy giút mình với

minhtuan_8x
27-01-2008, 15:46
Do bạn trên games online trên desktop nên hệ thống phải mất một phần thời gian nào đó để tạm thời thoát khỏi tình trạng kéo rê... Điều này cũng thường xảy ra với việc mở nhiều ứng dụng cùng 1 lúc, chơi game nặng, máy cấu hình không cao... Tớ chỉ biết vậy! Còn bạn nào có thể giúp người này không? Vào giúp người ta đí!!!

aodencongly
13-02-2008, 22:26
minh tuan noi dung do may ban ko bi j dau tot nhat nen vao it games doi cau hinh cao

duyanh_hd
17-02-2009, 20:25
ban nao tra loi cho minh cau hoi nay voi' sao tu nhien minh vao coppy 1 cai anh o trong 1 trang web nao ve minh kich chuot phai vao desktop va chon paste shortcut thế la tat ca các thu muc trên desktop cua mình đang binh thuong lai bi thành màu xanh o dưới chân ban nao hộ mình cai cam on rraat nhieu

cavang125
17-02-2009, 20:34
[images đâu ??]
post hình lên đi, AE coi xong, may ra trả lời dc