PDA

View Full Version : Xin Mọi Người Chỉ Dùm Mình Nên Học CNTT Ở Trường Nào

minmounds
23-01-2008, 22:26
Mình rất thich công nghệ thông tin , nhưng mà thi trượt đại học .Mọi người biết nên học ở đâu tốt chỉ giúp mình với . Mình sợ học ở ngoài mai mốt ra bằng cấp khó xin việc hơn trong trường Đại Học.Mình nghe nói mới thành lặp Đại Học CNTT có lớp đào tạo từ xa ko biết có nên học không nữa xin mọi người hãy góp ý giúp mình với.

manhnh00611
25-01-2008, 12:32
bạn hãy đến đại học fpt.

meotrang7x
27-01-2008, 00:32
Mình rất thich công nghệ thông tin , nhưng mà thi trượt đại học .Mọi người biết nên học ở đâu tốt chỉ giúp mình với . Mình sợ học ở ngoài mai mốt ra bằng cấp khó xin việc hơn trong trường Đại Học.Mình nghe nói mới thành lặp Đại Học CNTT có lớp đào tạo từ xa ko biết có nên học không nữa xin mọi người hãy góp ý giúp mình với.

Bạn có khả năng tự học hay không?
Nếu có thì có thể học đào tạo từ xa, bằng không thì sẽ rất khó khăn.

tantripy
27-01-2008, 16:03
bạn hãy tìm đến đại học FPT nếu bạn có khả năng. FPT là một môi trường học tập rất tốt cho bạn.

meotrang7x
27-01-2008, 18:24
Nhưng mà để học ở FPT thì phải chuẩn bị cho thật nhiều tiền nhé. :D

minmounds
27-01-2008, 19:02
Em nghe nói ở ĐH FPT có học bổng cho một số bạn phải ko ạ

tranvanho
27-01-2008, 19:03
nếu cầm tấm bằng đại học từ xa đi xin việc thì có lẽ hơi khó đấy bác ạ

juypiter
27-01-2008, 20:30
FPT là hơn cả, mỗi tội là hơi đắt!!!!

VNH_Return
27-01-2008, 21:12
Vào đại học chả đuợc gì đâu.
Tấm bằng cũng chả có gì.
Đại học là để đánh đố nhau chứ chả dạy gì.
Nản lắm. Kiếm chỗ khác học đi.

U.F.O
28-01-2008, 07:36
Trừ khi bác đi làm nghiên cứu về CN hay thích bằng cấp để sau này lên Master thì học ĐH, toàn đánh đố nhau =))
Bác thích kiếm tiền thì cứ đi học nghề 2,3 năm cho em .

meotrang7x
28-01-2008, 15:14
Vào đại học chả đuợc gì đâu.
Tấm bằng cũng chả có gì.
Đại học là để đánh đố nhau chứ chả dạy gì.
Nản lắm. Kiếm chỗ khác học đi.

Bác này trình độ cao quá!

meotrang7x
28-01-2008, 15:15
Trừ khi bác đi làm nghiên cứu về CN hay thích bằng cấp để sau này lên Master thì học ĐH, toàn đánh đố nhau =))
Bác thích kiếm tiền thì cứ đi học nghề 2,3 năm cho em .

Bác này trình độ lại càng cao! :D

wewa
29-01-2008, 21:45
Trựot ĐH muốn vào trung tâm . Trên này mỗi người nói một kiểu chả bik đâu mà lần . Cứ vào học thử đi học từ trung tâm hoc phí rẻ (cho đỡ tốn ) dạy ko hay , ta lại nghỉ , học trung tâm có học phí rẻ kế tiếp , lại hok hay ta lại nghỉ ... cứ thế 1 thời gian sẽ có kinh nghiệm thôi >.<

meotrang7x
29-01-2008, 22:11
Trựot ĐH muốn vào trung tâm . Trên này mỗi người nói một kiểu chả bik đâu mà lần . Cứ vào học thử đi học từ trung tâm hoc phí rẻ (cho đỡ tốn ) dạy ko hay , ta lại nghỉ , học trung tâm có học phí rẻ kế tiếp , lại hok hay ta lại nghỉ ... cứ thế 1 thời gian sẽ có kinh nghiệm thôi >.<

Có nhiều trung tâm đâu cho học thử..... :lick:

kuong
02-02-2008, 17:43
FPT là hơn cả, mỗi tội là hơi đắt!!!!

Thâm niên đào tạo CNTT của ĐHBK và ĐHQG (trước đây là ĐH Tổng hợp) là hơn 20 năm, biết bao nhiêu cao thủ (trong đó có nhiều tay đang ở FPT) xuất thân từ đó, trong khi FPT mới có hơn 2 năm, chưa có sản phẩm gì thì sao cứ nói là "hơn cả" (ngoài $ thì đúng là hơn cả ;-)

sansiro
02-02-2008, 18:00
"Thâm niên đào tạo CNTT của ĐHBK và ĐHQG (trước đây là ĐH Tổng hợp) là hơn 20 năm" hãnh diện quá, Mình cũng ở KHTN ra nè

U.F.O
02-02-2008, 23:22
DHBK với KHTN cho ra lò cái tiến sĩ CNTT nào chưa hay mới chỉ có FPT nói chuyện với Bill về việc đào tạo tiến sĩ CNTT ở vn ;))

vansulich
02-02-2008, 23:40
theo em nghĩ học BK là chính quy nhất

TenNhoc
02-02-2008, 23:58
DHBK với KHTN cho ra lò cái tiến sĩ CNTT nào chưa hay mới chỉ có FPT nói chuyện với Bill về việc đào tạo tiến sĩ CNTT ở vn ;))

hix, ở BK hay KHTN đã đào tạo TS CNTT từ lâu lắm rồi, mà nói chuyện đào tạo TS CNTT với Bill thì hơi không hợp lý thì phải vì ngay bản thân Microsoft đâu có đào tạo ĐH đâu. Cùng lắm Bill giúp làm trung gian theo kiểu 3 bên cùng có lợi thôi...
Dưới đây là một chương trình đào tạo sau đại học mà ĐHQG TPHCM liên kết với Nhật nè
http://www.hcmuns.edu.vn/Data/tintuc/2007/11/TB%20tuyen%20sinh%20SDH%20-%20Jaist.htm

minhkhai
03-02-2008, 10:41
mấy ông cứ tự khoe cái thằng FPT có gì ghê chứ.Nói chuyện với Bill thì đã làm sao.DHQG đào tạo TS từ lâu rùi.Đúng là kém hiểu biết quá.Muốn học CNTT thì mời vào DHQG.Mà vào được hay ko ko phải nhờ tiền $$ đâu.
2 chữ "trình độ" phải đặt lên hàng đầu!

gamerchina
03-02-2008, 14:06
Giàu thì học FPT hoặc RMIT !
Còn ... thì vào BK hoặc TN !
Khả năng có hạn thì vào mấy trung tâm đào tạo LTV như Aptech,NIIT...

Linh moi
03-02-2008, 16:26
FTP giá cũng hơi max

viruslovenolove
03-02-2008, 17:12
Để đánh giá thì hãy nhìn vào thực tế ở các công ty, vào các nhà tuyển dụng. Các công ty ưu tiên chọn lựa dân tự nhiên và bách khoa, còn nếu làm về phần cứng thì khỏi phải nói, Bách Khoa là nhất. Trong các công ty làm về phần mềm, dân Tự Nhiên chiếm số lượng áp đảo và ở các vị trí quan trọng... Tại sao ư??? Năng lực sinh viên ra trường cùa trường này đáp ứng được yêu cầu công việc của các côn ty...

viruslovenolove
03-02-2008, 17:14
Mà học ở Tự Nhiên hay Bách Khoa, học phí thấp, mỗi học kỳ xấp xỉ có 1,5chai thôi. Học giỏi được lãnh học bổng... Tóm lại tiền học phí chả bao nhiêu.

mai_xuanduc
03-02-2008, 20:58
chài ơi!!! nếu bạn muốn học chuyên sâu về lý thuyết thì học ở tự nhiên là nhất oài... còn học ở bách khoa thì chuyên về thực hành... bằng tốt nghiệp của tự nhiên là bằng cử nhân mà còn bằng của bách khoa là bằng kỹ sư... còn ở các trung tâm tech tech gì đó và FBT thì là thực hành làm ăn ngay... nếu so sánh thì khó lắm... nếu so sánh dựa trên kiếm được nhiều tiền hay so sánh kỹ năng hay so sánh sự uyên bác, chuyên sâu thì... em xin nêu quan điểm của mình là... khtn uyên bác, chuyên sâu... bk thì kỹ năng tốt...còn tech tech gì đó và FBT thì kiếm tiền nhanh và có thể kiếm được tiền tốt ngay khi đang còn học...
Nói chung là mấy cái vừa nói không quan trọng lắm đâu... tham khảo thôi à... với lại đó chỉ là ý kiến cá nhân của mình...
Cái này quan trọng nè... bạn học đạt loại khá giỏi thì khỏi nói luôn nha... ra trường không bao giờ lo lắng về tiền bạc luôn... trùm lắm luôn... nếu học khtn ra được loại giỏi thì vô địch luôn... các trường khác miễn so sánh luôn...
Theo mình thì bạn thi vào khtn đi... học vui lắm... hí hí hí

viruslovenolove
03-02-2008, 23:59
mình loại giỏi KHTN nè.

TenNhoc
04-02-2008, 00:02
Cái này quan trọng nè... bạn học đạt loại khá giỏi thì khỏi nói luôn nha... ra trường không bao giờ lo lắng về tiền bạc luôn... trùm lắm luôn... nếu học khtn ra được loại giỏi thì vô địch luôn... các trường khác miễn so sánh luôn...

@mai_xuanduc: hix, đời còn dài lắm bé, "cứ hồn nhiên rồi em sẽ bình yên" chỉ là một câu hát không bao giờ là sự thật. Em hồn nhiên với tư tưởng hiện nay thì đời em sẽ không bình yên đâu...

viruslovenolove
04-02-2008, 00:11
Bro TenNhoc nói đúng đó, phải luôn luôn phấn đấu và không bao giờ dừng lại thì mới tiến xa được. Tôi chưa bao giờ tự hài lòng với bản thân mình. Mình đi lòng vòng, biêt Bro TenNhoc có rất nhiều kinh nghiệm, rất đáng học hỏi

meotrang7x
04-02-2008, 11:41

Bill thì mới có Cử Nhân thôi sao hiểu nổi thế nào là Tiến Sỹ! :D:D:D

meotrang7x
04-02-2008, 11:42
chài ơi!!! nếu bạn muốn học chuyên sâu về lý thuyết thì học ở tự nhiên là nhất oài... còn học ở bách khoa thì chuyên về thực hành... bằng tốt nghiệp của tự nhiên là bằng cử nhân mà còn bằng của bách khoa là bằng kỹ sư... còn ở các trung tâm tech tech gì đó và FBT thì là thực hành làm ăn ngay... nếu so sánh thì khó lắm... nếu so sánh dựa trên kiếm được nhiều tiền hay so sánh kỹ năng hay so sánh sự uyên bác, chuyên sâu thì... em xin nêu quan điểm của mình là... khtn uyên bác, chuyên sâu... bk thì kỹ năng tốt...còn tech tech gì đó và FBT thì kiếm tiền nhanh và có thể kiếm được tiền tốt ngay khi đang còn học...
Nói chung là mấy cái vừa nói không quan trọng lắm đâu... tham khảo thôi à... với lại đó chỉ là ý kiến cá nhân của mình...

BK cũng chả có thực hành nhiều đâu bác. :)

mai_xuanduc
05-02-2008, 13:54
vậy học khoa học tự nhiên là nhất...
KHTN vô địch...

meotrang7x
05-02-2008, 16:38
vậy học khoa học tự nhiên là nhất...
KHTN vô địch...

Thumb up cho KHTN. KHTN vô địt. :D:D:D

aochoangxanh
06-02-2008, 16:40
Click (http://mdefcity.myminicity.com/) .

meotrang7x
06-02-2008, 17:11
Click (http://mdefcity.myminicity.com/) .

Chú này đi đâu cũng dụ người ta click vào hét nhe.

aochoangxanh
07-02-2008, 09:47
kéo dân số tăng lên mà :D

tantripy
12-02-2008, 20:35
ĐH FPT chương trình đào tạo khác với các trường đại học khác ở Việt Nam. Khi học ở ĐH FPT thì sinh viên sau khi ra trường có thể làm trực tiếp luôn. Còn đối với một số trường ĐH khác thì khi ra trường công ty phải đào tạo lại. Học phí của FPT ko mắc lắm ( rẻ hơn nhiều so với một số trường đại học ở nước ngoài ) trong khi chuẩn đào tạo thì lại được thế giới công nhận. ĐH FPT là ngon nhất. Với lại tốn tiền học FPT thì khi ra làm thì các bạn có việc làm ngay ko cần phải đi tìm nơi làm việc... ( đặc biệt bác nào học giỏi có thể sẽ tham gia vào microsoft ^^ ) welcome to FPT Uni.

GaGoGaGo
12-02-2008, 20:58
ĐH FPT chương trình đào tạo khác với các trường đại học khác ở Việt Nam. Khi học ở ĐH FPT thì sinh viên sau khi ra trường có thể làm trực tiếp luôn. Còn đối với một số trường ĐH khác thì khi ra trường công ty phải đào tạo lại. Học phí của FPT ko mắc lắm ( rẻ hơn nhiều so với một số trường đại học ở nước ngoài ) trong khi chuẩn đào tạo thì lại được thế giới công nhận. ĐH FPT là ngon nhất. Với lại tốn tiền học FPT thì khi ra làm thì các bạn có việc làm ngay ko cần phải đi tìm nơi làm việc... ( đặc biệt bác nào học giỏi có thể sẽ tham gia vào microsoft ^^ ) welcome to FPT Uni.
Nghe nói bác Bill cần nhiều tạp vụ lắm...

conank
12-02-2008, 21:42

So với RMIT đứng 200 thế giới thì thế nào :)

mai_xuanduc
14-02-2008, 12:12
sao anh mèo nói vô địt.... bậy quá....

mai_xuanduc
14-02-2008, 12:13
Thumb up cho KHTN. KHTN vô địt. :D:D:D

anh mèo nói thế không hay à nha...

meotrang7x
14-02-2008, 12:13

Học giỏi thì học ở dân lập cũng vô được Microsoft vậy bác? ;)

meotrang7x
14-02-2008, 12:14
sao anh mèo nói vô địt.... bậy quá....

Ý anh là sinh viên DH KHTN rất lịch sự, không bao giờ địt bậy đó mà. :D:D:D

mai_xuanduc
14-02-2008, 12:19
Ý anh là sinh viên DH KHTN rất lịch sự, không bao giờ địt bậy đó mà. :D:D:D

thôi nha... em không nói lại anh... à mà ý anh là trường khác nó địt bậy à...

meotrang7x
14-02-2008, 13:41
thôi nha... em không nói lại anh... à mà ý anh là trường khác nó địt bậy à...

Anh đâu có biết, chỉ biết có KHTN của em thôi. :D

mai_xuanduc
14-02-2008, 18:17
vậy bi jờ anh biết thêm có mấy trường nữa đó....BK SPKT... vân vân...

superman2007
16-02-2008, 01:30
Đại học Bách Khoa Hà Nội là sự lựa chọn hoàn hảo

TM4Ever1TT
16-02-2008, 10:01
Các ông cứ cãi nhau chí chóe học ở đâu hơn ở đâu làm gì cho mệt. Quan trọng nhất vẫn là bản thân thôi. Có ai ở đây khen RMIT mà có biết đâu vào RMIT cũng ko thiếu các công tử, tiểu thư, con ông to bà bự, cái lũ chỉ biết ăn chơi phá phách. Ông nào khen Bách Khoa HCM còn chưa biết có nhiều thằng học năm 2 năm 3 rồi mà còn đi hỏi tôi những câu vớ vẩn hết sức, bài tập thì nhờ vả làm giúp, thấy mà nản, chẳng biết nó đi học vào lớp làm gì. KHTN thì tôi ít quen, những người tôi quen học ở KHTN đều là những người có tính tự lập rất cao và tất nhiên họ tự học rất tốt, kiến thức ko rộng nhưng sâu, nền tảng vững chắc, có người đang làm ở HPT lương 10tr/tháng :D

Tóm lại thì học ở đâu cũng ko quan trọng lắm đâu (đại khái là vậy, tất nhiên những trung tâm bậy bạ, kém thì ko được nhắc đến ở đây). Quan trọng là ở bản thân thôi, vả lại tôi thấy đã theo CNTT thì phải chịu khó tìm tòi, tự học hỏi bằng nguồn kiến thức phong phú trên Net. Điều gì ko hiểu hoặc chưa rõ thì tham khảo thêm anh em, bạn bè, thầy cô. Như thế mới khá lên được.

Chủ topic, bạn nên suy nghĩ kĩ bạn sẽ đi phần cứng hay phần mềm, theo mạng hay theo lập trình. Cơ bản là vậy thôi, sau đó tham khảo thêm các đàn anh để biết học gì đầu tiên và tập trung vào học cái đó, đừng có lang mang rồi cuối cùng chẳng làm được gì. Và một điều cuối cùng là bạn nên học thêm Anh văn :D Quan trọng lắm đấy !

Đôi điều muốn chia sẻ...

mai_xuanduc
16-02-2008, 13:02
Đại học Bách Khoa Hà Nội là sự lựa chọn hoàn hảo

ờ ờ hoàn hảo.... đối với thằng nào muốn thi vào đó thôi....... và mấy chú đang học ở đó........hết

TenNhoc
16-02-2008, 23:40
KHTN thì tôi ít quen, những người tôi quen học ở KHTN đều là những người có tính tự lập rất cao và tất nhiên họ tự học rất tốt, kiến thức ko rộng nhưng sâu, nền tảng vững chắc, có người đang làm ở HPT lương 10tr/tháng :D

KHTN cũng thế thôi, cũng có những kẻ học hành chẳng ra gì, có lẽ do học không lo học mà tối ngày cứ lên mấy cái diễn đàn để spam này spam nọ, đến khi rớt te tua rồi mới hối hận thì không còn kịp nữa.

Jim_Braddock
17-02-2008, 10:26
Xu hướng thời nay theo phần cứng hay phần mềm, mạng hay lập trình vậy anh TM4Ever1TT. Theo ý kiến của anh thì anh sẽ chọn học cái nào?

anaxy
17-02-2008, 12:15
Cứ ở đâu có chú meotrang7x kia xuất hiện là mình chỉ muốn ị vào mồm nó một bãi. Chắc nhà nó có nhiều rác quá, không vất đi hết nên lên đây quăng rác bừa bãi. Tôi thách bác nào tìm được 1 bài của chú meotrang7x này dài quá 3 dòng đấy :D . Nếu khó quá thì chỉ cần tìm được 1 bài dài 2 dòng thôi.

Làm loãng hết cả diễn đàn, đúng là rác rưởi

Hankiru
17-02-2008, 16:39

- Nếu bạn có thực lực thì tốt nhất thì vào BK mà học (thì lại một năm nữa có sao. Đầy người vẫn thế mà). vừa đào tạo bài bản, vừa rẻ tiền mà bằng lại có giá trị cao (ở Việt Nam thôi nhé).
- Nếu mà tự biết không đủ sức thì đành vô mấy trung tâm mà thôi. Tuy nhiên nếu có tiền thì vô RMIT, NIIT, FPT, SaigonTech mà học.Mấy trường đó có chứng chỉ quốc tế nghe cũng oai.
- Còn việc học từ xa thì e rằng ra trường khó xin việc là cái chắc.

Jim_Braddock
17-02-2008, 17:23
SaigonTech ở cấp độ nào nhỉ? Cao Đẳng hay Đại Học hay chỉ đơn thuần là 1 trường dạy nghề.
Hôm nay hỏi nhiều thứ linh tinh quá, vì chưa có những hiểu biết cơ bản nên mọi người thông cảm.

meotrang7x
17-02-2008, 19:37
Cứ ở đâu có chú meotrang7x kia xuất hiện là mình chỉ muốn ị vào mồm nó một bãi. Chắc nhà nó có nhiều rác quá, không vất đi hết nên lên đây quăng rác bừa bãi. Tôi thách bác nào tìm được 1 bài của chú meotrang7x này dài quá 3 dòng đấy :D . Nếu khó quá thì chỉ cần tìm được 1 bài dài 2 dòng thôi.

Tên này nói chuyện mà miệng đầy mùi ị của tớ hôm qua. :D:D:D

Jim_Braddock
17-02-2008, 20:21
Em rất ấn tượng với anh meotrang7x . Bài nào cũng ngắn gọn xúc tích, chỉ 1-2 dòng. He He

mai_xuanduc
17-02-2008, 20:58

ê mày nói có văn hóa tí được không??? anh mèo có giúp đỡ tao nè... việc đó có gọi là hữu ích không??? mày là thằng nào thế??? ăn nói tử tế đi...

mai_xuanduc
17-02-2008, 21:01
KHTN cũng thế thôi, cũng có những kẻ học hành chẳng ra gì, có lẽ do học không lo học mà tối ngày cứ lên mấy cái diễn đàn để spam này spam nọ, đến khi rớt te tua rồi mới hối hận thì không còn kịp nữa.

à à hay anh nói hay hay... nhưng em nghĩ anh đừng áp dụng hoàn cảnh của anh vào của người khác nha... đừng lấy bụng ta suy bụng người...
à bật mí cho anh biết nè... thằng này làm chuyện j cho dù có trót sai thì chấp nhận trả giá và sửa sai... quyết không có trò hối hận không kịp....

mai_xuanduc
17-02-2008, 21:04
SaigonTech ở cấp độ nào nhỉ? Cao Đẳng hay Đại Học hay chỉ đơn thuần là 1 trường dạy nghề.
Hôm nay hỏi nhiều thứ linh tinh quá, vì chưa có những hiểu biết cơ bản nên mọi người thông cảm.

mình cũng không rõ lắm bạn ạ... tuy nhiên bạn cứ hỏi không sao đâu... ai biết thì người ta trả lời... đừng lo người ta đánh giá gì... mặc kệ đi... thế nhé chúc bạn thành công!!!

Jim_Braddock
17-02-2008, 21:15
mình cũng không rõ lắm bạn ạ... tuy nhiên bạn cứ hỏi không sao đâu... ai biết thì người ta trả lời... đừng lo người ta đánh giá gì... mặc kệ đi... thế nhé chúc bạn thành công!!!
Cám ơn anh động viên. Em tự tin dc xíu. Hì hì! Tại mấy anh trên đây cao thủ quá nên em cũng hơi ngại.

mai_xuanduc
17-02-2008, 21:54
Cám ơn anh động viên. Em tự tin dc xíu. Hì hì! Tại mấy anh trên đây cao thủ quá nên em cũng hơi ngại.

ngại cái gì mà ngại ... họ đẻ sớm thôi... kiến thức là của cả nhân loại... học được cái j thì cứ học...

meotrang7x
18-02-2008, 14:55

Trên đây cao thủ spam nhiều hơn cao thủ IT em à. :D

mai_xuanduc
18-02-2008, 17:43
Trên đây cao thủ spam nhiều hơn cao thủ IT em à. :D

xin giới thiệu anh mèo là cao thủ số một

meotrang7x
19-02-2008, 09:09
xin giới thiệu anh mèo là cao thủ số một

Sao cái nào cũng có em hết vậy? ;)

mai_xuanduc
20-02-2008, 09:30
Sao cái nào cũng có em hết vậy? ;)

em theo chân anh mà..............

chjpcoj
20-02-2008, 16:31
Mấy anh chỉ dùm em nên học trường nào khi lên lớp 10 nè?
Em nghe nói có trường quốc tế dậy chuyên về CNTT , chỉ lop 10 là dc hoc rùi.....mà vào đó có cần bang cấp gì ko hã mấy anh ????????

mai_xuanduc
21-02-2008, 11:59
Mấy anh chỉ dùm em nên học trường nào khi lên lớp 10 nè?
Em nghe nói có trường quốc tế dậy chuyên về CNTT , chỉ lop 10 là dc hoc rùi.....mà vào đó có cần bang cấp gì ko hã mấy anh ????????

học chuyên tin của trường chuyên là được... cố mà thi vào... học ở đó tốt lắm....

meotrang7x
21-02-2008, 16:44
học chuyên tin của trường chuyên là được... cố mà thi vào... học ở đó tốt lắm....

Lớp chuyên Tin trường Phổ Thông Năng Khiếu thuộc DHQG TPHCM là số 1! Hoặc lớp chuyên Toán Tin của trường Lê Hồng Phong cũng được (số 1.0001).

mai_xuanduc
24-02-2008, 12:23
ờ ờ anh mèo nói đúng//////

meotrang7x
24-02-2008, 18:13
ờ ờ anh mèo nói đúng//////

Hình như em là bên Phổ Thông Năng Khiếu phải không?

mai_xuanduc
24-02-2008, 18:39
Hình như em là bên Phổ Thông Năng Khiếu phải không?

kéc kéc,,,, hên xui anh à.... thông tin về em là tuyệt mật...

chuyengia_CNTT
21-04-2008, 15:53
Bạn hãy đến Học viện mạng ITLab chúng tôi đào tạo đặt chất lượng hàng đầu.Học viện mạng ITLab là trung tâm đào tạo chứng chỉ quốc tế trong hệ thống Microsoft ( các khóa học chuyên gia bảo mật mạng quốc tế, quản trị mạng như MCP, MCSA, MCSE…) và hỗ trợ giải pháp Công nghệ thông tin hệ thống mạng doanh nghiêp, đào tạo và cung cấp đội ngũ kỹ thuật IT chất lượng cao. Với mong muốn góp phần cho sự phát triển chung của công đồng, đặc biệt là ngành Công nghệ thông tin của Việt Nam, học viện mạng ITLab tự đặt cho mình nhiệm vụ phát triển nhằm: Mang lại lợi ích cho học viên bằng những khóa học chất lượng, chứng chỉ Quốc tế, phù hợp với xu hướng phát triển Công nghệ thông tin trên toàn thế giới và nhu cầu công việc, đặc biêt là quản trị hệ thống mạng của các doanh nghiệp từ lớn đến nhỏ tại Việt Nam, cũng như tư vấn hỗ trợ kỹ thuật, giải pháp công nghệ thông tin cho khối doanh nghiệp. Cùng với sự phát triển của mình chúng tôi mong muốn hợp tác với các Tổ chức, doanh nghiệp trong việc đẩy mạnh sự phát triển chung của toàn xã hội, cũng như luôn không ngừng khẳng định thương hiệu, sản phẩm ITLab và các thương hiệu Việt Nam trên toàn Thế giới.
Bạn hãy ghé thăm trang web của itlap:http://itlab.com.vn.
Hotline:Ms Hạnh:0953866991.