PDA

View Full Version : Giúp giúp giúp !!!!

henry14hmt
21-01-2008, 08:14
Các bác chắc cũng biết cái thằng này nó check key online.Muốn ***** phải dung firewall để chặn ko cho liên kết với internet.Nhưng em đã trót để nó check 1 lần rồi,uninstall rồi cài lại nó vẫn là trial(30day left).Em phải làm sao đây???

BangPleiku
21-01-2008, 11:41
bạn hỏi về phần mềm nào vậy?
thường bị dính đạn như bạn thì mình thường unintall xong se sao lưu regitry rồi vào đó quét các key của nó ra. nhưng hơi nguy hiểm.

uroif
21-01-2008, 12:19
Các bác chắc cũng biết cái thằng này nó check key online.Muốn ***** phải dung firewall để chặn ko cho liên kết với internet.Nhưng em đã trót để nó check 1 lần rồi,uninstall rồi cài lại nó vẫn là trial(30day left).Em phải làm sao đây???

Không nói rõ phần mềm nào thì ai giúp được?
Thông thường có thể kiểm tra registry xóa những khóa liên quan, uninstall xong vào thư mục cài xóa nốt xem còn file nào rơi rớt không? Nếu cần thiết vào cả thư mục Windows kiểm tra nữa!

ThrashMe
21-01-2008, 13:17

Hình như quả này gặp ai đó post ở đâu trên ddth roài!
cho chit' :) ai bảo ko cẩn thận
tháo Win rồi cài lại là okie !!!!!!
hehe

henry14hmt
21-01-2008, 23:20
Mình hỏi phần mềm Super pro utilities 7.75 bạn à.

henry14hmt
22-01-2008, 07:49
Tháo win thì nói làm địt gì?