PDA

View Full Version : NgƯỜi BỠ NgỠ

sweet_rose
12-05-2003, 18:56
Xin chào các bạn, :) Đây là lần đầu tiên mình vào diễn đàn này, còn rất nhiều bỡ ngỡ, xin được làm quen cùng các bạn, có gì xin các bạn chỉ dùm nhé! :)

it_email
12-05-2003, 19:12
oright!chào mừng u đến với dđ tin ...tắc
à wuên!dđ tin học mới đúng chứ(he he)

sweet_rose
13-05-2003, 09:40
Hi It_email, hi Ghost1982 các bạn có vẻ là thành viên lâu, lâu lắm rồi của diễn đàn thì phải? :) À mà moderator nghĩa là gì vậy It_email?

hoalan
14-05-2003, 18:23
trùiiiiiiiiiiiiiìi làm gì mà các bạn khiêm tốn dzữ vậy , bọ các bạn ko thich là người hiểu hả.............:cool:

anhtrai_thuhai
16-05-2003, 20:45
xin chào ,tui cũng là lính mới đây !đừng tin mấy cha trong này nhá ...tin tui đi !

nu_hon_tim
17-05-2003, 11:17
tốt nhất là tin tui nè sweet_rose (^_^)

hoalan
17-05-2003, 20:27
:D để chứng minh sự trong sạch của mình các bạn thử chứng minh đi nha.................. theo tôi thì ko nên tin ai cả chỉ nên tin vào chính bản thân cua mìn thôi...........:D

sweet_rose
02-06-2003, 15:30
:) Eo ôi nếu sống mà không thể tin ai cả trừ bản thân mình thì cũng khổ thật đấy!

eko
02-06-2003, 22:20
sống ở đời này thì đúng là chỉ nên tin vào bản thân mình thôi bạn à, tin người khác không được đâu, nhất là bọn con trai đó

sweetman
10-06-2003, 14:28
Bông hồng Ngọt ngào sweet_rose và nguời "đờn" ông ngọt ngào sweetman cùng làm quen nhé !!!

sweet_rose
10-06-2003, 14:56
Mình rất vui được làm quen với bạn sweetman, mục đích của mình ở box này vốn là để làm quen với các bạn mà :)

tuxedo_2503
10-06-2003, 20:22
CO AI CHO TOI LAM QUEN DUOC KHONG ? TUY TOI LA NGUOI KO CO GI DAC BIET NHUNG TOI LA MOT NGUOI BAN TOT (TOI NGHI VAY) MOI LIEN HE XIN GUI TOI:hiep_si_hat_tao@yahoo.com

tuxedo_2503
10-06-2003, 20:25
minh vua vao ne mong duoc lam quen voi cac ban nha!

NHL(c)
10-06-2003, 20:48
Chắc chỉ nên tin mình tui thôi quá, :D:D:D

kitty_ngoctam
11-06-2003, 20:25
Ghost1982 mà là người nổi tiếng hay giúp đỡ bạn bè sao ? Mình vô đây mấy tháng rồi, sao chẳng nghe một tí ti tiếng tăm của bạn vậy ? Kỳ lạ quá ha ! Hỏng lẽ, bạn nổi tiếng đến nỗi mình không nghe sao ?
Phải kiểm chứng lại thông tin này à nha !

bichduyen_nt
12-06-2003, 12:29
Ghosh à, bộ muốn ddth bị nổ cái bùm hay sao vậy G, nổ qua' đó, xì tóp lại đi, chừa chổ cho duyên nổ với chứ.
chào bạn, duyên cũng mới mò vô DDTH được mấy ngày à, "hiền" nhất DD á, hỏi Ghost đi, biết liền à.

eko
12-06-2003, 12:51
tuxedo ơi, bạn đừng viết chữ hoa như vậy nha, trên net như vậy la` la to đó, và bạn nhớ đánh chữ tiếng Việt nữa, quy định của diễn đàn là đánh chữ tiếng việt mà.

sweet_rose
13-06-2003, 10:22
Xin chào tuxedo, NHL(c), Ghost, kitty, bichduyen, eko. :) Các bạn vui tính quá, mình xem các bạn nói chuyện với nhau thấy rất thích, mình ước có thể nói chuyện vui vẻ thoải mái như các bạn nhưng chẳng biết làm thế nào cả, mình vốn khô khan lại không giỏi giao tiếp (ở nhà vẫn thường bị chê như thế) nên ăn nói không được vui vẻ và dễ thương các bạn đừng chê nhé!

To bichduyen, tên duyên chắc hợp với bạn lắm, bạn rất dễ thương và vui vẻ ( mình đoán như thế khi xem các bài bạn gửi ) nên tuy mới vào diễn đàn bạn đã có nhiều bạn rồi!

To Ghost, mình chờ xem kết quả của bạn đấy, sau 3 tháng 15 ngày nữa bạn sẽ...;)

bichduyen_nt
13-06-2003, 12:31
Bài viết được gửi bởi sweet_rose
To bichduyen, tên duyên chắc hợp với bạn lắm, bạn rất dễ thương và vui vẻ ( mình đoán như thế khi xem các bài bạn gửi ) nên tuy mới vào diễn đàn bạn đã có nhiều bạn rồi!

To Ghost, mình chờ xem kết quả của bạn đấy, sau 3 tháng 15 ngày nữa bạn sẽ...;)
a', cảm ơn bạn nha, hi hi, sao mà bạn nói đúng quá dzậy?, nhưng nghĩ kỹ lại thì hơi sai một chút, phải là rất rất dễ thương kia, hi hi.
duyên nghĩ bạn cứ thoải mái một chút đi, đùa vui một chút cho bớt căng thẳng đó mà, trên mạng thì duyên tếu vậy đó ( nhiều khi không biết làm sao mà mình có thể nghĩ ra những chuyện tếu như vậy), chứ ở ngoài duyên nói chuyện nghe chán lắm, bởi vậy nên tới bây giờ hai chục tuổi rồi mà vẫn một mình nè, hi hi. mong bạn sẽ vui khi lên diễn đàn này há

Aladin& PC than
15-06-2003, 23:46
To Sweet_rose. Mình thấy rose nói chuyện cũng dễ xương lắm đó. Những lời giản dị đôi khi lại chân thành thu hút còn hơn những lời bay bướm chỉ để nghe chứ không để tin được. Rose không nghĩ đó là một lợi thế của mình à...;)

eko
16-06-2003, 12:40
cái ông Ghost này 8 dễ sợ luôn, đi đâu cũng gặp ông hết vậy? Bạn cố gắng post bài để tăng số lượng bài viết nhưng những bài viết không có chất lượng thì chẳng giúp ích gì được cho diễn đàn cả. Mình nghĩ diễn đàn là nơi để mọi người học tập, giao lưu để cùng nhau học tập chứ không phải để tranh đua về số lượng bài viết. Những bài viết chit chat thì sau 1 thời gian cũng sẽ bị delete thôi (làm vệ sinh diễn đàn đó), và số lượng bài viết của bạn dĩ nhiên cũng sẽ giảm theo, chỉ những bài viết "chất lượng cao" mới được giữ lại. Vậy bạn thử nghĩ xem, sự cố gắng của bạn để post linh tinh như vậy được ích lợi gì ???

Aladin& PC than
17-06-2003, 00:37
Khỏi cần giải thít anh Ghost. Bên này là mục giao lưu mà nên mình chat chít chíp gì cũng hổng sao miễn là hông bậy là được gùi. Đệ ủng hộ huynh cứ post nhìu nhìu cho zui chớ vắng anh post chắc buồn lắm.

H*jovial
18-06-2003, 10:42
H* jovial cũng ủng hộ anh Ghost luôn cho ! Jovial thấy anh Ghost viết bài mà phải nể luôn đó ! ( Có điều vì chưa đủ trình độ nên Jovial đọc ...hổng hiểu gì hết ..hic..thôi để từ từ... ham học thì sẽ giỏi mà phải hông?)
Xeko ơi bạn hơi khắc khe thiệt áh ! người ta lao động thì phải cho người ta nghi ngơi chat chit một chút chứ !( còn tui lên diễn đàn này toàn là để thắc mắc và tám không hà, hên là chưa bị mấy "lão"mod "chửi" thôi!Ê nói vậy bạn đừng "mở hàng" chửi tui đi nha!! )Diễn đàn này mà thiếu "bạn ma..con" sẽ buồn lắm đóvà cũng thiếu người để xây dựng diễn đàn rùi !!Bạn ơi ủng hộ những nguời ó công đi chu !??

H*jovial
18-06-2003, 10:44
Ủa quên box này là của "người bỡ ngỡ "mà ! Sweet-rose ơi mình làm quen luôn nhé! Tuy Jovial tham gia DDTH lau roi nhung cug con..bo ngo nhieu hơn bbạn nữa đó !!;-)

sweet_rose
19-06-2003, 10:14
Chào 2 bạn mới Aladin & PC than và H*jovial. Cám ơn lời khen của bạn Aladin, đọc xong mình cười mãi đấy ( có người khen cũng khoái thật) ;) nhưng mình thấy chính Aladin mới là người nói chuyện " dễ xương" lắm lắm đấy.
To H*jovial, vậy tụi mình có cùng một điểm chung rồi :), để xem mình còn gì giống nhau nữa không nhé, mình thích đọc sách, chơi thể thao, nghe nhạc và đi du lịch( dù hiện nay chưa đi nhiều nơi được, chắc lớn thêm chút nữa sẽ đi bù vậy), còn bạn thì sao hả H*jovial?
To Ghost, mình đã đọc các bài Ghost gửi rồi, Ghost có vẻ giỏi về phần cứng quá,nhưng mà nè, đa số những lần mình lên mạng đều thấy Ghost online, có khi mình ngồi tới 4-5 tiếng vẫn còn thấy Ghost, thế tới khi cầm hóa đơn thanh toán Ghost có cảm thấy giống tâm trạng như chàng Romeo trong chuyện tình qua Modem không hả?:)
To BichDuyên lên diễn đàn này, nói chuyện với các bạn là mình thấy vui rồi, Duyên vẫn còn một mình chắc là do bạn muốn thế thôi, phải không? chứ mình thấy có nhiều bạn trên diễn đàn cũng muốn lảm quen với Duyên lắm đó. Quên nữa, tụi mình học cùng trường,Duyên học ở lầu mấy phòng nào vậy, hy vọng có ngày gặp nhau ở trường Khtn nha.

H*jovial
20-06-2003, 10:08
Sweet_rose hoc chung voi chi Duyen, vay co muon H*Jovial keu Rose bang"chi "khong?( Tai Jovial keu Duyen bang chi do !) Keu chi thi...xuong chuc nua roi !hic..(Ma H*Jovial cung muon lam...em Ut ha !Hihih...)H*Jovial cung thich du thu het ! Thich du lich nua ma de lon roi Rose va minh "nam tay" di bu vay, bay gio thi H*
chi: o nha, hoc, va "du lich tren mang "thoi!
H*Jovial la em gai anh Ghost ne !( Anh noi do! H*Jovial chua kip lam " Don xin ket nghia" thi anh da nhan minh lam em gai roi ! ----Suong!!) Lam em gai thi cai nay chac biet!:E hem, chac..anh cung co ngoi 4,5 tieng do !hehe( E "noi nho" Sweet_rose nghe thoi do nha, Rose dung co..la lang len mac cong anh Ghost cho H*Jovial an don do !hic...)

bichduyen_nt
20-06-2003, 14:53
sweet_rose à, duyên đang thi HK mà, nên có muốn nói phòng học cũng hết được rồi, hi hi, dạo này thi cử căng quá nên ít lên đây ngồi tám, ai ngờ mình lại bị lạc hậu quá trời, để Ghost quậy tưng bừng luôn, hi hi.
bắt tay sweet_rose một cái nè, tụi mình học chung trường mà ( sweet_rose à, bữa nào đi ăn chè hông? )

Aladin& PC than
21-06-2003, 00:43
To sweet_rose : nghe bạn khen mà mình ngồi khóc hoài đó . có người khen cảm động thiệt hichic. hìhì
Còn cái này cảnh báo Anh MA1982 : nè anh biết đánh trẻ em là vi phạm quyền gì hông? Coi chừng em trai này ra tay cho anh biết mùi vị đó nhe. !!!

H*jovial
21-06-2003, 10:59
To chi Duyên: Chi duyên ơi cho em đi ăn chè dzới. ......!!!Gì đâu mà rủ có 2 nguời đi hà ( buồn lắm đó )em kiện àh nha!!!!!!Chị ráng thi tốt nha!chúc chị nhiều tốt đẹp !Chị thi xong nhớ lên chơi với em! Mai mốt em thi xong cũng sẽ...lên chơi với chị!!(hihih..)
To Aladin& Pc than : Aladin ơi ra tay đi!! Lấy computer lại cho anh Ma khỏi tám luôn !!Lúc này ổng "quậy tưng tưng lên " luôn rồi nè!!! Mà H*Jovial hổng phải "trẻ em" đâu đó nha !(chỉ hơi Baby chút xíu thôi hà !!).Ủa mà H*Jovial lịêu có phải kêu Aladin bằng "anh" không nhỉ !?? Kêu lộn tiệm quê chết !(Sao hả Ma Ghost, ai lớn tuổi hơn??)
TO Ghost: hehe...Lêu lêu mắc cỡ, có người "tự biên tự diễn" luôn kìa.....Mà H*Jovial đâu có phiền phức như ...Ma( tại Jovial là học trò mà!! Xếp sau anh đó nghe!!hehehe..)

SYMOS
21-06-2003, 11:59
choi mình tham gia với
chán thật mấy bữa nay chả biết làm gì hết

bichduyen_nt
21-06-2003, 19:25
ừa, khi nào duyên thi xong thì sẽ rủ đi ăn chè hén, hi hi, hứa đó, mà mấy bạn nì ở đâu dzậy?, ở ngoài TP HCM thì làm sao mà đi được?

minde
23-06-2003, 08:16
Bài viết được gửi bởi H*jovial
H* jovial cũng ủng hộ anh Ghost luôn cho ! Jovial thấy anh Ghost viết bài mà phải nể luôn đó !

Watttt !!!!!!:evil: :evil: :evil:

minde
23-06-2003, 08:19
Bài viết được gửi bởi eko
cái ông Ghost này 8 dễ sợ luôn, đi đâu cũng gặp ông hết vậy? Bạn cố gắng post bài để tăng số lượng bài viết nhưng những bài viết không có chất lượng thì chẳng giúp ích gì được cho diễn đàn cả. Mình nghĩ diễn đàn là nơi để mọi người học tập, giao lưu để cùng nhau học tập chứ không phải để tranh đua về số lượng bài viết. Những bài viết chit chat thì sau 1 thời gian cũng sẽ bị delete thôi (làm vệ sinh diễn đàn đó), và số lượng bài viết của bạn dĩ nhiên cũng sẽ giảm theo, chỉ những bài viết "chất lượng cao" mới được giữ lại. Vậy bạn thử nghĩ xem, sự cố gắng của bạn để post linh tinh như vậy được ích lợi gì ???
Cha này coi thường anh em mình quá Ghost ơi !
Bài có thể linh tinh với người này nhưng có ích với người khác !
Đây là chỗ để giao lưu chứ không phải là chỗ để ông phê bình góp ý lung tung !
Bài viết của ghost mà không chất lượng hả !Thử hỏi câu bài thì bọn tui được cái gì hả,vớ vẩn !!!!

bichduyen_nt
23-06-2003, 18:17
minde à hình như là để bài lộn chỗ rồi nghen, tự nhiên lại bàn chuyện đó ở đây vậy?, mà duyên nghĩ nên cho qua chuyện này đi, chẳng có gì phải bàn cãi cả, ý kiến của mỗi người thôi mà

sweet_rose
24-06-2003, 10:01
To Ghost: :) Nếu Ghost nói vậy chắc là Rose lộn rồi, tại vì Rose thường lên mạng lúc 7 hoặc 8 h sáng tới 11, 12 h trưa lận, hôm đó lúc 11h30 Rose định logout mà vẫn còn thấy nick của Ghost nên tưởng bạn lên mạng lâu như vậy, mình quên chắc là bạn vào sau mình.
To H*jovial, BichDuyen: Vậy H*jovial kêu Rose bằng chị đi ha. :) Tự nhiên được thăng chức khoái thật. Duyên đã rủ đi ăn thì làm sau tụi mình từ chối được, phải không H*jovial? Khi nào thì em lên thành phố được vậy? Có thể lên vào sinh nhật diễn đàn không? Nếu ngày đó mà Duyên rảnh và H* jovial lên đây được thì tụi mình đi chung ha? Ý 2 người sao?
To Aladin & PC than: Khăn giấy nè Aladin :), đừng khóc nữa coi chừng ...Rose khóc theo đó.
To SYMOS: chán quá thì vào đây chat với tụi mình cho hết chán.

H*jovial
24-06-2003, 10:30
Sinh nhât DD , em muốn đi lắm nhưng em bận thi rồi chị rose ơi!...NẾu chị em mình được gặp nhau ngoài đời chắc vui lắm chi Rose, chị Duyên ha!?...;-)

H*jovial
24-06-2003, 10:42
Hẹn nữa nhé! Chị Rose hy vọng không?;-)

bichduyen_nt
24-06-2003, 12:34
vậy là H*jovial không có số ăn chè rồi, vậy là bữa hôm SN DD rose có đi à, duyên thì không chắc nữa, tại vì nó cũng gần sinh nhật duyên mà, phải tiết kiệm tiền bạc để còn cho mấy đứa bạn duyên chém, nhưng để coi, chắc là duyên sẽ đi, lâu lâu mới gặp mọi người ở DD mà, hy vọng gặp rose há

newcomer
25-06-2003, 15:32
Coi Sơ-Lốc-Hôm tui trổ tài nghe!sweetman hẳn là người trong diễn đàn,một con ma cũ chính cống.Thú thật đi!
eko và hoalan sao ác cảm với đàn ông vậy?Nếu có thì làm quen với mình đi,ác cảm sẽ qua mau!Thiệt đó!Tin hôn?

tronghau
04-07-2003, 22:08
không tin ai chỉ nên tin vào bản thân mình và sau đó là tin vào một nữa kia của mình . đã là bạn mà ko tin vào tình bạn thì thà đừng là bạn . nhưng cũng đừng tin bạn hơn tin bản thân mình .

Ghost1982
08-07-2003, 09:36
Chắc cô em này hết bỡ ngỡ rồi nhỉ có anh hướng dẫn mà lị

TOIVANDOI_1NGUOI
24-10-2007, 14:31
chào các bạn mình là thành vien mới mong dc làm quen với tất cà các bạn!