PDA

View Full Version : Phần mềm dạy lái ô tô trên PC

thuydung
11-05-2003, 23:56
Mình muốn hỏi các anh , các bạn trên diễn đàn có ai biết về phần mềm dạy lái xe hơi trên PC không ?? Mình muốn tập ở nhà mà.. mình tìm trên mạng hoài mà chỉ thấy các bài tập để thi luật lái xe thôi . Nếu bạn tìm được mail cho mình qua điạ chỉ nokiamp2685@yahoo.com nhé . Cám ơn nhìu

Tony
12-05-2003, 20:25
thuydung định tập lái ô tô để chơi game hay là lái 1 real ô tô đấy? nếu là game thì tôi không có ý kiến, nhưng nếu quả thật thuydung muốn học lái ô tô thì sách là đủ rồi, và khi lái thì có những thao tác mà nhất định phải có người biết lái ô tô ngồi bên cạnh để chỉ dẫn và giúp thuydung điều khiển chiếc xe, nếu có tài liệu phần mềm nào chỉ dẫn lái xe thì cũng hay đó, nhưng cài số de, hay số tới 1..2..3..4..5 và đạp thắng hay đạp ga trên pc không giống lái xe thật được đâu nếu không ngồi vào chiếc xe hơi tự lái + 1 người hướng dẫn bên cạnh, còn không thì chỉ tưởng tượng ra là tôi sém xỉu rồi.. hì hì.

thuydung
14-05-2003, 00:05
Trời Tony ơi , Dung tính tập một cái real thiệt đó . Dung biết là còn nhiều công đoạn khác lắm à nhưng Dung muốn học cách căn đường rồi lái thử nghiệm truớc à ...Đằng nào thì Dung cũng sẽ đi học chính quy nhưng biết trước rồi , nhất lại là con gái nữa thì có phải là đỡ hơn bao nhiêu không Tony ???