PDA

View Full Version : Cúu em với

gicungduoc
16-01-2008, 22:10
Các pác ơiiii! cai laptop của em nó bị sao vậy nè, đang xài bình thường, hôm wa em về mở nó lên, nhìn thây con chuột quang của em nó đen thui (em xài con co đèn nhấp nháy), may khởi động xong thì con chuột nó die luôn, em tưởng con đó die, bèn lấy con sơ-cua là chuột ko dây thay vào, con này cũng đơ đơ luôn, thi thoảng nó động đậy 1 chút, kèm theo ổ cứng hoạt động, mỗi lần ổ cứng chạy rào rào là nó động đậy được một chút, co fải máy em bi nhiễm virus fải ko các pác, em đã quét rồi nhưng ko có con nào, em xài AVG. Mong các pác chỉ bảo iem với.

tatuananh
17-01-2008, 00:05
Oạch,ko có cái gì để nghi ngờ cả,bít làm sao đây

lybang
17-01-2008, 00:10
coi chừng chổ cắm bị lỏng,lờn rồi.

theanh.ebook
17-01-2008, 00:31
con j thì chắc cũng dùng qua cổng usb vậy cái cổng usb có vấn đề, nếu em mới cắm mp3 rút ra rút vào cũng chỗ í thì cẩn thận đó, lỗi như vậy chỉ có thay main, hix, hoặc sống chung với lũ, như anh

Các pác ơiiii! cai laptop của em nó bị sao vậy nè, đang xài bình thường, hôm wa em về mở nó lên, nhìn thây con chuột quang của em nó đen thui (em xài con co đèn nhấp nháy), may khởi động xong thì con chuột nó die luôn, em tưởng con đó die, bèn lấy con sơ-cua là chuột ko dây thay vào, con này cũng đơ đơ luôn, thi thoảng nó động đậy 1 chút, kèm theo ổ cứng hoạt động, mỗi lần ổ cứng chạy rào rào là nó động đậy được một chút, co fải máy em bi nhiễm virus fải ko các pác, em đã quét rồi nhưng ko có con nào, em xài AVG. Mong các pác chỉ bảo iem với.

vtienuit
17-01-2008, 00:49
Mặc dù mình không biệt nó hỏng chỗ nào nhưng không phải virut được làm gì có cái nào nó làm hỏng chuật được . Bạn thử cài lại win xem