PDA

View Full Version : [DIS] ***** protection of .swf

quanna
10-05-2003, 22:18
Cả nhà ui, ai có thể phá được protect của file .swf (MX) thì chỉ bảo cho tui với.

Còn với loại protection của file .swf (ver 5), tui đã phá ngon rùi, ai chưa biết thì contact với tui nhé...

YM: hard2saysorry

Hynohun
11-05-2003, 00:10
cái này bạn xem mấy cái topic bên dưới , có nhiều lắm
Recommend : Sothink SWF Decompiler

FlasH-lee
27-11-2003, 12:31
Flash mx thì chưa thấy, chứ từ 5 trở xuống thì dùng swf deprotect chỉ mất 30 giây là xong.

napoleon
27-11-2003, 13:40
dùng Sothink SWF Decompiler là hay nhất
download ở đây nhé ,đã ***** sẳn rồi đấy
http://hic2.kazserv.com/~tindon/Soft/HTMLEditor&FlashSoftware/SothinkSWFDeCompiler2002MXPro.zip

napoleon
27-11-2003, 13:41
sau khi cài đặt mở IE nó sẽ có một biểu tượng hình tròn trên trên toolbar khi vào trang web nào có Flash click trên cái biểu tượng đó rồi download về
ngoài ra chương trình này có thể xem được mã nguồn của Flash bị protection hổ trợ Flashmx và bạn có thể lấy các file hình ,music ,code trong file Flash đó

Oxygen
01-12-2003, 23:51
Ui cha!
Soft của Mr Napol nghe ngon wá ta.
Down về sài thử mới được.
Mẹc xi bốc cu Ông Pôn Na Pát nha.

boy_buon
02-12-2003, 12:02
cái đó chỉ dữ được object thôi, chứ action script bay mất tiêu rồi, không biết được đâu

napoleon
07-12-2003, 21:39
này , you có biết dùng ko mà nói vậy ,nếu muốn biết cách dùng thì lên trang chính của nó www.sothink.com mà xem nhé

FlasH-lee
08-12-2003, 17:55
Cái đó dùng để xem actionscript cực tốt. Sao ông bạn boy_buon lại bảo là không xem được. Cả shape, image, sound, button, movie, action nữa.

Kyo
09-12-2003, 15:44
Cái đó dùng để xem actionscript cực tốt. Sao ông bạn boy_buon lại bảo là không xem được. Cả shape, image, sound, button, movie, action nữa.

Yeah-yeah, chính xác là phần nổi lên, còn cái chìm thì ko tồn tại trong .swf nên Sothink cũng chịu chết. Kyo thấy cái Sothink đó dùng để nghiên cứu Action Script (với lại ăn cắp shape/sound/spites... etc thì tốt), nhưng bảo xài nó build lại .fla thì chắc nhọc công lắm 8-| ^__^

FlasH-lee
13-12-2003, 18:23
Cũng không hẳn thế Kyo ạ, nếu ta biết một chút về Flash thôi thì nhìn file swf và dùng nó cũng có thể tạo lại một số file fla đơn giản, ứng dụng một số hiệu ứng như mask, guide ... chẳng hạn. Còn với game flash thì... hic... bó tay.. Kể cả ăn cắp được code thì cũng chỉ ngồi mà nhìn thôi.