PDA

View Full Version : Ai chỉ cách tháo Deep Freeze 6

mikiway
12-01-2008, 20:03
Mình cài chương trình deep freeze 6 nhưng lúc cài xong nó bị lỗi minh đưa chuột lên chổ account và password để gỏ vào thì con chuột cứ hiện biểu tượng đồng hồ cát ( là bảo chờ ) mình chờ hoài chẳng được nên kéo xuống cho nó núp ở thanh công cụ, có người chỉ mình bảo ấn Shift + Click chuột nhưng vô hiệu, giờ máy mình không cài thêm chương trình nào được vì mình đã đóng băng ổ C rùi ..Ai có cách nào tháo ra để mình cài lại chương trình này không? Giúp tớ với !!!

Real Madrid
12-01-2008, 22:31
trường hợp này coi bộ bó tay rùi, cái chương trình DF của ông bị lỗi rùi.
Muốn tháo gỡ, thì phải đăng nhập,bỏ chọn DF, bên ông lại bị lỗi như vậy, thì làm sao tháo được.
ráng thử đi thử lại nhìu lần xem sao, vì thỉnh thoảng thằng DF cũng hay mất ổn định như vậy.
Tui cũng bị trường hợp giống như vậy, một ngày đẹp trời nào đó, mở lên, login vào thành công, thế là tháo DF ngay lập tức.
Ông cứ kiên trì, thử vài lần,có thể ok đó.
Còn níu ko dc, hết cách, thì chỉ còn cách cuối cùng là setup lại Windows thui....

mikiway
13-01-2008, 00:29
có 1 lần mình vào đc nhưng ko bik cách gở thế là nó lại văng ra và kể từ đó đến bây giờ k vào đc nữa...

kedatinh70411
22-09-2009, 13:32
mình mới khổ nè, ko cài win lại dc mới bực chứ nhi62u khi giận mún đập cái phức cho rồi

gà công nghiệp
22-09-2009, 13:34
mình mới khổ nè, ko cài win lại dc mới bực chứ nhi62u khi giận mún đập cái phức cho rồi

sao không cài được hở bác???

dungot
22-09-2009, 14:26
Mình cài chương trình deep freeze 6 nhưng lúc cài xong nó bị lỗi minh đưa chuột lên chổ account và password để gỏ vào thì con chuột cứ hiện biểu tượng đồng hồ cát ( là bảo chờ ) mình chờ hoài chẳng được nên kéo xuống cho nó núp ở thanh công cụ, có người chỉ mình bảo ấn Shift + Click chuột nhưng vô hiệu, giờ máy mình không cài thêm chương trình nào được vì mình đã đóng băng ổ C rùi ..Ai có cách nào tháo ra để mình cài lại chương trình này không? Giúp tớ với !!!

Mình cũng bị trường hợp này nhiều rồi, mỗi lần bị mình cài lại win.mình nghĩ Deep freeze 6 của bạn hết hạn sử dụng rồi.Cài lại win đi bạn ah