PDA

View Full Version : [Q] nhờ góp ý

tronghau
08-05-2003, 22:00
Các bạn ơi mình bây giờ chỉ biết chút ít về vi tính thôi. về phần cứng thì cũng biết chút ..nhưng bây giờ mình muôn đăng kí học kĩ thuật viên phần cứng ở khoa học tự nhiên ,.nhưng không biết có nên không. vì mình chưa học bào giờ..mình muốn bắt đầu viêc học tập của mình bằng môn học này trước ..vì nói về máy tính thì mình cũng biết đôi chút nhưng chẳng có caináo ra hồn cả ..mình muốn học chuyên sâu một thứ rôil lần lượt học tiếp những gỉ mình chưa biết . mình rất mong sự góp ý của các bạn

duclee
08-05-2003, 22:36
nhưng hướng ủa bạn là gì mới đc, nếu học thêm thì KHTN là tốt đó

lkt1827
09-05-2003, 02:27
đừng có tham gia cái khoá phần cứng đó. nó tào lao lắm. dạy xàm xàm không. bạn có thể chịu khó mua sách về luyện tập thì sẽ khá thôi. mấy thứ đó đâu có gì dạy. đóng học phí cả triệu đồng rồi cũng biết thêm được chút xíu thôi.

lybinh
15-05-2003, 19:45
dung nhu ban ikt1827 noi do,minh co hoc roi,hoc xong ra chang lam duoc gi ca, o day nang ve ly thuyet lam,co nhung mon chang co dinh dang gi voi thuc te ca,dong hon 4 trieu do

lnthai
16-05-2003, 06:59
Tui cung thay vay do, hoc o may trung tam do ton tien lam ma nhieu khi cai minh hoc duoc con do hon tu minh tim toi hoc hoi tren sach bao nua. Neu co the ban nen mua cac tap chi chuyen ve PC de tham khao, thuong thi PC World luon co muc thi ve phan cung o cuoi cac so bao