PDA

View Full Version : [Q] lam sao xem

babytrai
08-05-2003, 18:42
minh khong xem duoc cac doan gioi thieu film quang cao(nhu harry potter),dung windownmediaplayer khong xem duoc ,giup minh voi

monkey
09-05-2003, 08:52
có một số website không sử dụng windows media player mà lại dùng realone player (www.real.com)

toai_anh
10-05-2003, 15:08
cũng có thể họ nén dạng Ra hoặc mpv hoặc có thể windows mediaplayer của bạn có vấn đề ra tiệm mua đĩa CD software có chương trình windows media player XP về mà xài đã lắm

babytrai
11-05-2003, 18:16
mình vẫn không xem được,nó nói không thể mở file này,mình cũng không hiểu lí do nữa.dù sao cũng cám ơn các bạn nhe,ra tay tiếp đi

toai_anh
18-05-2003, 13:07
Muốn mình ra tay thì bạn phải ở đà nẵng thì mình mới đến nhà để xem thử và tinh chỉnh lại windows cho bạn. Mình là dân sữa máy chuyên nghiệp mà. Nếu cài windows mediaplay Xp mà vẫn không xem được thì bạn hãy xem lại trang web có đoạn quảng cáo về harry potter hoặc bạn vào www.VDCMEdia.com để xem tình hình thời sự của nước ta bằng hình ảnh xem sao. Mình tin chắc là được 100% đó

ittrain
28-05-2003, 15:12
Ối zời.... xem film quảng cáo hông được... thì thôi !!!!!
Vớ vẩn ..!!! thế mà củng chỉ cho hắn....

bienxanh
03-06-2003, 10:09
bạn ittrain mất lịch sự quá,người ta không biết mới hỏi(đoạn film quảng cáo có thể quan trọng thì sao),bạn nói "thế mà cũng chỉ "là chê hay trách người khác đây.chúng ta váo đây để học hỏi chứ không để nói cái kiểu như ittrain
----------------
tui chỉ góp ý ,mong bạn đừng làm như vậy nữa,dù là trên mạng cũng phải lịch sự chứ

Ghost1982
03-06-2003, 10:35
Babytrai lấy đoạn đó ở đâu vậy trên mạng hay là trong CD game vậy. Nếu trên mạng thì bạn thử sài cái DivXplayer nhé, còn trong CD game thì phải có cái BinkPlayer cơ.

snc
08-06-2003, 20:28
Bạn dùng win nào vậy, nếu dùng win xp thì cứ mở file đi, thằng win xp có chức năng mở những file có đuôi mở rộng hay lắm đó (nhưng với điều kiện là bạn phải connect internet cơ)