PDA

View Full Version : Cach đọc sơ đồ khối

winxpsp
29-12-2007, 23:23
Mình đang nghiên cứu về sữa main, mình đã download được cái sơ đồ khối của cái main này , bạn nào có
thể hướng dẫn mình đọc cáo sơ đồ khối này được hong?, ví dụ như cổng chuột, phím hư thì phải bỏ cái con
tụ nào ngay trên cái sơ đồ này,

Mà sao muốn sơ đồ từ ổ cứng lên thì phải vào đâu nhĩ, sao ko thấy nơi để chèn file, mình xin cung cấp địa chỉ dơnload
sơ đồ vào đây:
http://www.megaupload.com/?d=I7A9M95G

cho mình hỏi thêm là :ngoài ra nếu có máy hiện sóng phải check clock và các tín hiệu hight-low trên các chip nữa ..
câu này có nghĩa là sao, máy hiện sóng dùng để làm gì? cách thức và phương pháp sử dụng nó ra sao, bạn nào có thể giúp mình giải quyết câu hỏi của mình được hong?

thoqbk
29-12-2007, 23:54
Bạn thi vào IT BK học vài năm xem sao !

huydan_tb
30-12-2009, 12:03
em dang can mot so do cua may q63 bac nao co cho em xin nhe

laitang
30-12-2009, 23:57
Bạn thi vào IT BK học vài năm xem sao !

Khoan hẵng thi vào IT BK: thi chưa chắc đậu (xin lỗi trước), đậu rồi chưa chắc đủ tiền và thời gian học cho xong (xin lỗi lần nữa!), học xong rồi cũng chẳng sửa main được đâu! Câu hỏi của bạn quá "thô" nên tôi nghĩ nếu có trả lời cũng không giúp ích gì nhiều cho bạn. Cách tốt nhất là bạn đóng tiền đi học lớp dạy sửa main chỉ vài tháng thôi.

hddlab
31-12-2009, 07:38
Khoan hẵng thi vào IT BK: thi chưa chắc đậu (xin lỗi trước), đậu rồi chưa chắc đủ tiền và thời gian học cho xong (xin lỗi lần nữa!), học xong rồi cũng chẳng sửa main được đâu! Câu hỏi của bạn quá "thô" nên tôi nghĩ nếu có trả lời cũng không giúp ích gì nhiều cho bạn. Cách tốt nhất là bạn đóng tiền đi học lớp dạy sửa main chỉ vài tháng thôi.

Câu trả lời rất...chuẩn! Bravo!