PDA

View Full Version : Cần Driver "ethernet controller" & "network controller" laptop gateway

handoi87
29-12-2007, 11:13
Con laptop gateway model 8510 gz sau khi cài lại win thì mất hết driver. Em đã vào homepage của nó tải về ghi đủ cả ****** number nhưng về update vẫn không nhận hai thiết bị mạng. Dùng cả mấy phần mềm scan driver(driver genius...) quét nó báo no database. Dùng cpu-z quét thì nó không hiện số hiệu của main. Hôm trước mang lên mấy bác icare cũng potay. Mong anh em trong diễn đàn giúp đỡ chứ không có 2 cái đó thì con máy đó bỏ không. Mà hồi trước nó có bộ ghost theo máy mà mấy đại ca trc đó format nó mất rồi. Vậy các bác có biết làm thế nào hay là down dc bộ ghost đó ở chỗ nào về không. Cần sự giúp đỡ. Chân thành cảm ơn !

TRANDAUBAC
29-12-2007, 11:43
Bạn xem HDH có nhận diện được thiết bị phần cứng không ..nếu nhận thì lên homepape tải và cài driver không khó như bạn ngĩ đâu ...

handoi87
29-12-2007, 18:20
Hệ điều hành có nhận bạn ơi, mà báo thiếu Driver(dấu hỏi). mình thử nhiều cách rồi mà vẫn chưa dc

TRANDAUBAC
29-12-2007, 19:16
Phải có máy rùi tìm down về cài thử liên tục mới biết chứ ,kiếm thì minh cũng len homepgae hoặc đâu đó down thui , mà bạn lên homepage tài về mà sài vẫn không được thì mình pó tay