PDA

View Full Version : Hãy thử sức để giành học bổng 100% học phí khóa CCNA& MCSA tại VNExperts!

txphuvnn
29-12-2007, 00:15
Kính gửi: Các bạn sinh viên trường Cao Đẳng, Đại Học Hà Nội.

VNE là một trong những trung tâm đào tạo công nghệ thông tin có uy tín và chất lượng cao trong giới IT tại Việt Nam. Được hình thành từ tháng 8 năm 2003 cùng với sự ra đời của trang diễn đàn http://www.vnexperts.net là nơi mọi người có thể cùng nhau học tập và trao đổi kiến thức. Ngay từ khi mới thành lập thì VNE đã thu hút được sự chú ý rất lớn của giới công nghệ thông tin mà đặc biệt là các bạn sinh viên, học sinh… Sau hơn 3 năm hoạt động VNE đã ngày càng khẳng định được vị thế của mình trong lĩnh vực đào tạo các chứng chỉ mạng quốc tế như CCNA, CCNP,MCSA, MCSE, Linux… và đã thu hút được rất nhiều đối tượng là các bạn sinh viên. Để chào mừng năm học mới và góp phần giúp đỡ và trang bị những kiến thức thực tế và kinh nghiệm làm việc cho các bạn sinh viên thì chúng tôi đưa ra chương trình: “Test Để Nhận Học Bổng VNE” gửi đến các bạn sinh viên như sau:

+ Đối tượng làm Test : Sinh viên năm thứ 3, thứ 4 chuyên ngành CNTT, ĐTVT
+ Hạn cuối đăng ký : 08/01/2008

- CƠ HỘI ĐƯỢC NHẬN HỌC BỔNG ƯU ĐÃI tại VNExperts từ nay đến hết ngày 20/02/2008!!!
ĐẶC BIỆT:
1 SUẤT CCNA VÀ MCSA FREE CHO BẠN CÓ SỐ ĐIỂM CAO NHẤT
- 5 suất học bổng CCNA và MCSA 2003 trị giá 30%
- 10 suất học bổng CCNA và MCSA 2003 trị giá 25%
- 15 suất học bổng CCNA và MCSA 2003 trị giá 20%
- Khi các bạn học các chương trình khác do VNExperts tổ chức các bạn đều nhận được thẻ giảm giá 20% tại VNExperts tạo điều kiện thuận lợi cho bạn có cơ hội được theo đuổi các chương trình học của VNExperts

Thời gian tổ chức test: 9h ngày 10/1/2008

Vậy chúng tôi xin thông báo để các bạn sinh viên được biết và sớm có kế hoạch Test cho mình.

Xin chân trọng cảm ơn!

heopro90
02-01-2008, 23:18
chà ! đã phết nhảy ! thử đi các pác !!!

txphuvnn
04-01-2008, 13:24
Để tham dự chương trình test này, bạn hãy điền thông tin theo mẫu dưới đây và gửi về cunb@vnexperts.net

Họ tên:
Địa chỉ:
Điện thoại liên lạc
Email:

Các bạn lưu ý, hạn cuối đăng ký là 8/1/2008 và lịch test là 9h ngày 10/1/2008