PDA

View Full Version : YahooMess Wái wái

Klin-man
06-09-2002, 12:19
Có ai kíu mình với.....

Mình đang xài YM ver 5.5 và 5.0 mà sao lâu lâu hay bị báo lỗi:

+ YM page.exe, buộc phải relogin lại
+ User.exe cũng buộc phải relogin lại

....làm mất hết mấy mối chat, thiệt khổ hết biết ???? :o

À, có ai biet Version của AOL và YH mà chat được nhiều Nick thì chỉ cho mình với nha...

Thanks !!!!!!!

sophia
07-09-2002, 11:30
YM version 5 trở lên là chat được = nhiều nickname cùng lúc rồi

Khamphamoi
09-09-2002, 13:53
Chát bằng nhiều nick thì do bạn tự tạo ra thôi ( mỗi nick chủ sẽ tạo dược 6 nick ảo ) .Còn nếu bạn muốn chát bằng nhiều nick thì dùng chương trình Trillian 0.73 ,chương trình này co thể chát được nhiều níck va nhiều thể loại chát cùng một lúc .

Klin-man
10-09-2002, 11:35
Mình cám ơn 2 bạn Sophia và khamphamoi nhieu nha, để mình check lại nha...

lol lol lol lol lol lol lol lol

tinhta
18-06-2003, 10:34
Mình đang xài YM ver 5.5 và 5.0 mà sao lâu lâu hay bị báo lỗi:

+ YM page.exe, buộc phải relogin lại
+ User.exe cũng buộc phải relogin lại

....làm mất hết mấy mối chat, thiệt khổ hết biết ???? :o

À, có ai biet Version của AOL và YH mà chat được nhiều Nick thì chỉ cho mình với nha...

Thanks !!!!!!! [/B][/QUOTE]
==============================================
Lâu lâu chương trình Yahoo Messenger cũng hay bị báo lỗi hoặc do bạn bị kick nên ko Login được,theo mình bạn nên dự trữ nhiều địa chỉ yahoo (từ 2-3 địa chĩ)mổi địa chỉ add tất cả các nick cũa bạn mình vào.Khi ko may bị kick hoặc Yahoo Messenger bị lỗi thì bạn chuyễn qua nick phụ (nhớ là add nick phải thông báo cho tất cả những người bạn của mình biết,nếu ko thông báo thì sợ họ ko cho bạn add nick của học đâu).Làm như vạy giống mình đó,khỏi sợ mất mối chat rồi hehehe lol .Còn về chat nhiều nick thì bạn vào địa chỉ này nhé http://thugian.yoll.net trong đây có bày về phần tạo nick ảo đó(nhưng hơn bị dài dòng)nếu mình mà Post ra đây thì lâu lắm,bạn chịu khó vào trang Web đó tự làm cho quen nha.Còn phần AOL mình ghét nó lắm nên ko khám phá để chỉ cho bạn.Thân chào ;)

xeom
05-07-2003, 11:19
co ai giup minh khong ? tai sao khi vao yahoomail thi vao duoc ! con vao yahoochat thi vao khong duoc ! yahoochat no bao la minh da bi khoa nick ! lam sao de khac phuc duoc ?
truoc khi ma minh bi khoa , minh da dung dang ki rat nhieu trang web la
mong duoc su chi day !

tinhta
05-07-2003, 11:41
to xeom: log lại bài của tinhta ở trên kìa,Yahoo cũng có lúc như thế nữa,vào cái này được mà vào cái kia ko được.Nếu bạn ko vào được mai th2 bạn làm như sau: OverView (hình cai chuông vàng) --> New messenger (s) --> nhấm ok là nó sẽ tự join vào mail.Thân

saigonyeu
26-09-2003, 13:42
Cái chương trình Trilian 0.73 để chát được nhiều nick cùng 1 lúc được down ở đâu dzạ mấy bác... Chát nick thật đó chứ không phải là nick ảo đâu nghen !.. có gì các huynh chỉ dùm đệ nghen .. Thanks
ITALY

heoconnho
27-09-2003, 10:13
uh đúng đấy YM thường hay lổi nhưng lại ít gặp lỗi mà các bạn thường nhác đến thường hay bị đá

saigonyeu
27-09-2003, 21:27
Yahoo messenger không hiểu sao cứ lỗi tè le hột me hòai... Có lúc đang chơi tự nhiên nó báo lỗi làm phải login vào lại .. Có khi còn phải Restar máy lại nữa.. !
ITALY

thelank15b
28-09-2003, 13:49
Cai chuong trinh Trilian 0.73 ay thi vao google ma tim, con neu ai ko biet cach tim thi mail cho minh, minh goi file cho, mail cua minh la daiuy_alpha@yahoo.com. Chuc cac ban vui ve !

saigonyeu
29-09-2003, 09:04
Bạn có thể cho mình biết cái link web có Trilian ko?... nếu kêu mình tìm trong google thì lâu lắm..Thanks
ITALY

Cortxxup
29-09-2003, 22:06
Tôi cũng bị trường hợp giống bạn là vào Yahoo Mail được nhưng không vào được nhưng vào Yahoo Messenger không được, đó là do bản thân Yahoo bị lỗi, sau vài lần kiện cáo với ban quản trị của Yahoo, tôi đã vào được rồi nhưng mà bạn biết điều gì bất ngờ xảy ra không, đó là biểu tượng khuôn mặt cười của tôi trong mail đã bị biến mất, thật nực cười, nhưng không sao cả miễn là vào được lại là được rồi.

thelank15b
03-10-2003, 18:46
Link trang web thi chiu, co nhieu cai qua nen chang nho la cai nao ca, thoi chiu kho vao google ma tim di. Khi nao tim ko duoc thi mail cho tui, tui goi kem file cho ! Chuc vui ve !

namcan
09-04-2004, 06:45
Híc các bro cho đuờng link của cái illian 0.73 đi tui tìm mãi mà hông đuợc. à mà tui nghe nói có chương trình gì Magic! Messenger chát đuợc 99 nick lận có ai biết down ở đâu ko vậy chỉ dùm nhé. Cám ơn truớc

tinhyeumauxanh
09-04-2004, 14:02
Đây nè:
Trilian 0.74 luôn :D :D :D
http://install.stardialer.de/?account=trilian-de

namcan
11-04-2004, 07:28
Cám ơn bro rất nhiều

tinhyeumauxanh
11-04-2004, 20:20
ko có gì, có cần gì nữa ko?

xeom