PDA

View Full Version : Hoi ve nortonantivirus va chuong trinh nghe nhac midi

thanhdiem
06-05-2003, 21:21
VNI TIMES
Caùc anh chò ui !!!
Giup em vôùi …Hình nhö caùi maùt tính nhaø em noù bò ñieân ruøi caùc baùc aï
*Chöông trình Cakewalk Pro.Audio duøng ñeå nghe nhaïc midi yù maø..laâu laâu em baät thì noù chaïy nhaïc(play ñöôïc)va nghe raát toát ….Coøn coù nhöõng luùc sao em môû noù leân maø noù chaïy ñöôc( thaáy roõ phuùt di chuyeån) nhöng laïi khoâng nghe thaáy gi…Vay laø sao vaäy???
*Caùi Norton AntiVirus nöõa noù cuõng bò khuøng…Laâu laâu noù laïi hieän ra caùi baûng ghi
Norton AntiVirus was unamle to star the Instant Messenger scanner.It will be unable to scan Instant Messenger downloads for infections
Clicl here to go Symantec Technical Support Knowledge Basw
3021,4
Vaäy la sao vaäy?Maáy baùc giuùp em di ñaëc bieät la caùi duøng ñeå nghe midi yù…Caùi ñoù em caàn laém vôùi laïi maáy baùc coù bieát chöông trình naøo duøng nghe nhac midi ko chæ em vôùi nhöng khi nghe phaûi co keøm baûn nhaïc nhö Cakewalk Pro.Audio
Treân thanh Tools cuûa Cakewalk Pro.Audio coù ghi oh lyrics ..duøng ñeå laøm gì vaäyy??

thanhdiem
06-05-2003, 21:26
các anh chị ui sao khi em soạn bài trước rùi paste lên nó ko ra font tiếng việt vậy?
em dung font vni times o bài đó đó

Cuccu
07-05-2003, 10:02
Bạn phải gõ tiếng Việt bằng mã Unicode thì nó mới thể hiện được và hầu hết các website tiếng Việt ở VN dùng chuẩn này.lol

trong
07-05-2003, 17:50
VNI TIMES Các anh chị ui !!! Giup em với …Hình như cái mát tính nhà em nó bị điên rùi các bác ạ *Chương trình Cakewalk Pro.Audio dùng để nghe nhạc midi ý mà..lâu lâu em bật thì nó chạy nhạc(play được)va nghe rất tốt ….Còn có những lúc sao em mở nó lên mà nó chạy đươc( thấy rõ phút di chuyển) nhưng lại không nghe thấy gi…Vay là sao vậy??? *Cái Norton AntiVirus nữa nó cũng bị khùng…Lâu lâu nó lại hiện ra cái bảng ghi Norton AntiVirus was unamle to star the Instant Messenger scanner.It will be unable to scan Instant Messenger downloads for infections Clicl here to go Symantec Technical Support Knowledge Basw 3021,4 Vậy la sao vậy?Mấy bác giúp em di đặc biệt la cái dùng để nghe midi ý…Cái đó em cần lắm với lại mấy bác có biết chương trình nào dùng nghe nhac midi ko chỉ em với nhưng khi nghe phải co kèm bản nhạc như Cakewalk Pro.Audio Trên thanh Tools của Cakewalk Pro.Audio có ghi oh lyrics ..dùng để làm gì vậyy??

thocon
07-05-2003, 21:21
winamp nghe midi cúng khá lắm , lyrics là lời của bài hát midi đó , nếu files midi đó có kèm lyric thì nó sẽ hiện lên khi mình nghe nhạc !

thanhdiem
07-05-2003, 23:38
vậy còn midi mà có bản nhạc từng phần thì là phần mềm nào vậy mấy bác