PDA

View Full Version : xu thế web php cho vn như thế nào

kiem_bo
21-12-2007, 20:52
tôi bây giờ định chọn đường đi cho tương lai của mình nhưng chả biết sao cả là ta nên đi con đường tự làm cách trang web cho khách hàng hay là phát triển web cho khách hàng dựa trên opensource nhu joomla,nuke,.. Hay là cả 2 luôn. tôi đang ở quy nhơn nên mấy nhu cầu về web ko nhiều lắm cho nên chả có gì làm. Ít năm nữa kinh tế phát triển cho nên nhu cầu web sẽ có cho nên tôi đang cần tư vấn chọn đường đi cho thích hợp

zmt264
21-12-2007, 21:28
Hãy học tiếng Anh cho tốt, nếu như nó chưa tốt , đó là con đường của người Việt (nếu học được thêm tiếng Nhật thì tốt, học tiếng Trung nữa cũng được, dù dạo này TrQ bị chửi hơi nhiều)

kiem_bo
22-12-2007, 13:14
cái đó có liên quan đâu nhỉ. Bạn biết ko tôi học tiếng hoa bị người ta chửi nhiều quá tôi hiện nay chỉ xài đựoc 2 ngoại ngữ là anh, hoa thôi. THế ai biết xu hướng web tương lai ko để tôi theo mà kiếm tiền

zmt264
22-12-2007, 13:50
cái đó có liên quan đâu nhỉ. Bạn biết ko tôi học tiếng hoa bị người ta chửi nhiều quá tôi hiện nay chỉ xài đựoc 2 ngoại ngữ là anh, hoa thôi. THế ai biết xu hướng web tương lai ko để tôi theo mà kiếm tiền

Đợi chút để tôi sửa chữ ký