PDA

View Full Version : Không trao đổi được dữ liệu giữa Mp3 Creative và PC xin giúp đỡ.

namtuoc03
14-12-2007, 11:11
Mình copy nhạc vào ra máy Mp3 Creative thì được nhưng xem trên Mp3 thì không thấy đâu.
Những file ghi âm từ máy Mp3 thì vẫn nhìn thấy trên PC nhưng không copy ra được.
Xin hỏi các bạn là có phải cần một chương trình để trao đổi dữ liệu giữa Mp3 và PC hay không và bạn nào có thì cho mình xin.
Máy của mình là Mp3 Creative Zen Micro 4G không có disk đi kèm.
Cảm ơn các bạn nhiều!

namtuoc03
24-12-2007, 10:16
Mình xem kỹ lại rồi, máy của mình là Mp3 Creative Zen Micro Photo 4G.
Mình đã down driver và PC đã nhận ra Mp3 rồi. Nhưng theo mình nghĩ thì vẫn cần có 1 chương trình để trao đổi dữ liệu qua lại với PC. Không biết có đúng không vì mình không có disk đi kèm mà.
Bạn nào biết xin giúp mình với!

namtuoc03
24-12-2007, 13:04
Mình đã giải quyết được rồi.
Cảm ơn các bạn!
Xin Mod đóng box này lại được rồi.

huyhoang149
24-12-2007, 15:24
Mình copy nhạc vào ra máy Mp3 Creative thì được nhưng xem trên Mp3 thì không thấy đâu.
Những file ghi âm từ máy Mp3 thì vẫn nhìn thấy trên PC nhưng không copy ra được.
Xin hỏi các bạn là có phải cần một chương trình để trao đổi dữ liệu giữa Mp3 và PC hay không và bạn nào có thì cho mình xin.
Máy của mình là Mp3 Creative Zen Micro 4G không có disk đi kèm.
Cảm ơn các bạn nhiều!
- KHi chay may MP3 ban khong chon dung thu muc luu tru cua nhac nen no khong chay:
- Còn khong thể copy dược là do máy nhiệm virus
rồi, bạn hãy quyét vi rus đi, chứ nếu nhận thấy thì copy bình thường a

namtuoc03
25-12-2007, 13:56
Không phải.
Máy Mp3 này nếu tùy chọn trong Mp3 thì cắm vào PC sẽ chỉ như 1 USB bình thường chỉ để lưu trữ dữ liệu thôi, không nhìn thấy những file đó trên Mp3.
Còn nếu cắm thẳng vào PC thì cần phải có 1 chương trình (giống như PC Suite của Nokia) để truyền Data hay Music vào qua lại được.

nguabay
05-02-2008, 13:54
Không phải.
Máy Mp3 này nếu tùy chọn trong Mp3 thì cắm vào PC sẽ chỉ như 1 USB bình thường chỉ để lưu trữ dữ liệu thôi, không nhìn thấy những file đó trên Mp3.
Còn nếu cắm thẳng vào PC thì cần phải có 1 chương trình (giống như PC Suite của Nokia) để truyền Data hay Music vào qua lại được.

Máy MP3 Creative của tôi đang sài đâu có cần phần mền nào đâu?