PDA

View Full Version : Ủng hộ Mai Đức Chung làm HLV trưởng ???

tiensidien
12-12-2007, 10:51
Theo tin mới nhất, LDBDVN sẽ sa thải Riedle và MĐC làm HLV trưởng tạm thời.

Mình nghĩ nên giao cho MĐC làm HLV trưởng luôn, khỏi cần tìm người mới, vì ông này khá mát tay.

Đề nghị anh em ủng hộ Mai Đức Chung đi nào.

Có ai đồng tình với mình hôk ta ?

http://www.google.com.vn/search?hl=vi&q=mai+%C4%91%E1%BB%A9c+chung&btnG=T%C3%ACm+v%E1%BB%9Bi+Google&meta=

Let's-me-see
12-12-2007, 10:53
Cũng có thể vậy .Nếu tìm HLV nước ngoài thì tốn` tiền + chưa biết sẽ thế nào còn HLV MĐC thì hàng Việt Nam ko biết có chất lượng cao ko? :D

amida
12-12-2007, 10:55
Đúng.
Thành công của Asian Cup là dư chấn của cuộc cách mạng Mai Đức Chung. Lúc đó Riedl sau cơn phẫu thuật chỉ hưởng ké thôi :)

nhicolai
12-12-2007, 10:58
Tôi không nghĩ tôi thất vọng trước lối đá của ĐT U-23 VN chiều nay. Vì nỗi thất vọng đó đã có từ rất lâu khi xem ông Riedl dẫn dắt đội tuyển. Có thể sẽ có những thanh minh cho việc thất bại ở mùa SEA Games này như đội tuyển phải tham gia quá nhiều giải giao hữu, chính thức; V-League đã vắt kiệt sức các cầu thủ; bóng đá VN không sản sinh nhân tài, cầu thủ VN không chuyên nghiệp, không tuân thủ đấu pháp,...

Chiều nay, trước trận BK, tôi nghe 1 thông tin mà tôi không hiểu về độ chính xác của nguồn tin đến mức nào: LĐBĐ VN đang dự kiến ký tiếp hợp đồng với HLV Riedl. Chỉ cần nghe thôi đã thấy nản.Những vị lãnh đạo Liên đoàn đang nghĩ gì khi đội tuyển dưới thời trợ lý HLV Mai Đức Chung lại có lối đá hấp dẫn , hiệu quả hơn dưới tay ông HLV trưởng? Hãy vì sự tiến bộ của bóng đá Việt Nam.

temp2
12-12-2007, 10:59
đồng ý, 1 vote cho HLV M.Đ.Chung; dù sao ổng cũng tạo dư chấn rồi, cho ổng thêm cơ hội, biết đâu có CLB ở Anh nào đó để ý rồi rước ổng thì sao, lúc đó VN tha hồ mà... nổ nhá :D

PS: đã đến lúc chúng ta nên xem xét lại quan điểm nên dùng đồ nội hay ko rồi nhỉ?

tiensidien
12-12-2007, 11:10
Trước đây có thời gian báo chí nói bóng gió : Mai Đức Chung là vai chính của diễn viên phụ.

Có thời gian, bóng đá trẽ vn lột xác dưới thời Mai Đức Chung.

Hi vọng ĐTVN sẽ lột xác vào trận tranh huy chương đồng dưới triều đại Mai Đức Chung.

Cố lên MĐC......

thocon
12-12-2007, 12:13
MĐC tạm được, dù sao cũng hơn Mr bảo thủ.

david beckham
12-12-2007, 12:29
Để MĐC cầm quyền cũng được , chỉ sợ các ngài ở trên ko thích như vậy :( 1 vài trận rồi lại đuổi đi

Hanaziki
12-12-2007, 12:39
tôi cũng hộ bác MĐC .... đồng thời "mong bác david beckham" bỏ cái chử "Tàu" dưới chử ký đi, để vậy không biết bác nói gì ... nhiều khi đang "mắng" em hoặc bác nào ở đây cũng nên ... ^_^'

david beckham
12-12-2007, 12:40
tôi cũng hộ bác MĐC .... đồng thời "mong bác david beckham" bỏ cái chử "Tàu" dưới chử ký đi, để vậy không biết bác nói gì ... nhiều khi đang "mắng" em hoặc bác nào ở đây cũng nên ... ^_^'

Thế nó mới ... bí hiểm :lick:

co3d
12-12-2007, 12:48
Thường thì VN ko giữ lại 1 HLV nội nào lâu, bởi vì HLV nội thì ko được đòi hỏi cao như những HLV ngoại.

3_TAM
12-12-2007, 12:56
hihi chữ ký đó là chữ Nhật bổn mà . Mình ủng hộ hãy cho MĐC một cơ hội thử thách , biết đâu hơn hẳn thuê thầy ngoại thì sao .

thongtinlaptop
12-12-2007, 13:07
Dẹp cả, HLV nào cũng thế thôi vì ngấm vào máu tư duy và cách nghĩ rồi. HẾT !

tiensidien
12-12-2007, 13:18
bác thongtinlaptop này lại mắc bệnh quan liêu nữa rồi.

Chưa gì mà bác đã chụp mũ lên người khác. Như thế là hok tốt đâu.

collect
12-12-2007, 13:25
Riedl đã viết đơn từ chức gởi lên VFF ,như vậy VFF sẽ đỡ tốn một khoảng bồi thường cắt ngang hợp đồng !

nhicolai
12-12-2007, 13:29
tin từ VTV lúc 12:15 (12/12/2007), ông R đã từ chức, ông MĐC tạm thời là HUẤN LUỆN VIÊN TRƯỞNG dẫn dắt tuyển VN tái đấu Sing tranh Huy chương đồng

redhorse
12-12-2007, 13:30
HLV nội dể bị chỉ đạo và dể bị sa thải hơn HLV ngoại nhỉ

huyhoa
12-12-2007, 15:30
So sánh giữa Rít đờ (Riedl) và Mai Đức Chung
Lương Riedl: 20000$
Mai Đức Chung: 7 Triệu Vnd
Thành tích: Riedl: Huy Chương đồng SG, Huy chuơng đồng AFF, lối đá luồn cúi, tinh thần nhợt nhạt
Mai Đức Chung: Lọt vào vòng loại 3 Olympic, lối đá bốc lửa, đúng tinh thần VN

Còn ủng hộ hay không thì do Ủy ban Olympic và liên đoàn bóng đá.

thitkhohotvit
12-12-2007, 15:43
Dù gì cũng cùi rồi, ko sợ lở :D

knowdienow2007
12-12-2007, 15:48
thằng gà Mai Đức Chung này cũng thế,chả có gì đặc sắc...Chắc nó cũng y khuông bác Goran Ericson bị sa thải để lại cho ông phó Steve Mc Laren,cũng trông chờ ông này lắm,thế là bác này cho cái dâu chấm hết tuyệt đẹp :tuyền ANh ko vượt qua nỗi vòng loại Euro 2008
Thằng cha này chưa đủ tầm dẫn dăt đội tuyển quốc gia
Thầy ngoại mà tụi nó còn chưa sợ,thì đưa thằng VN vào,tụi no co khi lại chửi nguoc lại huấn luyện viên
ko hiếu sao,tui rất kết cái thằng cha Brazil Dido,cha này phải nói là "ky luật thép",mặc dù duoi thời chả thành tích ko có gi nỗi bật
Nhưng nói gì thì nói,kỷ luật là phải đặt trên hết,phải xiết như Mourinho như thời ỗng mới đến CHelsea trị mấy thằng bệnh ngôi sao tạo nên 1 khôi tập thể đoàn kết và ăn ý

collect
12-12-2007, 15:50
Thôi bắt chước Chelsea đi cũng được !

extjs
12-12-2007, 15:55
Thuê Mourinho về đi :mad: tui chịu tiền lương cho :w00t:

collect
12-12-2007, 15:58
Mourinho về làm HLV cho tuyển ANH rồi , bắt đầu vào1/1/2008

anhdaikho_vt
12-12-2007, 16:11
Đề nghị giải tán bóng đá VN. Lấy tiền đó để xóa đói giảm nghèo.

windsoft
12-12-2007, 16:13
Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam chất lượng cao.
Đúng thuốc đúng bệnh.
Ủng hộ mr.Mai Đức Chung. :D

Để em dịch nghĩa cho bác khỏi băn khoăn nhé.

おはようございます = good morning
ベトナム ようそ = nhân tố Việt Nam (không biết bác beckham có viết sai không nhỉ, theo em ようこそ = welcome sẽ đúng hơn ようそ)

vFork
12-12-2007, 16:14
Thế nó mới ... bí hiểm :lick:
It's mean
"
Good morning
Like other Vietnam
"

david beckham
12-12-2007, 16:19
thằng gà Mai Đức Chung này cũng thế,chả có gì đặc sắc...Chắc nó cũng y khuông bác Goran Ericson bị sa thải để lại cho ông phó Steve Mc Laren,cũng trông chờ ông này lắm,thế là bác này cho cái dâu chấm hết tuyệt đẹp :tuyền ANh ko vượt qua nỗi vòng loại Euro 2008
Thầy ngoại mà tụi nó còn chưa sợ,thì đưa thằng VN vào,tụi no co khi lại chửi nguoc lại huấn luyện viên
ko hiếu sao,tui rất kết cái thằng cha Brazil Dido,cha này phải nói là "ky luật thép",mặc dù duoi thời chả thành tích ko có gi nỗi bật
Nhưng nói gì thì nói,kỷ luật là phải đặt trên hết,phải xiết như Mourinho như thời ỗng mới đến CHelsea trị mấy thằng bệnh ngôi sao tạo nên 1 khôi tập thể đoàn kết và ăn ý

Khiếp .. mạt sát gì mà kinh thế :emlaugh: Dù sao phải cho MĐC 1 cơ hội chứ :emlaugh:

windsoft
12-12-2007, 16:55
It's mean
"
Good morning
Like other Vietnam
"
Đừng dùng google để dịch mà. :D
Sorry vì đã Spam.

david beckham
12-12-2007, 18:09
Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam chất lượng cao.
Đúng thuốc đúng bệnh.
Ủng hộ mr.Mai Đức Chung. :D

Để em dịch nghĩa cho bác khỏi băn khoăn nhé.

おはようございます = good morning
ベトナム ようそ = nhân tố Việt Nam (không biết bác beckham có viết sai không nhỉ, theo em ようこそ = welcome sẽ đúng hơn ようそ)

Có thể lắm :emlaugh:
hihi

hoangnhathuan
12-12-2007, 18:31
mình và các bạn đều không ủng hộ ông riedl . Đã từ lâu mình không ủng hộ ông riedl rồi
gời đây u23 việt nam thất bại thì ông riedl không nên ở lại việt nam. Hiện giờ mình chỉ mông sao ông VayGan người Đức sang làm huấn luyện viên trưởng cho việt nam

silkroadpro
12-12-2007, 21:53
giải tán bóng đá nam thôi

rincod
12-12-2007, 23:15
tin mới nhất, liên đoàn đã chấm được một ứng cử viên người Hà Lan cho chức vụ HLV trưởng Việt Nam, nghe đâu ông này có một bà vợ làm bác sĩ. Nếu tới VN, ông này sẽ nắm đội tuyển còn bà vợ thì làm ở bệnh viện TDTT mới toanh ở Mỹ Đình.

vuacuagai
12-12-2007, 23:22
tin mới nhất, liên đoàn đã chấm được một ứng cử viên người Hà Lan cho chức vụ HLV trưởng Việt Nam, nghe đâu ông này có một bà vợ làm bác sĩ. Nếu tới VN, ông này sẽ nắm đội tuyển còn bà vợ thì làm ở bệnh viện TDTT mới toanh ở Mỹ Đình.

Việt Nam chuộng hàng ngoại, nhớ hồi đó lúc Mai Đức Chung làm HLV trưởng, U23 VN đá hăng lắm!
http://laptopforstudent.googlepages.com/vpo160x60_2.gif (http://vpsion.org)

Think different
12-12-2007, 23:34
Đồng bào của mình thì sổ sàng bằng "thằng". Còn mấy thằng Tây lạ hoắt lạ hơ, thì cung kính bằng "bác", băng "ông". Đúng là dân Việt Nam sẽ phải giữ mãi cái kiếp hèn, mất Trường Sa và Hoàng Sa là đáng lắm.:rolleyes:

huyhoa
12-12-2007, 23:36
Đồng bào của mình thì sổ sàng bằng "thằng". Còn mấy thằng Tây lạ hoắt lạ hơ, thì cung kính bằng "bác", băng "ông". Đúng là dân Việt Nam sẽ phải giữ mãi cái kiếp hèn, mất Trường Sa và Hoàng Sa là đáng lắm.:rolleyes:
ặc, thua đau sinh cay cú. Đảm bảo kêu "ông" nào lên làm HLV trưởng bây giờ ku đó đều kêu là thằng hết

Caothu_game_vn
13-12-2007, 00:19
So sánh giữa Rít đờ (Riedl) và Mai Đức Chung
Lương Riedl: 20000$
Mai Đức Chung: 7 Triệu Vnd
Thành tích: Riedl: Huy Chương đồng SG, Huy chuơng đồng AFF, lối đá luồn cúi, tinh thần nhợt nhạt
Mai Đức Chung: Lọt vào vòng loại 3 Olympic, lối đá bốc lửa, đúng tinh thần VN

Còn ủng hộ hay không thì do Ủy ban Olympic và liên đoàn bóng đá.

Anh bạn này chắc mới biết xem bóng đá vn....xin nói lại với bạn ông rit đờ theo bd viet nam vậy là 8 năm rồi...và mang về hai chiếc huy chương bạc seagame, một huy chương bạc tiger cup và một số danh hiệu khác....nhớ rằng ông ta mang về nhiều thành tích nhất từ trước đến nay cho vn.
Còn việc ông chung lên mình chả ý kiến....hàng nhà bao giờ cũng gà...chỉ vi tiết kiệm nên thế thôi...châu âu nó cũng còn ít dùng hàng nhà nữa là.

Ady
13-12-2007, 04:36
Bóng đá nữ làm được bao nhiêu chuyện mà chẳng thấy ai nói năng gì. Còn mấy thèng đực rựa làm ăn như sh!t:chris:

vietmoc
13-12-2007, 23:26
Vote cho ông Chung 1 cái nào, vào đây vote nhé bạn http://www.bongda.com.vn/Seagame/Tin-tuc-Seagames24/29935.aspx

bibimeo
14-12-2007, 00:47
Vote luôn cho bác Chung làm chủ tịch VFF. Đuổi cổ mấy lão bụng to hơn đầu chưa từng sờ đến trái bóng ra khỏi ghế đi.

rincod
16-12-2007, 00:20
bác Chung chỉ giỏi chuyên môn thui, còn về quản lí vote cho bác Đức HAGL làm chủ tịch.