PDA

View Full Version : giup em cach su dung phan mem web offline METAPRODUCTS OFLINE EXPLORER PRO 4.9 voi

kimtulong
11-12-2007, 09:46
Cam On Nhieu Nhe Em Dang Rat Can Cac Bac Giup Em Voi Nhe

ltt_tm
24-05-2008, 10:12
su dung phan mem web ofline cung don gian thoi ban cai xong chuong trinh vao roi cho no chay. copy link can dơn vao duong dan url nhan next tiep tuc cho den khi toi nẽt cuoi cung la bat dau down

tiktiktak
12-05-2009, 10:06
Đầu tiên,bạn bật cái soft đó lên nhé
Sau đó nếu muốn down thì bấm ctrl+N
Sau đó gõ vào cái địa chỉ cần download.Nó đã có sẵn chữ [Register to see links. ] chỉ cần gõ tên trang vào thui.Sau đó cứ chọn wa trang khác.Khi tới bước mà chọn nội dung download zì đó.Đánh check tất cả các file(hình ảnh,video,......)cho nó down tất cả về.
Sau đó cứ tiếp theo rùi bấm download nó.
Khi xong,bạn nhìn vào khung bên trái,kích vào cái chữ default.Nó sẽ hiện ra cái list các trang download của bạn.Bạn có thể chọn nó để mở,xoá,......)Àh wên,phải chọn thẻ project nữa nhé!Nếu xem cái nào thì kích vào nó là xong.
Trong menu toosl,bạn có thể vào tool->options->Advance->File Location,bạn có thể chọn đường dẫn cho cái trang dc down dzìa.Bạn có thể chọn nó ở desktop.Mặc định là C:\download\ nhé!
Có zì pm mình sau nhé!Tuy ko phải là mod nhưng mình nghĩ bạn nên post ở mục yêu cầu ebooks nhé!