PDA

View Full Version : gửi admin.

letruongxa
08-12-2007, 19:31
cách đây mấy hôm em có post một bài ở box http://ddth.com/forumdisplay.php?f=180. hôm nay vào thăm nó cái mà không biết bài viết có vi phạm gì mà bị chuyển đi đâu không tìm thấy. đề nghị ban quản trị trả lời giúp em với. nếu chuyển đi chỗ khác thì các pác cho em xin cái link để em vào thăm nó cái.
cảm ơn các bác.

dly
08-12-2007, 20:50
Bài đã bị xóa. Và đây là thông điệp tôi đã viết trong bài trên:

"Gửi các bạn trẻ với bầu nhiệt huyết tràn đầy sục sôi.

Tham gia biểu tình là các bạn đang sai phạm.
Luật pháp không cho phép. đó là sai phạm đầu tiên. Nhưng quan trọng là các bạn đang bị một thành phần nào đó giựt dây điều khiển. Ai dám chắc chuyện gì xẩy ra khi các bạn bước xuống đường với cờ xí, biểu ngữ trên tay. Và khi sự việc xẩy đến hậu quả là chính các bạn phải gánh chịu còn những kẻ kích động họ an toàn trong bóng tối vì không tham dự.

Riêng cá nhân tôi lên án hành động này và kể từ bây giờ các bài viết tiếp theo kêu gọi biểu tình trên diễn đàn này sẽ bị xóa. Các thành viên ngoan cố sẽ bị ban nick vĩnh viễn đồng thời các bài viết trước đó sẽ được xóa khỏi diễn đàn.

Hẫy sáng suốt trước khi hành động các bạn nhé"

anhtrang07
09-12-2007, 09:39
Chào các bạn!
Tôi là một người lính nhưng cũng muốn tiếp cận công nghệ thông tin nhất là lĩnh vực lập trình. Tôi có đọc qua và làm quen căn bản với Java, thấy nó hay nhưng không có diều kiện tiếp cận sâu hơn vì ở đơn vị xa không có ai hướng dẫn đi lại cung khó khăn và tài liệu thì càng hiếm. Qua diễn đàn này tôi rất mong được học hỏi các bạn nâng cao kién thức của mình. Nếu bạn nào có tấm lòng xin giúp đỡ tôi qua email: anhcongtu2004@yahoo.com
Tôi cũng đã học hết đại học nhưng chỉ chuyên về kỹ, chiến thuật pháo binh. Qua xem 1 số chương trình Game3D tôi thấy có nhiều vấn đề có thể ứng dụng vào lĩnh vực của mình nên cung đã tìm cách tiếp cận 1 ngôn ngữ nào đó để thử sức( Tôi đã chọn Java) nhưng thấy mình còn yếu quá. Nếu bạn nào có khả năng hợp tác chịu trách nhiệm cho tôi phần code ( Viết Game3D) còn tôi sẽ chịu trách nhiệm các phần kỹ thuật chuyên ngành để có thể cho ra đời chương trình đầu tiên ứng dụng vào hoạt động huấn luyện quân sự. Là 1 người lính tôi không mong gì hơn là để những người chiến sĩ của mình hàng ngày không phải phơi mặt ngoài thao trường mà vẫn có thể say mê luyện tập chuyên môn của mình. Ai có niềm đam mê thì xin vui lòng liên lạc cùng tôi nhé.
Trân trọng cảm ơn !

nino
09-12-2007, 09:50
chúc mừng, chúc mừng bạn đến với ddth, hic hic, nhưng em không biết Java là cái chi chi cả.. nhưng lại khoái súng ống :D... hy vọng được làm quen với bác !

Let's-me-see
09-12-2007, 10:08
Chào các bạn!
Tôi là một người lính nhưng cũng muốn tiếp cận công nghệ thông tin nhất là lĩnh vực lập trình. Tôi có đọc qua và làm quen căn bản với Java, thấy nó hay nhưng không có diều kiện tiếp cận sâu hơn vì ở đơn vị xa không có ai hướng dẫn đi lại cung khó khăn và tài liệu thì càng hiếm. Qua diễn đàn này tôi rất mong được học hỏi các bạn nâng cao kién thức của mình. Nếu bạn nào có tấm lòng xin giúp đỡ tôi qua email: anhcongtu2004@yahoo.com
Tôi cũng đã học hết đại học nhưng chỉ chuyên về kỹ, chiến thuật pháo binh. Qua xem 1 số chương trình Game3D tôi thấy có nhiều vấn đề có thể ứng dụng vào lĩnh vực của mình nên cung đã tìm cách tiếp cận 1 ngôn ngữ nào đó để thử sức( Tôi đã chọn Java) nhưng thấy mình còn yếu quá. Nếu bạn nào có khả năng hợp tác chịu trách nhiệm cho tôi phần code ( Viết Game3D) còn tôi sẽ chịu trách nhiệm các phần kỹ thuật chuyên ngành để có thể cho ra đời chương trình đầu tiên ứng dụng vào hoạt động huấn luyện quân sự. Là 1 người lính tôi không mong gì hơn là để những người chiến sĩ của mình hàng ngày không phải phơi mặt ngoài thao trường mà vẫn có thể say mê luyện tập chuyên môn của mình. Ai có niềm đam mê thì xin vui lòng liên lạc cùng tôi nhé.
Trân trọng cảm ơn !
Hix Let này cũng đang nghiêm cứu thôi chia có mu te gì cả :eek:

itv
09-12-2007, 13:31
post bài ko đúng chủ đề rồi bạn .
Mình gửi bạn địa chỉ vào tìm sách Java nhé : http://flazx.com