PDA

View Full Version : đã có ai nhận được tiền từ honeyads.com và adshuh.com chưa nhỉ

sanitc
07-12-2007, 21:56
Không biết 2 thằng này quảng cáo và chi trả thế nào?
tui mới đặt lên đây: www.sanitc.com cả ngày vào mới được $ 1/2 theo tình hình này chắc nửa năm mới kiếm được 100$ khi kiếm đủ 100$ rồi không biết nó có trả không? và trả thì trả thế nào ?
Các bác ai nhận được tiền từ 2 thằng này chưa tư vấn em phát. Thanks

Phamen
08-12-2007, 15:07
Thì ra bác này là chủ nhân của SANTIC à? Thật không biết nói gì với bác.

vang_kiban
08-12-2007, 20:36
nó bắt có mã số thuế à

sanitc
08-12-2007, 22:52
Thì ra bác này là chủ nhân của SANTIC à? Thật không biết nói gì với bác.

cop có mấy bài bên phamen mà quát tùm lum hết cả lên, có 1 số bài để theo phamen 1 số bài không mà để mà đã to tiếng rồi, lọc được mấy bài trên phamen giờ thấy to tiếng xóa hết rồi không để nữa. không bít phamen tự viết hay cop ở đâu cũng ko thấy để copy? sr nhé.

góp ý chút, trang phamen nội dung hơi tùm lum vào không bít lọc tin theo kiểu gì để đọc, ko phải tui chê đâu góp ý thật đó đừng có giận tui nhé.

sanitc
08-12-2007, 22:59
nó bắt có mã số thuế à

không bít tui hỏi xem có ai đã nhận được của 2 thằng này chưa vì làm cho nó nghi ngờ lắm chả thấy địa chỉ của nó ở đâu cả, mà khi thanh toán thì thanh toán như thế nào? bao nhiêu thì nó sẽ thanh toán cho mình? hỏi để biết vậy thôi

bachuads
10-12-2007, 09:56
không bít tui hỏi xem có ai đã nhận được của 2 thằng này chưa vì làm cho nó nghi ngờ lắm chả thấy địa chỉ của nó ở đâu cả, mà khi thanh toán thì thanh toán như thế nào? bao nhiêu thì nó sẽ thanh toán cho mình? hỏi để biết vậy thôi

Adshuh thì chắc là có nhiều người nhận được rồi,
Còn Honeyads.com thì chưa ai nhận được cả vì nó mới bắt đầu từ tháng 12, làm gì đã có ai làm được 1 tháng mà trả tiền.

Sao bạn không đọc Vietnamese. Nó có đầy đủ thông tin đó thôi. HOneyads có đối tác tại Việt nam là công ty Nova, tổng hợp tài khoản vào cuối mỗi tháng, thanh toán trong vòng 15 ngày sau đó. Tối thiểu tài khoản là 50$ sẽ được bắt đầu được thanh toán vì riêng phí Ngân hàng đã mất $25 rồi.

Bạn ở Việt Nam thì tốt nhất là chọn thanh toán qua Check, Western Union hay qua chuỷen khoản Ngân Hàng.

Còn thắc mắc thêm, Pm Bachuads

vietgiaitri
10-12-2007, 20:50
Noval thực chất giống như 1 cái dịch vụ internet thôi. Cái web của nó là tóp.vn đó

sanitc
11-12-2007, 10:13
Vậy hả thế thì tốt rồi, tôi có ông bạn quen ông giám đốc Nova để hỏi xem thực hư thế nào cái đã, Nova có trang www.tóp.vn cũng QC khá nhiều honeyads.com.
Thanks

sanitc
11-12-2007, 10:15
Adshuh thì chắc là có nhiều người nhận được rồi,
Còn Honeyads.com thì chưa ai nhận được cả vì nó mới bắt đầu từ tháng 12, làm gì đã có ai làm được 1 tháng mà trả tiền.

Sao bạn không đọc Vietnamese. Nó có đầy đủ thông tin đó thôi. HOneyads có đối tác tại Việt nam là công ty Nova, tổng hợp tài khoản vào cuối mỗi tháng, thanh toán trong vòng 15 ngày sau đó. Tối thiểu tài khoản là 50$ sẽ được bắt đầu được thanh toán vì riêng phí Ngân hàng đã mất $25 rồi.

Bạn ở Việt Nam thì tốt nhất là chọn thanh toán qua Check, Western Union hay qua chuỷen khoản Ngân Hàng.

Còn thắc mắc thêm, Pm Bachuads
Cho mình xin cái link được không? thực sự chưa đọc bao giờ

phebeo1080
11-12-2007, 11:43
cuối cùng vẩn chả biết bác nào nhận được tiền chưa. chán quá

myclip
11-12-2007, 12:51
thôi, bye bye nó luôn đi, toàn nhảm nhí thôi

sanitc
11-12-2007, 23:43
thôi, bye bye nó luôn đi, toàn nhảm nhí thôi

Vậy à, bỏ nó thì đặt cái gì được đây, đăng ký GA thì mãi không thấy gửi mail gì cả, còn quảng cáo cho honeyads.com thì cả tuần chả được 1$ toàn 0.00000.....$, không bít kiếm mấy năm mới được 100$.Hic, các bác hay kiếm từ bên nào chỉ em với.