PDA

View Full Version : Thôi rồi lượm ơi

TLTH
26-11-2007, 16:49
Hôm qua, 25 /11, ngày chủ nhật hồng cũng là ngày Google bác đơn xin gia nhập GA của tớ. Nõ ko nói rõ lý do, nhưng có lẽ tớ đăng ký GA Account bằng addon domain của site đã bị ban trước đó 1 tháng cho người nhà mình.
Thật buồn, mất toi công chờ đợi và ngày nào cũng ngóng.
Hứa thật nhiều và thất hứa cũng thật nhiều.
Các newbie lấy đó làm gương và cũng đừng bao giờ hy vọng reg account mới bằng subdomain hoặc addon domain của domain đã bị ban.

Ko biết tên của người nhà mình đó có được đăng ký nữa hay ko hả các Pro?
--------------------
Thật buồn!!!
www.bestarticlesweb.com

phebeo1080
26-11-2007, 18:34
Addon domain của domain đã bị banned là sao?

Là tên miền của trang web đả bị ban ở acc trước đó. Được chưa

it_khung
26-11-2007, 19:18
Hôm qua, 25 /11, ngày chủ nhật hồng cũng là ngày Google bác đơn xin gia nhập GA của tớ. Nõ ko nói rõ lý do, nhưng có lẽ tớ đăng ký GA Account bằng addon domain của site đã bị ban trước đó 1 tháng cho người nhà mình.
Thật buồn, mất toi công chờ đợi và ngày nào cũng ngóng.
Hứa thật nhiều và thất hứa cũng thật nhiều.
Các newbie lấy đó làm gương và cũng đừng bao giờ hy vọng reg account mới bằng subdomain hoặc addon domain của domain đã bị ban.

Ko biết tên của người nhà mình đó có được đăng ký nữa hay ko hả các Pro?
--------------------
Thật buồn!!!
www.bestarticlesweb.com

Mình còn có mấy cái blogspot chưa đăng ký GA.
Bạn cần PM mình đưa acc và mail để Bạn Reg GA nè.
Blogspot em làm dc 2 tháng rùi.

tienkhom
26-11-2007, 20:37
Chuyển cơ sở dữ liệu sang domain khác, chỉnh chút rồi reg acc mới ngon lành thôi. Domain cũ forward sang domain mới.

hotand2hot
26-11-2007, 22:28
An toàn nhất là reg = 1 trang mới, dùng blogspot chẳng hạn, rồi sau đó đặt quảng cáo vào đâu thì tùy:D

TLTH
27-11-2007, 09:53
Quan trọng nhất là cái traffice ấy chứ.
Khách nó đã quen vào site cũ rồi, bây giờ có làm site mới thì đến bao giờ mới có khách.
------------------------
Thông tin đủ thứ trên đời
www.bestarticlesweb.com

it_khung
27-11-2007, 10:17
Quan trọng nhất là cái traffice ấy chứ.
Khách nó đã quen vào site cũ rồi, bây giờ có làm site mới thì đến bao giờ mới có khách.
------------------------
Thông tin đủ thứ trên đời
www.bestarticlesweb.com

HIz
.
Lấy blogspot reg GA chấp nhận sau lấy code đặt lên site cũ.
Nhưng tớ thấy cũng nguy hiểm chỉ sợ site bạn đã vào blist đen của GA rùi có đặt nó cũng del acc mới.
Với lại domain đã bị del thì đặt GA cũng ko hiển thị đâu.

networkmanagers
27-11-2007, 10:52
site mới thì đâu có chuyện đó . Mình đang đăng ký mà 2 ngày rồi không thấy nó trả lời . Hình như nếu nó không chấp nhận thì nó cũng gủi mail lại cho mình mà ( mình mới tham gia )

TLTH
27-11-2007, 11:01
Site mới của mình đăng ký tớ gần 4 tuần rồi nó mới mail lại, và kết quả của gần 4 tuần ngóng đợi là nó trả lời ko chấp nhận, thế mới chán.

myclip
27-11-2007, 11:57
nói chung mọi người nói bây giờ content is king nhưng mấy hôm nay thấy các bác tây nói community is the king