PDA

View Full Version : Ai thử thằng Wowvps.com này chưa?

tinhyeuon
18-11-2007, 00:54
VPS có 12$/1 tháng rẻ quá àh.
vào trang chủ thấy nhanh. ko biết ai dùng VPS của nó chưa cho test với

vnmarser
18-11-2007, 10:46
ở đây ko phải VPS thực sự đâu, bạn không có root access. Thằng này cũng na ná như jumpline.com thôi.
Tuy nhiên, nó thuộc về JaguarPC, chắc chất lượng cũng ko tồi vì tớ đang dùng VPS của Jag :D

vnmarser
18-11-2007, 11:37
http://www.vinamaso.net <== site tại JaguarPC đây.
Nhưng tớ ko hiểu "lởm" là thế nào???

review của Jag trên webhostingtalk.com cực tốt, bác vào đó mà xem.

Vịt Lộn
18-11-2007, 19:24
http://www.vinamaso.net <== site tại JaguarPC đây.
Nhưng tớ ko hiểu "lởm" là thế nào???

review của Jag trên webhostingtalk.com cực tốt, bác vào đó mà xem.

Bác tung hô nó vừa phải thôi chứ?

Không thấy bên đó, có "chương trình" gì thì jag đều được stick lên hết à?

Khác gì ở đây, có chú DP (chất lượng thế nào thì không biết) nhưng luôn được ưu tiên nhất. Có bài nào nói xấu, hay bôi bác cái là.. mất tích ngay sau đó.

Bên kia cũng vậy thôi bác ạ!

vnmarser
18-11-2007, 21:00
tớ dùng dịch vụ của Jag nên tớ biết.
Bác có cần test thử không, tớ tạo cho bác một account để test trong vòng 2 ngày????
Còn chuyện Jag được sticky vì Jag trả 1000 USD/tháng cho webhostingtalk.com. Chuyện này có gì khó hiểu đâu. Bác thử trả cho Vi Khoa 1000$/tháng xem, dịch vụ của bác cũng sẽ được sticky thôi :D

Vịt Lộn
18-11-2007, 21:19
tớ dùng dịch vụ của Jag nên tớ biết.
Bác có cần test thử không, tớ tạo cho bác một account để test trong vòng 2 ngày????
Còn chuyện Jag được sticky vì Jag trả 1000 USD/tháng cho webhostingtalk.com. Chuyện này có gì khó hiểu đâu. Bác thử trả cho Vi Khoa 1000$/tháng xem, dịch vụ của bác cũng sẽ được sticky thôi :D

1 ngàn cơ á? Bác lấy info đâu hay dzị?

mà không biết, từ whtalk, Jaq có bán được 1 ngàn không, mà dành vào đó 1 ngàn cho cái gọi là "stick" rồi

forever78
18-11-2007, 23:30
VPS có 12$/1 tháng rẻ quá àh.
vào trang chủ thấy nhanh. ko biết ai dùng VPS của nó chưa cho test với

Hiện nay trang này đang trong quá trình hoàn thiện và chưa bắt đầu cung cấp sản phẩm. Hiện nay cty này đang cho khuyến mại 50 người dùng thử free và mình nằm trong số đó. Tuy nhiên, họ yêu cầu phải feedback thường xuyên theo yêu cầu về các lỗi xảy ra. Ngoài ra thủ tục cam kết cũng rất phiền hà. Vì thế mình không đăng ký dùng thử nữa. Để nói về cty này thì chắc phải mất thời gian nữa thì mới biết được chất lượng.

DigiPower
19-11-2007, 10:44
Khác gì ở đây, có chú DP (chất lượng thế nào thì không biết) nhưng luôn được ưu tiên nhất. Có bài nào nói xấu, hay bôi bác cái là.. mất tích ngay sau đó.Vui nhỉ, mời search lại xem nhé, cũng nhiều ko kém các HP khác đâu hihi. Chuyện gì ra chuyện đó. Cảm ơn.

ở đây ko phải VPS thực sự đâu, bạn không có root access.Theo tìm hiểu thì bên đó dùng XEN và như vậy cũng tương tự các công nghệ dành cho VPS khác, người sử dụgn vẫn giữ root access của VPS đó (không phải Root của NODE). Hiện nay có khá nhiều nhà cung cấp VPS trên thế giới đang thử dùng XEN thay cho Vitualzzo, VMWare, OPenVZ v...v...