PDA

View Full Version : [Khẩn cấp] OFFLINE Đà Nẵng!!! 8h Chủ nhật 18/11/2007(có quà tặng cho member)

dinocon
16-11-2007, 14:48
Nhằm tạo điều kiện cho anh em đam mê công nghệ PC và Game ở ĐÀ NẴnG gặp mặt và giao lưu, chúng tôi quyết định tổ chức một buổi offline thân mật và thi đấu game giao lưu, game thi đấu lần này sẽ là Need for Speed: Most Wanted. Mỗi member đến dự sẽ được quà tặng của nhà tài trợ như sau:

- AMD ĐÀ NẴNG là: 01 áo thun AMD chính hiệu, 01 áo mưa AMD chính hiệu.
- Xuân Vinh: 2 DVD game hot nhất Need for Speed Pro Street.

Ngoài ra để tổ chức thi đấu game chúng tôi đã chuẩn bị 4 dàn máy 690G,X2 4400+,1GB,8600gt và LCD 19in để các game thủ ĐÀ NẴNG đến thi tài.

ĐẶC BIỆT: Có 3 game thủ có rank NFS: MW 2,3,4 Việt Nam sẽ tham dự đợt thi đấu lần này. Đó là 3 game thủ có nick name: Thạc, DV, Gamelife. Rất hoan nghênh tinh thần của các game thủ đã không quản ngại đường xa (game thủ ở Quảng Nam và HCM) bay vào tham gia đợt offline lần này.

Lần offline thứ 2 này sẽ được lên kế hoạch như sau:

Địa điểm: Công ty TNHH Xuân Vinh - 145 Lê Lợi - TP ĐÀ NẴNG
Đơn vị tài trợ: AMD ĐÀ NẴNG - Công ty TNHH Xuân Vinh
Thời gian tổ chức: 8h sáng, Chủ nhật, ngày 18/11/2007

Chương trình(dự kiến) :

- 8h: anh em gặp nhau tại địa điểm nói trên, cafe và giao lưu.
- 9h: Các game thủ chính thức đăng ký và thi đấu Need for Speed: Most Wanted.

Trong thời gian thi đấu, các member nào muốn giao lưu và học hỏi kỹ năng oc có thể giao lưu trực tiếp, chúng tôi sẽ bố trí máy để oc thử nghiệm dòng main đang được ưa chuộng nhất hiện nay (giá thành rẻ và hiệu năng cao) là 690G(Abit,J&N, Jetway) vga 2600p, 8600gt và test thử những game hot nhất: Call of Duty 4: Modern Warfare, Gear of War, NFS: pro street,Crysis.

- 12h: anh em chính thức đi nhậu. Địa điểm sẽ được công bố sau.
- 14h: anh em hát karaoke.
- 16h-17h. ANh em có thể về với cho gấu mẹ :byebye:

Lần offline lần này, không giới hạn bất cứ ai, không phải là pro gamer vẫn có thể giao lưu và thi đấu với gamer hàng đầu việt nam.
Những ai đam mê công nghệ PC nhưng chưa có điều kiện tiếp xúc và muốn tư vấn những cấu hình máy tốt nhất cho mình, welcome all.

Đừng bỏ qua cơ hội gặp nhau và nhận những phần quà có giá trị:D

PS: Thread sẽ liên tục cập nhật những thông tin để anh em tiện theo dõi. Vì thời gian quá gấp gáp, nên những anh em nào biết thì thông báo cho những người không biết, để bữa offline được thành công thì sự có mặt của anh em là vô cùng quan trọng. Mong anh em đến tham dự.

thanhloan1212
17-11-2007, 22:55
xin chào mọi người, tôi là thành viên mới của diễn đàn, mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn để hiểu biết thêm về tin học

Rockman87
17-11-2007, 22:57
híc, Sì gòn đâu! tại sao không thấy Sì gòn tổ chức đua zị nà :(

nino
17-11-2007, 22:58
Off line mà đăng gấp vậy sao chuẩn bị kịp bác ơi, mai mốt phải lên kế hoạch sớm sớm một tý để em từ trong nam mới ra ọp được chứ bác :)

chinhngon
17-11-2007, 23:00
ê mà nhậu ai trả tiền. Phải tổ chức ở sài gòn ngon biết máy,

cái nick đó
17-11-2007, 23:00
chẳng lẽ em lại bay ra ĐN để chơi à?

kiêm chung
18-11-2007, 09:34
Bạn ơi mình cũng ở quảng nam nè mình đang học ở đà lạt nhớ quê quá.!!Mình cũng học CNTT.Các bạn cugf mình trao đổi các vấn đề về công nghệ nhé.Hi vọng được cùng chia sẻ thông tin....

Rockman87
18-11-2007, 12:32
Bạn ơi mình cũng ở quảng nam nè mình đang học ở đà lạt nhớ quê quá.!!Mình cũng học CNTT.Các bạn cugf mình trao đổi các vấn đề về công nghệ nhé.Hi vọng được cùng chia sẻ thông tin....

Ở đây kệ pác chứ! vào giới thiệu nhầm chỗ rồi nha!
Thấy ghét !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

co3d
18-11-2007, 14:09

Đúng là dân Quảng Nam, hic

co3d
18-11-2007, 14:12
Ai dư 01 áo thun AMD chính hiệu, 01 áo mưa AMD chính hiệu, xin tặng lại cho em, hehe.

nino
18-11-2007, 14:24
chẳng lẽ em lại bay ra ĐN để chơi à?

ăn thua mình có gan hay không thôi !

Caothu_game_vn
18-11-2007, 14:25
Em đăng ký một chân nhé...

co3d
18-11-2007, 14:25
Ai đến Đà Nẵng thì gọi em nhé các pác, bay ra(vào) Đà Nẵng đi, mua vé giá rẻ 15k haha