PDA

View Full Version : [Q] Co ai ranh khong , chi em mot khoa ve VBS di

741953
24-04-2003, 05:22
Co su huynh nao cam thay ranh roi thi chi de mot khoa ve VBS di .

dtt_vn
24-04-2003, 18:36
bạn có cần gấp không?? nếu không gấp thì khoảng 2 - 3 người nữa dtt_vn sẽ mở một bài tutor về VBS ( chỉ là căn bản cho những người mới học , em không dám múa rìu qua mắt thợ ). còn nếu gấp thì lên planet-source-code.com mà tìm đỡ vậy

Nis
30-04-2003, 00:02
Cố gắng dạy thật kỹ nghen, vì em cũng cần học về VBS nữa. Bác 741953 sao ko gõ tiếng Việt có dấu.

dtt_vn
30-04-2003, 13:38
dtt_vn đã mở bài tutor về cách dùng WinDows Activex Control trong VB. Bạn có cần thêm phần noí về ngôn ngữ VBS nữa không?

luudan
30-04-2003, 13:47
ê tui đề nghị 1 chút ha.Cho lựu đạn này học nữa đó nha>Nếu không cho tui học là tui quăng lựu đạn á nha.Nói chơi cho vui thôi tụi minh đăng ký học nhóm để bổ sung kiến thức cho nhau nha.Tui cũng hơi bị biết 1 chút về kiến thức VB đó.Tui đề nghị mỗi thành viên muốn học thì có thể ghi địa chỉ cho nhau biết ha thông qua mail của nhau ha.Không biết có ai đồng ý không chứ tui thấy 1 người đồng ý rồi đó.Cái ông luudan này hưởng ứng nhanh đó nha

luudan
30-04-2003, 13:48
ê tui đề nghị 1 chút ha.Cho lựu đạn này học nữa đó nha>Nếu không cho tui học là tui quăng lựu đạn á nha.Nói chơi cho vui thôi tụi minh đăng ký học nhóm để bổ sung kiến thức cho nhau nha.Tui cũng hơi bị biết 1 chút về kiến thức VB đó.Tui đề nghị mỗi thành viên muốn học thì có thể ghi địa chỉ cho nhau biết ha thông qua mail của nhau ha.Không biết có ai đồng ý không chứ tui thấy 1 người đồng ý rồi đó.Cái ông luudan này hưởng ứng nhanh đó nha.Địa chỉ mail của tui là:huynhcongtruong@yahoo.com

Nis
01-05-2003, 22:48
Thế ông có muốn chỉ dạy cho người chưa biết gì về VB và VBS ko? Nếu có thì mail của tui là: ekinchengno1@hotmail.com

dtt_vn
02-05-2003, 08:42
dtt_vn đã từ lâu có ý là một nơi chia sẽ kiến thức với mọi người. nhất là những bạn mới bước vào VB. hiện nay, nhóm của dtt_vn đang thực hiện ( và gần hoàn thành ) cái site của nhóm. trên đó bảo đảm sẽ đầy đủ thông tin cho mọi người thôi. bài VBS thứ 7 tuần sau dtt_vn sẽ post lên ( căn bản thôi ). Phần nâng cao cũng sẽ post lên trong thời gian gần nhất. Nói chung VBS cũng giống vb thôi. chỉ có môt vài chổ khác. hẹn mọi người lần tới nhé

luudan
02-05-2003, 08:43
cái ông Nis đã nói có gì học thì liên lạc với tui mà.Thiệt tình!tui đã làm biến viết thư rồi mà còn bày đặt kêu tui viết thư nữa chứ có gì thì liên lạc với tui đi cha nội.Mail của tui như trên đó.Bye ha