PDA

View Full Version : DDTH bán member account cho Vinagame??

tnonline
15-11-2007, 12:45
Có phải ddth bán account của member cho Vinagame để sử dụng ZingChat? hãy xem đoạn quảng cáo trích dẫn dưới đây:

------------------------------------------------------------------------------
Nếu đã có tài khoản của diễn đàn dưới đây hoặc bất kỳ tài khoản game nào của VinaGame (Game Võ Lâm, Phong Thần, Cửu Long, yobanbe, các forum Vinagame) thì không cần đăng ký nữa và có thể tham gia Zing Chat ngay.

Nếu chưa có tài khoản, thì nhanh chân đăng ký ngay tại đây.

Đối với tài khoản các diễn đàn:

www.ddth.com
www.truongton.net
www.hihihehe.com
www.vozforums.com
www.360themes.com
www.thehe8x.net
www.moviesboom.com
www.cuasotinhoc.com
www.buonchuyen.com
www.vnnavi.com
www.game4v.vn
www.gamevn.com
www.rap.vn
www.uhm1.com
www.teen9x.net
www.viethiphop.com
www.bikervietnam.com.vn
www.updatesofts.com
www.hotgame.vn
www.no1relax.com
www.canthoonline.com
www.top1.vn
www.vietboom.com
www.ledmobile.net
www.ddthol.com
www.softvnn.com
...
Khi login các bạn thêm vào @TenForum.com(.org, .net...) đằng sau tên tài khoản, password thì nhập bình thường.
Có tài khoản rồi thì đăng nhập để chat thôi!
------------------------------------------------------------------------------

ZingChat có cả username rồi cả passowrd của minh trong diễn đàn ddth.com nữa. Thế còn gì là privacy khi tham gia diễn đàn nữa. Không biết còn lộ thông tin nào nữa không đây?:crying:

noname456
15-11-2007, 13:34
ZingChat có cả username rồi cả passowrd của minh trong diễn đàn ddth.com nữa. Thế còn gì là privacy khi tham gia diễn đàn nữa. Không biết còn lộ thông tin nào nữa không đây?

-Mong BQT trả lời sớm và thỏa đáng cho member về thắc mắc này
-Nói chung là các bạn nên dùng yahoo mes thì hơn ,vì nếu dùng zing chat khi đụng chạm mấy chuyện như "***" hay "nói năng chống phá" hay "bôi nhọ ai đó" thì bạn sẽ bị gô cổ ngay .cẩn thận nhé

cái nick đó
15-11-2007, 13:36
mấy trang đó nó dùng chính link login của diễn đàn, xử lí một số chuỗi trả về xem login có hợp lệ ko. Chứ ko phải ddth bán! Tớ chỉ thấy gai 1 cái là xài pwd ở mấy trang kiểu đó mất pwd như chơi

arsene_lupin
15-11-2007, 14:03
mấy trang đó nó dùng chính link login của diễn đàn, xử lí một số chuỗi trả về xem login có hợp lệ ko. Chứ ko phải ddth bán! Tớ chỉ thấy gai 1 cái là xài pwd ở mấy trang kiểu đó mất pwd như chơi

vậy ah bạn lúc trước tính dùng nhưng nghe vậy không thèm dùng nữa

thitkhohotvit
15-11-2007, 14:09
Search trước khi phát biểu :
http://www.ddth.com/showpost.php?p=893891&postcount=75

bkis
15-11-2007, 14:15
Bắt được login cũng có nghĩa là họ sẽ bắt được password của các forum này (kẻ cả ở dạng hash), vậy xin hỏi khác gì là hack database của các dd nếu tất cả các mem login vào zing (không phải VK bán nhé)

thitkhohotvit
15-11-2007, 14:18
Thì ai biểu chat zing chi ráng chịu ^_^, nếu không chat thì nó ko biết, admin vô tội, kakaka.

MichaelTuanAnh
15-11-2007, 14:21
tui remove nó ra ngay từ khi nó gửi quảng cáo đến tất cả contact của tui :(. Thề ko bao giờ đụng đến....

cái nick đó
15-11-2007, 14:49
Bắt được login cũng có nghĩa là họ sẽ bắt được password của các forum này (kẻ cả ở dạng hash), vậy xin hỏi khác gì là hack database của các dd nếu tất cả các mem login vào zing (không phải VK bán nhé)

chúng ta điền vào form của Zing thì nó cần quái gì biến đến hash hiếc này nọ lol, điền vào đó là nộp pwd cho nó rồi lol

MichaelTuanAnh
15-11-2007, 14:51
Nó hash hay ko hash thì mình cũng đâu có biết đâu. Nói chung hên xui...

chúng ta điền vào form của Zing thì nó cần quái gì biến đến hash hiếc này nọ lol, điền vào đó là nộp pwd cho nó rồi lol

cái nick đó
15-11-2007, 14:53
bác bkis đang nói về vấn đề Zing bắt được pwd của mem các forum này, nên em mới nói là lúc ta điền vào form của nó thì là nộp cho nó rồi, em ko nói về vấn đề Zing nó lưu pwd của mình thế nào bác TA à! :D