PDA

View Full Version : Có click mà $0 là sao hả mấy bác ??

Hiryou
13-11-2007, 07:31
Hôm qua em login vào acc của mình và phát hiện như sau :
896 3 0.33 $0.00 $0.00

Có bác nào từng bị trường hợp tương tự như vậy bao giờ chưa ?
Có phải nó tính là bad click và ko cho tiền ko ?
Em có cần phải email cho Google Adsense để báo cho nó biết về vụ này ko ?

Cám ơn các bác trước nhá ^!^

tui_là_tiamo
13-11-2007, 07:41
Cái này tui gặp rồi
Chẳng lẽ click nào cũng có $ cho you chắc
CÓ ngày còn đc 10 click mà vẫn 0$ huống chi 3 click
Miễn mail đi, nó lại bảo thèng này ăn cướp mà la làng ->banned :D

tuananh10800
13-11-2007, 08:20
ko có $ là chuyện thường thôi. lại coi lại cái quảng cáo trong site của bạn. Xem nó có phải hiện quảng cáo mặc định của GA ko?? Nếu là QC mặc dịnh thì ko có tiền củng đúng mà click nhiều còn bị ban nửa vì quảng cáo mặc định ko có nội dung mà lấy đâu ra nhiều người click ==>> click chùa

Hiryou
13-11-2007, 17:34
ko có $ là chuyện thường thôi. lại coi lại cái quảng cáo trong site của bạn. Xem nó có phải hiện quảng cáo mặc định của GA ko?? Nếu là QC mặc dịnh thì ko có tiền củng đúng mà click nhiều còn bị ban nửa vì quảng cáo mặc định ko có nội dung mà lấy đâu ra nhiều người click ==>> click chùa
Bác bảo quảng cáo mặc định là Public ads ấy hả? Nếu đúng là vậy thì em ko rơi vào trường hợp này rồi, vì em thấy site em lúc nào cũng có quảng cáo khớp với nội dung mà.

Phamen
13-11-2007, 18:11
Site của Hiryou đâu? Cho xem thử thì mới đánh giá nguyên nhân được.

Hiryou
13-11-2007, 18:46
Hà hà, hên quá, tình trạng trên ko còn nữa thưa các bác. Chắc là hôm qua GA cuả em nó bị điên. Dẫu sao cũng cám ơn các bác chỉ dẫn tận tình ^!^

VNFriends
13-11-2007, 19:51
Bác bảo quảng cáo mặc định là Public ads ấy hả? Nếu đúng là vậy thì em ko rơi vào trường hợp này rồi, vì em thấy site em lúc nào cũng có quảng cáo khớp với nội dung mà.
Bác ko thấy Public ads nhưng IPs khác thì thấy đó :D