PDA

View Full Version : Tim người giỏi về VB và Database

ntvinhn
09-11-2007, 13:59
Công ty mình đang có một số dữ liệu hiện đang quản lý bằng Excel muốn chuyển sang Access cho tiện quản lý và truy xuất. Vì thế mình đang tìm kiếm một người giỏi về Access và lập trình VB để lập một cái tool đơn giản quản lý đống dữ liệu kia. Hình thức làm là mình đưa ra yêu cầu và tiến hành theo hợp đồng tọn gói. Bạn nào quan tâm xin pm cho mình.

Thnx

Vinh

anhtust
12-11-2007, 20:56
Em cũng đang cần tìm 1 nhân vật như thế để làm bài tập. Nếu anh tìm được báo cho em biết với nhé. Chúc anh sức khỏe thành công trong công việc

sinhvienvn2005
13-11-2007, 09:11
Công ty mình đang có một số dữ liệu hiện đang quản lý bằng Excel muốn chuyển sang Access cho tiện quản lý và truy xuất. Vì thế mình đang tìm kiếm một người giỏi về Access và lập trình VB để lập một cái tool đơn giản quản lý đống dữ liệu kia. Hình thức làm là mình đưa ra yêu cầu và tiến hành theo hợp đồng tọn gói. Bạn nào quan tâm xin pm cho mình.

Thnx

Vinh

Bác cho em xin một "chân" có đc ko, em lúc nào cũng sẵn sàng!
Có gì post lại cho em nha!

t3hhaiquy
14-11-2007, 11:09

Thnx

Vinh

Có còn chổ trống kg vậy?

sinhvienvn2005
15-11-2007, 14:27
Sao hổng thấy bác ntvinhn reply lại thế nhỉ!hehe!