PDA

View Full Version : Khóa học:Thiết Kế Xây Dựng & Quản trị Website Cho Doanh Nghiệp

Mr Man
05-11-2007, 13:53
Thân mời các bạn nào quan tâm, xem qua chương trình, cảm ơn!

Website là một “show-room” trên mạng Internet, nơi trưng bày và giới thiệu thông tin, hình ảnh về doanh nghiệp và sản phẩm, dịch vụ, các hoạt động của doanh nghiệp (hay giới thiệu bất cứ thông tin gì) khách hàng có thể truy cập ở bất kỳ nơi đâu, bất cứ lúc nào.

Chương trình đào tạo “Thiết Kế Xây Dựng & Quản trị Website Cho Doanh Nghiệp”

· Để thiết kế website chuyên nghiệp, chức năng tiện lợi, cập nhật nội dung dể dàng,… VSIC xây dựng chương trình đào tạo này nhằm cung cấp cho người học khả năng thiết kế đặc biệt theo hướng tiếp cận công việc cụ thể như: phân tích, thiết kế, xây dựng và quản trị Website cho doanh nghiệp sử dụng ngôn ngữ lập trình PHP và kết nối Cơ Sở Dữ Liệu MySQL và công cụ hỗ trợ Dreamweaver.

http://vsic.com.vn/?vsic=edu&cat=1&scat=100&id=252

lacatus
30-11-2007, 12:51
gia ca, chuong trinh nhu vay ok ko may chu?

meotrang7x
30-11-2007, 17:15
gia ca, chuong trinh nhu vay ok ko may chu?

Phải học xong mới biết :D

thientaidj
01-12-2007, 08:33
học cái này nếu mà chưa bít j về lập trình,học được k anh?

namhoang
01-12-2007, 08:37
Trời ạ. Mình ngu thật, học 4 năm rồi chưa thành cái gì vậy mà có 1 khóa học biết đủ những thứ mình biết. Bó tay!

meotrang7x
01-12-2007, 09:27
Trời ạ. Mình ngu thật, học 4 năm rồi chưa thành cái gì vậy mà có 1 khóa học biết đủ những thứ mình biết. Bó tay!

Cái này gọi là đi tắt đón đầu đó bác :D:D:D

macmanaman
03-12-2007, 13:05
Cái này gọi là đi tắt đón đầu đó bác :D:D:D

Ai đã từng học qua Đại Học hoặc hơn nữa đều hiểu mà, vấn đề là hơn nhau ở cái tư duy và cách tiếp cận cái mới, cái khó chứ đôi khi dành thời gian ....đọc sách 6 tháng = đi học 2 năm!
Tất cả là do xã hội mình chuộng bằng cấp, biết thế mà vẫn phải cấp sách đi học rồi.....ra ngoài học thêm! Hic...vậy mới đúng tinh thần "học, học nữa, học mãi". Người mình nổi tiếng hiếu học mà lị!