PDA

View Full Version : [Q] Ở đâu có đĩa CD: Rational XDE for .NET

truanlong
20-04-2003, 09:26
Chào các bạn!
Bạn có biết ở đâu bán đĩa CD phầm mềm Rational XDE for .NET làm ơn chỉ giùm. Cảm ơn trước

chotroncuoctinh
01-05-2003, 15:06
Tui co ne`, co gi thi Email cho tui
HCM

chuotrangsun
02-05-2003, 21:29
Thế bản của bạn có ***** chưa. Tôi cũng đã tìm được một bản nhưng nó chưa *****, mỗi lần sử dụng lại đòi kết nối Internet, mà máy nhà tôi lại không có nối mạng...

chotroncuoctinh
02-05-2003, 23:53
:rolleyes:

Tui cũng chỉ có bản Evalution thử chơi thôi. Đây là món ăn chơi đắt tiền, chỉ có mấy công ty phần mềm cỡ lớn mới dám chơi thôi.You có biết là cái XDE for .NET, tụi nó bán bi nhiêu tiền không, 3500+ . Mấy Cty cỡ vừa và nhỏ thà để tiền này mua @ chạy vòng vòng còn sướng hơn :-).
Chịu khó học bằng Eval Version đi người anh em!
Vậy đi nghe, có gì thì mình discuss tiếp nhé, trao đổi kinh nghiệm muh, đúng không?

truanlong
05-05-2003, 20:08
chotroncuoctinh này, bạn học khoa CNTT của DHKHTN Tp.HCM phải không? Bạn học năm mấy vậy.
Tôi có lên mạng và thử Seach cái thằng UML, mới biết có cái Visual UML nó cũng cho bản demo. Bạn có biết gì về nó không...

nmd
07-05-2003, 16:50
chuotrangsun va chotroncuoctinh ơi, có thể cho minh cái bản Rose XDE đó được không? Minh cũng đang cần. Mình đã xin được XDE của trường về cài nhưng khổ nỗi là khong có lisence nên có vào mạng được thì cũng chẳng làm gì được. Làm ơn cho minh mail đi nhé.

chuotrangsun
08-05-2003, 21:03
Tôi cũng cùng chung số phận với bạn... Bản của tôi cũng xin từ trường vì thế nó cũng không có lisence. Tôi mở ra thread này cũng vì mục đích hỏi xem ai đó có file *****...

chotroncuoctinh
09-05-2003, 09:13
he he, tui chưa nghe tới cái tool UML gì gì đó, vì tui không có sử dụng UML trong công việc, ở trường học cho biết rồi để đó chơi thôi. Chừng nào lên được Project manager or Business Analyst thì kiến thức về UML của mình mới có đất dụng võ. lol .

Sao truanlong biết mình học o DH KHTN hay vậy? Đúng rồi, tui học ở DH KHTN, năm thứ 5 rùi. truanlong cũng học ở đây luôn ah? năm mấy? khoa nào?
:cool:

nmd
12-05-2003, 10:21
Thế nhưng chuotrangsun ơi, khi bạn kết nối Internet thì có làm bài được không? Mình đã thử kết nối nhưng chẳng được gì cả.