PDA

View Full Version : [Q] Ai là cao thủ yahoo mesenger vậy<==làm ơn cho hỏi nha

satthu007_87
19-04-2003, 20:01
Hì!chào các anh.
Em co' 2 việc muốn nhờ nè:
+làm cách nào tao được các ký hiệu như @#$%... trong yahoo vậy.Em thấy rất nhiều người làm được đó,chỉ cho em nha.
+làm cách nào tạo được ảnh động trong yahoo vậy(chữ ký chạy đó) chỉ dùm em luôn nha.
DZÔ CÙNG CÁM ƠN CÁC ĐẠI CA;)

balun
19-04-2003, 20:23
Ý bạn co phải là tạo ra Emoticons trong Yahoo phải không ?
Nếu phải thì ban chi cần mở trang wed của Yahoo rồi đánh các kí hiệu kế bên sau đó Enter!Con chữ chạy thì tớ bí !

xitinh
20-04-2003, 00:03
cho mình hỏi ké tí, cái voice yahoo messenger của mình nó bị làm sao ấy, không thể chatvoice được. khi bấm vào voice thì nó nói là YOUR ARE AUDIO OUT PUT IS IN USE BY ANOTHER APPLICATION. vậy mong các bạn giúp dùm

timban4phuong_
20-04-2003, 09:30
Cái vấn đề về làm các ký tự @#$% thì tui thấy cũng có nhiều người làm được .... cái đó thì tui bó tay hì hì ........
Còn về chữ chạy hay là các ảnh động chạy trong mail yahoo thì bác chỉ cần vô phần tạo chữ kí , nếu bác có FONT PAGE thì bác chỉ việc thử nghiệm trong yahoo xong rồi thì đưa vô phần chữ kí thui..
Chắc là được ....< tại tui chưa thử vì như thế có lẽ thư mình gửi cho người khác sẽ nặng hơn .....> ^_^

satthu007_87
20-04-2003, 18:58
Trời ơi có ai trả lời kỹ hơn ko???
Trả lời chung chung wa' tôi chả hiểu gì cả.HICHIC

hyvongmauxanh
20-04-2003, 19:50
{được xoá bởi ngoccong2001}
cảnh cáo hyvongmauxanh, đây là lời cảnh cáo đầu tiên của mình và cũng là của DDTH. Nếu bạn còn tái phạm một lần nữa thì mình nghĩ bạn không đủ tư cách tham gia DDTH nữa.
Thân

satthu007_87
21-04-2003, 14:40
CÁC ANH LÀM ƠN CHỈ DÙM EM ĐI MÀ
Làm cách nào tạo được các ký hiệu như @#$%... trong yahoo vậy.Em thấy rất nhiều người làm được đó,chỉ cho em nha.
+làm cách nào tạo được ảnh động trong yahoo vậy(chữ ký chạy đó) chỉ dùm em luôn nha.
GIÚP DÙM ĐIIIIII.