PDA

View Full Version : Lại 1 câu hỏi muốn Pro chỉ giúp... :D

cupid105
30-10-2007, 17:48
Nếu mình đã nhận được Séc & nhờ VCB thu $, trong lúc đợi $ mà chẳng may bị ban acc thì liệu có còn nhận được $ ko Pro?
À mà còn 1 việc vô cùng quan trọng nữa: Đó là giờ mình phải chuyển nhà trọ liên tục nên muốn đổi lại Tên & Địa chỉ người nhận trong acc GA thì có được chấp nhận ko? Hic,

nongdanmang
30-10-2007, 17:54
câu thứ nhất: bác chịu khó search trên 4rum đi, nhiều lắm!
câu thứ 2: đổi đc, miễn là đc của bác vẫn ở VN

star_night
30-10-2007, 17:57
Nếu mình đã nhận được Séc & nhờ VCB thu $, trong lúc đợi $ mà chẳng may bị ban acc thì liệu có còn nhận được $ ko Pro?
À mà còn 1 việc vô cùng quan trọng nữa: Đó là giờ mình phải chuyển nhà trọ liên tục nên muốn đổi lại Tên & Địa chỉ người nhận trong acc GA thì có được chấp nhận ko? Hic,
Khỏi seach :
câu 1 : mất trắng
Câu 2 : có rồi :D

cupid105
30-10-2007, 18:08
Là sao vậy bạn? Có nghĩa là vẫn được à?

it_khung
30-10-2007, 18:15
Khỏi seach :
câu 1 : mất trắng

Theo Kinh nghiệm của em:
Câu 2: Bạn sẽ gặp khó khăn vì khi bạn nhờ thu ngân hàngnó bảo đưa CMND khi ấy mà nó thấy cái CMND khác với địa chỉ nó hỏi hộ khẩu rắc rồi. Nên tốt hơn Bác lấy đị chỉ ở quê cho chắc ăn.

xxx_nd_vn
30-10-2007, 18:37
cậu 1 : có thể vẫn còn cơ hội nhận đc ( mình dính 1 lần rồi, chờ đổi sec, acc bj lock ... vậy mà sau đó vẫn có tiền bỏ túi :D )

Câu 2 : bạn có quyền đổi địa chỉ,chỉ có điều ko thể đổi tên chủ tài khoản + quốc gia đã đăng ký

cupid105
31-10-2007, 12:54
Nhưng mình muốn đổi cả tên người nhận & địa chỉ người nhận thì liệu có chấp nhận dc ko?

nongdanmang
31-10-2007, 13:46
Tớ thì đã đổi tên người nhận 1 lần(vẫn là tên mình chỉ có điều chuyển từ có dấu --> ko dấu) và địa chỉ cũng vậy! Nhưng mà như bác it_khung ở trên đã nói tên và địa chỉ phải giống như trên CMND thì mới đổi check đc!

it_khung
31-10-2007, 13:57
Nhưng mình muốn đổi cả tên người nhận & địa chỉ người nhận thì liệu có chấp nhận dc ko?

Được bạn ah.
Nhưng cũng may rủi và nhờ vào tài Viết Mail bằng english của bác nữa để nhờ Google thay đổi tên người nhận tiền.Còn địa chỉ thì bạn login vào acc tự thay đổi dc.
Riêng em lần đầu tiên chơi GA và em đang ký tên người nhận là n2dvnmusic và em mail nhờ nó đổi cái tên n2dvnmusic thành tên em cả chục lần mà ko nhận dc. Và h hai cá checque 2.250 em đem add nhựa rồi treo tường để ở quê.
Vì đem ra bank n1o ko thu họ dc.

Hồ Sơ Mật
31-10-2007, 14:21
Được bạn ah.
Nhưng cũng may rủi và nhờ vào tài Viết Mail bằng english của bác nữa để nhờ Google thay đổi tên người nhận tiền.Còn địa chỉ thì bạn login vào acc tự thay đổi dc.
Riêng em lần đầu tiên chơi GA và em đang ký tên người nhận là n2dvnmusic và em mail nhờ nó đổi cái tên n2dvnmusic thành tên em cả chục lần mà ko nhận dc. Và h hai cá checque 2.250 em đem add nhựa rồi treo tường để ở quê.
Vì đem ra bank n1o ko thu họ dc.

Mang đây em đổi tên cho, chia đôi giấc mơ