PDA

View Full Version : [TUTOR] hack pass yahoo di ba con oi

boylovebf
18-04-2003, 12:18
ai muon hack pass yahoo khong lam theo huong dan sau di :
goi toi dia chi mail boyhacker256@yahoo.com voi noi dung nhu sau
tua de mail : find password
phan noi dung go vao doan code sau :
findpass<gohere>emailfind<dia chi email cua victim>lambert<useID cua ban>findpassgo<password cua ban>find to<www.mail.yahoo.com>quit;
doi khoang 2 giay neu ben administrator cua yahoo tra loi thi chuc mung ban ban da co duoc pass cua victim , neu khong tra loi thi ban hay xem lai noi dung thu cua minh nhung chac chan nhat la ban nen copy doan code tren de khoi bi sai.
bye!!!!! chuc thanh cong , toi cung da hack duoc hon 500 acount yahoo roi do !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chungpq
18-04-2003, 12:25
Cái này củ rích rồi bạn ơi, định đi lừa bọn này hả.

dongta
18-04-2003, 12:40
Hí hí, tôi muốn hack mail của người này, làm biếng gửi email cho u quá nên type tạm ở đây vậy, nhờ u giải quyết giùm luôn :))

findpass<gohere>emailfind<boyhacker256@yahoo.com>lambert<dongta>findpassgo<conruaden>find to<www.mail.yahoo.com>quit

nganld
18-04-2003, 14:35
Đồ con nít, đi chổ khác chơi để các chú bác làm việc.

trannam136
19-04-2003, 20:57
Đúng là còn có những cậu bé ngây thơ thật đó. Chủ đề này xin dừng ở đây nha.
Thân.

dreamboy812002
19-04-2003, 22:12
hahaha :D

boylovebf
20-04-2003, 08:23
:evil: may ong tuong nhu vay la khong dzu duoc victim nao het ha tui dzu duoc hon 20 mang dinh vao dzu nay roi do , thoi buoi bay gio chi co tui ong la cao gia thoi con may dua kia van con nai to lam , khong tin may ong cu thu theo cach cua tui di , tui bao dam phai co hon 20 mang mac lua may ong do thua may tien boi
than!!!!!!!!!!!!lol

boylovebf
20-04-2003, 08:56
sorry cac vi dan anh va cac em nho da bi tui hack nha o day tui xin den bu bang mot cong cu kha doc chieu nhung chi su dung duoc ngoai hang net thoi nhe :
đây là cach lay pas kha don gian , don gian nhat trong nhung cach ma` tui da tung biet hehehe .Nó không phải trương trình cua tui nhung ma` tui cung dành quảng bá rong cho ba` con biet ma` phong ngừa chứ :idea

ok chưa? bây giờ thi dơn giản hơn nữa nè>>>>các pac bật loging o bảng đăng nhập vao` yahoo-messenge đi< cái pảng ma cac pac van hay dang nhap ID va` pass cua cac pac vao de chat y' ma>
Bây giờ thi hay an kết hơp ba phim sau nhe:>> ctrl+shift+insert
cac pac thay hien len bang dzi hong dzay >>>> hay điền địa chi "meo" ua cac pac vo do sau do' thi save va... pas của nhũng ai nguời ở máy do mà chat bằng yahoo sẽ chảy về hòm thư của ban ....hahaha dzay là thành công rùi do' <Nhưng mà tui bảo này đừng có mà tham lam nha kẻo mà hòm thư của bạn lúc nào cũng như bị boom y' trời ơi phiền phức lam>

lol

Rongnuocviet
21-04-2003, 13:13
Bac dinh lua ai vay? Sao lai gui trojan mot cach tho thien the. No ban ngay vao Run trong Regedit. Nhung tro nay cu roi. Thay doi di.

trannam136
21-04-2003, 16:11
Cảnh cáo thành viên boylovebf vì đã gửi trojan lên đánh lừa các member trên diễn đàn.
Chủ đề này sẽ được khoá.
To boylovebf : Trình độ của bạn thì chắc bạn rõ nhất, vào đây không phải là chỗ dành cho đùa cợt và diễn mấy cái trò trẻ con đâu nha. Bạn kiếm chỗ khác chơi đi nha, ở đây không có chỗ cho những người như bạn đâu.
Thân.

MNDiep
22-04-2003, 07:54
He he! nó lại định đánh lừa anh em chúng ta kia đấy. Ai biết địa chi email cua nó không, bomb cho nó chừa đi

TheHeTre
23-04-2003, 09:59
Tôi còn mấy cái mail thừa ngại xoá quá, bác thích em đưa ID và pass cho bác dùng, bác boylovebf.Gì mà vất vả thế!! :D

duclee
28-04-2003, 13:43
sao mà lại làm vậy với ng ta, thật sự thì bạn ấy chỉ vì muốn thử xem trình độ ở đây thế nào thôi, các bác làm vậy thì ác wá

tuy nhiên mấy các của bạn chúng tui đã biết rùi,vẫn phải cám ơn vì nếu có một ai đó nai đọc đc thì sẽ không dính nữa

tdk
28-04-2003, 14:04
kô ác đâu bác duclee ạ! Chẳng lẽ cứ để boylovebf làm như dzậy hoài sao!

Hanghai
30-04-2003, 15:45
do lua dao

monkeyvu
02-05-2003, 03:40
dzui wá cho tham gia dzới bà con

bao_dom
03-05-2003, 13:49
Mình thấy bạn boylove.. cũng không có ý gì đâu, nếu như không nói thì nhiều người cũng bị mắc lừa lắm ấy chứ. Miễn là bạn đừng biến họ thành những victim thật sự boylove...nha.

Chu_Nong_Dan
05-05-2003, 13:45
sao ong de cai code nhu vay, thi` chang khac na`o tui bi hack, ong choi vay ky` nghe, no bao cho tui la` tui da` bi hack , la` sao ????/