PDA

View Full Version : Quên pass CPX ặc ặc

star_night
25-10-2007, 19:44
Mình quên mất pass của CPX và quên cả tên đăng nhập lúc fogot pass nó đòi tên đăng nhập, bác nào có hơi CPX cho mình xem cái tên đăng nhập để mình đoán cái tên cảu mình với
vì CPX tên login nó kèm theo tên CPX mình chỉ nhớ mang máng ai có tên CPX cho mình nhìn cái ^^ mình cảm ơn nhiều

tokin
25-10-2007, 23:35
Mình quên mất pass của CPX và quên cả tên đăng nhập lúc fogot pass nó đòi tên đăng nhập, bác nào có hơi CPX cho mình xem cái tên đăng nhập để mình đoán cái tên cảu mình với
vì CPX tên login nó kèm theo tên CPX mình chỉ nhớ mang máng ai có tên CPX cho mình nhìn cái ^^ mình cảm ơn nhiều

Em đến thua bác mất thui
Thế bác không nhớ cả mail mình đăng ký chắc nếu nhớ thì mở mail ra mà xem acc là gì ác thật

thường thì nó như thế này web bác đăng ký VD: vanganh.com thì user nó cấp cho bác sẽ là.
CPX_VANGANH chữ hoa đấy nhé
Sau khi nhận pass mới tốt nhất bác chenge ngay cái pass mới cho lành ^^ chúc may mắn :)

it_khung
26-10-2007, 02:33
Bác check mail đi........

tui_là_tiamo
26-10-2007, 03:36
Em đến thua bác mất thui
Thế bác không nhớ cả mail mình đăng ký chắc nếu nhớ thì mở mail ra mà xem acc là gì ác thật

thường thì nó như thế này web bác đăng ký VD: vanganh.com thì user nó cấp cho bác sẽ là.
CPX_VANGANH chữ hoa đấy nhé
Sau khi nhận pass mới tốt nhất bác chenge ngay cái pass mới cho lành ^^ chúc may mắn :)

Đừng nên gợi chuyện cũ
sao không reg thuylinh thì sẽ có CPX THUY LINH :D

tokin
26-10-2007, 10:43
Đừng nên gợi chuyện cũ
sao không reg thuylinh thì sẽ có CPX THUY LINH :D

:D bác gợi ra đấy chứ em gọi vàng ảnh vàng anh của iem mà :D Đâu phải vàng anh của thùy linh :D

tui_là_tiamo
26-10-2007, 11:31
:D bác gợi ra đấy chứ em gọi vàng ảnh vàng anh của iem mà :D Đâu phải vàng anh của thùy linh :D
Mình gọi Thùy Lỉnh Thùy Linh bạn mình chứ đâu phải TL gì gì đó ;)

star_night
26-10-2007, 14:56
Hì hì được rùi lấy lại pass được rùi ^^
Hồi trước lấy pass xong xóa mail, xóa cả trong thùng rác vì tính mình hay sạch sẽ ^^, h không dám xóa nữa.
Mà bỏ lâu rồi tự nhiên hôm qua vào thấy có bác nào thông báo trên DDTH là CPX không scam nên tiềm lại đặt kiếm $ ^^, dù sao cũng được 84$ rồi bỏ thì tiếc hì hì
cảm ơn mí bác nhìu nhìu ^^