PDA

View Full Version : Trang WEB cung cap cac cong cu can thiet cho hack

iron_heart
03-09-2002, 11:29
http://www.tungtpvn.host.sk lol

IRON
12-09-2002, 11:52
sao bạn có tên hao hao giống tui quá vậy ?

lonestar
12-09-2002, 14:56
trang web đó có chương trình gì hay không vậy ?

noyesok2003
23-09-2003, 06:56
hay cái gì dâu mà hay, hình như là nó ăn cắp pass của minh qua web trung gian thì phải, tui khong có vào đó đâu, các bạn coi chừng bị lừa.

songkiempy
23-09-2003, 18:38
sao xo la du may , dinh du ban be ha

winter_2112
23-09-2003, 19:13
He , trang web đó bị nhúng trojan phải hông , tính chơi mọi người hả .

achxi
24-09-2003, 10:57
Cheater man !
Đúng ra la tui xóa cái thread này rồi, nhưng để lại cho các bạn ở DDTH có kinh nghiệm.

Ku iron_heath kia, yahoo mà có cái ads to tổ sư kia hả ? ku muốn chơi thì mua host đàng hòang, domain name giống giống một chút hoặc làm cái redirect như come.to/yahooo hay yahoooo.da.ru chứ ku để cái tên kia trên addr thì chỉ có mấy thằng ngu mới vô.

Với lại ku quảng cáo web có chứa tools cho hack mà lại vào yahoo ??? ku nên đổi thread làsite chứa tools ăn cắp pass yahoo thì đúng hơn. Cáu này cũng đúng cho cái web của ku đó.

achxi@

michael_huan
28-09-2003, 06:53
http://www.tungtpvn.host.sk lol

Quê quá...

Nếu là cần thiết cho Hack thì phải nhờ đến các Tools sau đây (nếu tự viết được thì càng tốt):
+ Tools Scan IP
+ Tools Scan Port
+ Tools Scan Bug

.........

Nicholaspopup
28-09-2003, 20:46
hIXX mấy bác cho em hỏi em lỡ vào trang đó rồi nhưng gò pass và id tùm lum tùm la rồi nó báo cái gì mà restore hay re gì gì đó cookie tức là sao vậy . em bị mất pass chưa vậy .

tronghung
29-09-2003, 12:08
Có thể và cũng không.
Vào lại yahoo, mail xem thử có được không ? Nếu được đổi pass lại. OK.
Mà phải công nhận là tên iron_heart chơi xấu thật. Làm cái đó để mần chi anh em khổ.

michael_huan
30-09-2003, 09:22
hIXX mấy bác cho em hỏi em lỡ vào trang đó rồi nhưng gò pass và id tùm lum tùm la rồi nó báo cái gì mà restore hay re gì gì đó cookie tức là sao vậy . em bị mất pass chưa vậy .

Đây chỉ là trang giả mạo, rất dễ phân biệt... Chả lẽ ku không phân biệt được hay sao. Ku gõ vào đó với:

User name: chửi cha thằng nào
Pass: Lấy pass của tao..

Mẹ kiếp, mấy cái trò này mà còn đem đi lừa gạt thiên hạ....

thelank15b
05-10-2003, 06:57
iron_heart choi ko dep ti nao ca , o day toan la anh em voi nhau ca ma sao you lai di lua anh em la sao vay ? You nen xin loi anh em di !

Nicholaspopup
05-10-2003, 07:34
Đây chỉ là trang giả mạo, rất dễ phân biệt... Chả lẽ ku không phân biệt được hay sao. Ku gõ vào đó với:

User name: chửi cha thằng nào
Pass: Lấy pass của tao..

Mẹ kiếp, mấy cái trò này mà còn đem đi lừa gạt thiên hạ....

Em nhận đươc nhưng ý em hỏi là chỉkhi nào mình gõ pass vô thì mới mất đúng không . còn nếu mình chỉ mở ra thì không bi6 gì đâu phãi không

michael_huan
10-10-2003, 20:04
Đúng vậy, khi nhập vào User và Pass mà nó mở ra cho mình xem thư (chứng tỏ User và Pass là có thật) thì Pass mới mất.
Nếu đây là trình độ, công sức của iron_heart thì Huấn rất hoan nghênh...

Wanna_be_hacker
11-10-2003, 00:47
Hê hê, thứ nhất, làm cái trò này cũng chẳng cần "công sức" với "trình độ" gì nhiều. Thứ hai, lừa người ta mà làm không kín kẽ thì chỉ tổ làm trò cười cho thiên hạ thôi. Thứ ba, các bạn đã vào box Security thì cũng nên quen với việc đề cao cảnh giác đi. Ðừng có nói đi nói lại cái câu "Anh em không, đừng lừa nhau" nữa. Lâu lâu có một cú lừa đảo để anh em nhớ là phải cảnh giác cũng không phải tệ đâu. Nhưng xin nhắc lại, cú này quá "mèo què", chỉ tổ cười đau bụng.

Yến Trang
11-10-2003, 05:18
Cái trò này chỉ lừa được newbie thôi.

thanhsang
12-10-2003, 10:58
uh` nhi`n the^' la` biet ro^`i khoi noi nhi`n la` biet trang web co' va^'n -de^` ro^`i tung choi a'c thiê.t

michael_huan
13-10-2003, 09:56
Mấy Mod có thể Move Topic này sang thùng Rác không ?

michael_huan
13-10-2003, 09:58
Hê hê, thứ nhất, làm cái trò này cũng chẳng cần "công sức" với "trình độ" gì nhiều. Thứ hai, lừa người ta mà làm không kín kẽ thì chỉ tổ làm trò cười cho thiên hạ thôi. Thứ ba, các bạn đã vào box Security thì cũng nên quen với việc đề cao cảnh giác đi. Ðừng có nói đi nói lại cái câu "Anh em không, đừng lừa nhau" nữa. Lâu lâu có một cú lừa đảo để anh em nhớ là phải cảnh giác cũng không phải tệ đâu. Nhưng xin nhắc lại, cú này quá "mèo què", chỉ tổ cười đau bụng.

Nói nghe hay quá.. miễn bàn.