PDA

View Full Version : chơi Chitika tốt hơn và an toàn hơn WB

myclip
22-10-2007, 09:35
em bực mình và nghi ngờ thằng WB nên quyết định chơi Chitika, mãi nó mới approve sau gần 2 tháng đăng ký, quả thật ngạc nhiên khi ngày hôm qua 1 click được 0.25$, bác nào giỏi về thằng này thì chỉ giáo em cái.

Thấy hay là một trang đăng ký được thì có thể dùng code đặt lên các trang khác của mình mà không cần xin phép nhưng nhất thiết phải đặt trên trang đăng ký, và tuân thue Terms là ok

Klacks
22-10-2007, 09:54
bác myclip là người năng nổ nhất trong box QCTT này :)

myclip
22-10-2007, 10:28
cam ơn bác nhé, em chỉ chia sẻ những gì em biết thôi, các bác tham gia đóng góp thêm để anh em mới vào nghề không bị ban oan khi tham gia các chương trình kiếm tiền trên mạng nhỉ

myclip
22-10-2007, 10:34
để em kiểm tra lại, trang này rất nổi tiếng nên đăng ký cũng khó lắm, nó trả QUA paypal hoặc check, tùy bác chọn lựa, nếu qua paypal thì cứ 10$ nó trả, qua check thì thấp nhất là 50$, tùy bác chọn lựa, có nhiều định dạng nên hay, hay hơn cả WB, quan trọng là nó cho sài chung với GA nếu dùng non-contextual, nó nói là GA đồng ý rồi, các bác xem thêm tại đây: https://chitika.com/support/index.php?_m=knowledgebase&_a=viewarticle&kbarticleid=59&nav=0

ilangilang
22-10-2007, 22:14
thằng Chitika thì chơi được rồi chứ cái WB nó đang đóng account hàng loạt.Chitika đăng ký hơi khó.Hồi trước đăng ký nó không chịu sau đó quên luôn chưa đăng ký lại

tinhbanitn
22-10-2007, 22:27
bac nói rõ hơn đi!để Anh Em cùng làm nào!thanks bác nhièu

tienkhom
22-10-2007, 23:20
Thằng này traffic đòi hỏi thế nào, VN có được không bác myclip?

nongdanmang
22-10-2007, 23:27
bác myclip show cái demo đi, của bác đk mất gần 2 tháng của em chắc 2 năm mất :(

myclip
23-10-2007, 09:01
ok, em show luon thu nhap cua 2 click nhe, moi tham gia tu hom qua, truoc day tham gia mai ma no khong approve, hom vua roi thu tham gia lai, ngay hom sau thay cai mail noi la ok, day nhe.

Các bác đăng ký tham gia, xong chờ nó approve, yêu cầu trang phải là English và có nội dung ngon lành, nếu được approved thì các bác có thể đặt code trên nhiều trang, nó có cả contextual như GA và non-contextual, nếu các bác sài GA trên cùng trang nên dùng thằng non-contextual tức là eMiniMalls và ShopCloud và chọn ngẫu nhiên các sản phẩm như laptop...để đặt và nó có rất nhiều định dạng, sản phẩm thì nhiều hơn WB là cái chắc, tin tưởng tuyệt đối, không được cheat vì nó có hệ thống cực tốt. Nếu các bác dùng tính năng shoplinc và owna thì không nên đặt chung trên 1 trang với GA vì nó có tính năng gần giống GA đó

myclip
23-10-2007, 09:04
Thằng này traffic đòi hỏi thế nào, VN có được không bác myclip?

Thì em ở Việt Nam đó thôi, traffic thì để em check lại xem nhé, em đăng ký bằng trang vietblogviet.com nên các bác có thể check traffic bằng alexa để xem trang mình có ok không nhé

myclip
23-10-2007, 09:06
bác myclip show cái demo đi, của bác đk mất gần 2 tháng của em chắc 2 năm mất :(

Em không nghĩ thế, các bác chỉ cần chuyên tâm là nó ok thôi, nên chau chuốt website trước khi đăng ký nhé, về nội dung đó

myclip
23-10-2007, 09:07
thằng Chitika thì chơi được rồi chứ cái WB nó đang đóng account hàng loạt.Chitika đăng ký hơi khó.Hồi trước đăng ký nó không chịu sau đó quên luôn chưa đăng ký lại

em email nó trả lời là sẽ kiẻm tra lại hệ thống và sẽ thông báo sau, hy vọng chúng nó làm ăn tử tế nếu không thì bỏ luôn

SieuHost.Com
23-10-2007, 09:17
Chitika chỉ có ip US và Europe click mới tính tiền.
Anh nào fake nhiều quá thì bị ban :D

bkis
23-10-2007, 11:29
AN toàn và kiếm bộn nhất là huraad

myclip
23-10-2007, 13:25
giờ ai chơi mấy thằng cỏn con đó chứ bác

thuốc
23-10-2007, 18:40
cứ hura mà chơi là tốt nhất nhỉ bác bkis, 10 năm sau kiểu gì chả được 100 đô

Jennie
28-11-2007, 02:13
Mình chơi chikita này được 2 tuần mà chẳng thấy hiệu quả lắm, có 1 click à huhu. Mà chẳng hiểu nó tính click kiểu gì, có lần mình dùng máy ngoài click thử vài click mà khi về nhà kiểm tra thì thấy 0 click ặc ặc. @_@

myclip
28-11-2007, 08:41
hihi, click từ VN thì ăn thua gì, phải từ các nước phát triển ấy chứ