PDA

View Full Version : VCB visa connect 24h không thể verify pp vn!

batdauroi
20-10-2007, 12:49
We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.

Vừa add cái card này vào pp vn thì hiện ra dòng này, hix chắc phải đi làm cái visa debit của ACB thôi:( nản

xxx_nd_vn
20-10-2007, 12:59
vấn đề này đc nói đến nhiều ở box thương mại rồi, bạn vào đó sẽ tìm hiểu đc nhiều cái thú vị và có ích trước khi quyết định đi làm thêm 1 cái Visa vn nữa đó :D

vnmarser
20-10-2007, 19:32
bẻ hoặc ném cái thẻ đó đi, chạy ra ACB hoặc Eximbank làm cái khác

Pagan
20-10-2007, 19:34
We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.

Vừa add cái card này vào pp vn thì hiện ra dòng này, hix chắc phải đi làm cái visa debit của ACB thôi:( nản

Nếu bác vừa làm thẻ thì phải chờ vài tiếng (chờ đến 7-8h tối?) thẻ được kích hoạt mới đăng ký paypal được.

thuốc
21-10-2007, 23:10
nó có phải thẻ thanh toán quốc tế đâu mà verify được, chán bạn quá

Mourinho Quach
23-10-2007, 20:24

choài nó ko phải thẻ thanh toán quốc tế ah ? choài bác coi lại đi nha .mua hàng thanh toán toàn cầu đó nha bác.còn online thì em ko dam chắc.

Phamen
23-10-2007, 21:13

Hì, thế nó là thẻ gì vậy bác :)

nguoichiduong
27-02-2009, 03:41

Visa debit nghe nói là sài để rút tiền ở nước ngoài. Gọi call mấy thằng support thì ông bảo là có thể add được paypal một lúc sau ông lại nói là một số site ko cho sài thẻ debit ko hiểu ông ấy nói gì luôn.
Nhưng mình cũng dính tình trạng như này :D