PDA

View Full Version : Minh muon hoc KTV TH-Phan Cung,ko biet nen hoc o dau cho chat luong tot!

htminh85
19-10-2007, 14:58
Chao cac ban tren ddth!
Minh la H T Minh ,hien o tai q3 TPHCM,minh rat say me tin hoc nhung kien thuc rat han che,mong duoc hoc hoi nhieu them,mong duoc ket ban voi tat ca cac ban!

hungpd007
19-10-2007, 15:52
nếu bạn là học sinh thì dễ rồi vì ở trường cũng đã dạy cơ bản cho bạn,tiếp thu sẽ dễ dàng hơn nếu ko thì cũng...chẳng sao,trước tiên là bạn học 1 khóa ở trung tâm nào đó vừa học vừa xin làm thêm ở 1 cty maytinh nào đó..,vì như thế kiến thức vào đầu sẽ rất nhanh...nói thì chẳng hết dc bạn cứ vào các diễn đàn để a e bàn tính

thocon
19-10-2007, 16:11
Nghe nói học bên ICare cũng tốt, có thể học liên thông lên ĐH.

tranphongtink2
19-10-2007, 22:00
hiiiiiiiiiii
HTMinh85 oi! bạn muốn học cài đặt máy tính phải ko mình có đề xuất như thế này nhé. nếu bạn muốn mình giỏi bên kỹ thuật thì bạn nên chọn 1 công ty nào để học, còn bạn muốn có bầng thì chọn trường đi nhé. bạn học ở 1 Công ty thì bạn đượ thực hành rất nhìu và sát với thực tế nên rất rành bên kỳ thuạt. nói thật nha anh cũng là kỹ thuật học o 1 công ty đó nhưng tay nghề của anh cũng khá vững dấy. bây giò ko bằng cấp nhưng anh đang làm kỹ thuạt trưởng đấy. anh chúc em được như anh nhe..

mr.nguyentpmt
19-07-2008, 09:28
hix e cũng thế e cũng đam mê tin học nhưng kiến thức cũng hạn chế, nên e mún tìm 1 chỗ nào đó ở tp hcm để học sữa chữa máy tính, lúc đầu lên tp hcm học e cũnh học cntt nhưng nợ môn kt lập trình wa`i ko wa đc nên e ngĩ lun hix...mà liệu ko có = cấp cơ quan ở vn có nhận mình làm ko zậy anh tranphongtink2

CNTTSG
19-07-2008, 11:39
qua Icare học một khoá sau đó xin đi học việc ở phòng kỹ thuật làm thoiả mái không hết việc ,

mr.nguyentpmt
20-07-2008, 08:22
nhưng bên icare học phí hơi cao pác CNTTSG ơi, ko bít học 1 khóa bên chánh nghiệp or bên nhất nghệ đc hok? bên chánh nghiệp thì 1 khóa lắp ráp máy tính 2tr, còn nhất nghệ thì 1tr 1 chỉ mún học về sửa chữa máy tính thôi.. mong các pác tư vấn giúp e với.. e xin thanks nhìu